Val um ókeypis afbókun ef áætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Symi - hvar á að dvelja?
Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í Symi á Hotels.com. Þessi hótel í Symi skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært 20. október 2026.




1. Maravelias Rooms
Maravelias RoomsSymi
6.401 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




2. The Old Markets
The Old MarketsSymi
23.158 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




3. Pedi Beach Hotel
Pedi Beach HotelSymi
17.912 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




4. Marikas Deluxe Rooms
Marikas Deluxe RoomsSymi
6.401 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




5. Symi Garden Studios
Symi Garden StudiosSymi
9.509 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




6. A Symi Residences
A Symi ResidencesSymi
12.204 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




7. Niriides Hotel & Apartments
Niriides Hotel & ApartmentsSymi
16.864 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. okt. - 1. nóv.




11. Kali Strata 1 - Downtown
Kali Strata 1 - DowntownSymi
10.871 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




13. Pitini 2 - Seafront - Harbour view
Pitini 2 - Seafront - Harbour viewSymi
21.658 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




14. Seafront - Harbour view Nikolakis
Seafront - Harbour view NikolakisSymi
17.599 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




15. Athenas - Neoclassic Harbour View
Athenas - Neoclassic Harbour ViewSymi
49.977 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




16. Anamar Symi Residence
Anamar Symi ResidenceSymi
21.522 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. nóv. - 14. nóv.




18. Pitini 1 - Seafront - Harbour view
Pitini 1 - Seafront - Harbour viewSymi
20.308 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




19. Kali Strata 2 - Downtown
Kali Strata 2 - DowntownSymi
16.264 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.




20. Alizo Boutique Hotel &; Spa - Adults Only
Alizo Boutique Hotel &; Spa - Adults OnlyRhodes
14.234 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.
Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í Symi og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.
1.049 kr. afsláttur
Symi Garden Studios9.509 kr.
fyrir 1 íbúð
inniheldur skatta og gjöld
681 kr. afsláttur
Elenas Rooms6.401 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.049 kr. afsláttur
Kali Strata 1 - Downtown10.871 kr.
fyrir 1 íbúð
inniheldur skatta og gjöld
1.947 kr. afsláttur
Seafront - Harbour view Nikolakis17.599 kr.
fyrir 1 íbúð
inniheldur skatta og gjöld







































