DoubleTree by Hilton Wilmington, NC

3.0 stjörnu gististaður
Hótel, í skreytistíl (Art Deco), með innilaug, University of North Carolina at Wilmington (háskóli) nálægt

Veldu dagsetningar til að sjá verð

DoubleTree by Hilton Wilmington, NC er á fínum stað, því University of North Carolina at Wilmington (háskóli) og Riverwalk eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er innilaug þar sem hægt er að fá sér sundsprett, en þegar hungrið sverfur að er tilvalið að fara út að borða á Coast Grill & Bar. Þar er amerísk matargerðarlist í hávegum höfð og opið er fyrir kvöldverð. Það eru bar/setustofa og líkamsræktaraðstaða á þessu hóteli í skreytistíl (Art Deco), auk þess sem herbergin skarta ýmsu sem tryggir að dvölin verði notaleg. Þar á meðal eru ísskápar og örbylgjuofnar. Aðrir gestir hafa sérstaklega sagt að hjálpsamt starfsfólk sé meðal helstu kosta gististaðarins.

Umsagnir

9,2 af 10
Dásamlegt

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Bílastæði í boði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Samliggjandi herbergi í boði
  • Loftkæling

Meginaðstaða (12)

  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Veitingastaður og bar/setustofa
  • Innilaug
  • Morgunverður í boði
  • Líkamsræktaraðstaða
  • Bílastæði með sjálfsafgreiðslu (aukagjald)
  • Kaffihús
  • Viðskiptamiðstöð (opin allan sólarhringinn)
  • Viðskiptamiðstöð
  • Fundarherbergi
  • Verönd
  • Móttaka opin allan sólarhringinn

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Örbylgjuofn
  • Samtengd/samliggjandi herbergi í boði
  • Einkabaðherbergi
  • Úrvalssjónvarpsstöðvar
  • Verönd
  • Þvottaaðstaða
Núverandi verð er 15.198 kr.
inniheldur skatta og gjöld
8. júl. - 9. júl.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 12 af 12 herbergjum

Stúdíóíbúð - 1 stórt tvíbreitt rúm - gott aðgengi (Mobility & Hearing, Roll-in Shower)

  • Pláss fyrir 4
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Stúdíóíbúð - 1 stórt tvíbreitt rúm

  • Pláss fyrir 4
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi - 1 stórt tvíbreitt rúm

8,6 af 10
Frábært
(30 umsagnir)
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi - 1 stórt tvíbreitt rúm - gott aðgengi - baðker (Mobility & Hearing)

10,0 af 10
Stórkostlegt
(2 umsagnir)
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi - 1 stórt tvíbreitt rúm - gott aðgengi (Roll-In Shower)

9,0 af 10
Dásamlegt
(2 umsagnir)
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi - 2 meðalstór tvíbreið rúm

9,6 af 10
Stórkostlegt
(23 umsagnir)
  • Pláss fyrir 4
  • 2 meðalstór tvíbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi - 2 meðalstór tvíbreið rúm - gott aðgengi (Hearing)

9,0 af 10
Dásamlegt
(2 umsagnir)
  • Pláss fyrir 4
  • 2 meðalstór tvíbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi - 2 tvíbreið rúm - gott aðgengi - baðker (Mobility & Hearing)

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • Pláss fyrir 4
  • 2 tvíbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi - 1 stórt tvíbreitt rúm - gott aðgengi (Hearing)

10,0 af 10
Stórkostlegt
(3 umsagnir)
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

1 King Bed 1 Bedroom Suite With Living Area

  • Pláss fyrir 4
  • Ókeypis þráðlaust net

1 King Bed Standard Mobilityity Accessible Tub

  • Pláss fyrir 3
  • Ókeypis þráðlaust net

1 King Standard Sofa Bed

  • Pláss fyrir 3
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
5032 Market St, Wilmington, NC, 28405

Hvað er í nágrenninu?

  • University of North Carolina at Wilmington (háskóli) - 2 mín. akstur - 2.6 km
  • Jungle Rapids Family Fun Park (skemmtigarður) - 7 mín. akstur - 7.5 km
  • Riverwalk - 8 mín. akstur - 9.6 km
  • Live Oak Bank Pavilion - 8 mín. akstur - 9.6 km
  • Battleship North Carolina (orustuskip) - 10 mín. akstur - 12.2 km

Samgöngur

  • Wilmington, NC (ILM-Wilmington alþj.) - 11 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪McDonald's - ‬13 mín. ganga
  • ‪Chick-fil-A - ‬7 mín. ganga
  • ‪Bojangles' Famous Chicken 'n Biscuits - ‬10 mín. ganga
  • ‪Dunkin' - ‬3 mín. ganga
  • ‪Church's Texas Chicken - ‬15 mín. ganga

Um þennan gististað

DoubleTree by Hilton Wilmington, NC

  • DoubleTree by Hilton Wilmington, NC er á fínum stað, því University of North Carolina at Wilmington (háskóli) og Riverwalk eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er innilaug þar sem hægt er að fá sér sundsprett, en þegar hungrið sverfur að er tilvalið að fara út að borða á Coast Grill & Bar. Þar er amerísk matargerðarlist í hávegum höfð og opið er fyrir kvöldverð. Það eru bar/setustofa og líkamsræktaraðstaða á þessu hóteli í skreytistíl (Art Deco), auk þess sem herbergin skarta ýmsu sem tryggir að dvölin verði notaleg. Þar á meðal eru ísskápar og örbylgjuofnar. Aðrir gestir hafa sérstaklega sagt að hjálpsamt starfsfólk sé meðal helstu kosta gististaðarins.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 131 herbergi
    • Er á meira en 5 hæðum
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: á miðnætti
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 21
    • Útritunartími er kl. 11:00
    • Snertilaus útritun í boði
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
    • Guests booked in breakfast included rate plans receive breakfast for up to 2 adults who are sharing a guestroom. Gjöld fyrir morgunverð eiga við fyrir aðra gesti.
    • Gestir sem eru bókaðir samkvæmt verðskrá með inniföldum kvöldverði fá kvöldverð fyrir allt að tvo fullorðna gesti sem deila gestaherbergi. Kvöldverðargjald er innheimt fyrir viðbótargesti.
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 21
DONE

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð
WIFI

Internet

    • Ókeypis internettenging, þráðlaus eða um snúru, í almennum rýmum
    • Á herbergjum er ókeypis internettenging, þráðlaus eða um snúru
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum (10.00 USD á nótt)
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Afmörkuð reykingasvæði

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Morgunverður til að taka með (aukagjald) daglega kl. 06:00–kl. 13:00
  • Veitingastaður
  • Bar/setustofa
  • Kaffihús
  • Kaffi/te í almennu rými
  • Skyndibitastaður/sælkeraverslun
  • Vatnsvél

Ferðast með börn

  • Matvöruverslun/sjoppa

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Viðskiptamiðstöð sem er opin allan sólarhringinn
  • Fundarherbergi
  • Tölvuaðstaða
  • Ráðstefnurými (279 fermetra)

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Farangursgeymsla
  • Fjöltyngt starfsfólk

Aðstaða

  • Byggt 2025
  • Öryggishólf í móttöku
  • Verönd
  • Sjónvarp í almennu rými
  • Líkamsræktaraðstaða
  • Innilaug
  • Veislusalur
  • Art Deco-byggingarstíll

Aðgengi

  • Blindraletur eða upphleypt merki
  • Lyfta
  • Breidd lyftudyra (cm): 91
  • Tæki fyrir hlustunaraðstoð í boði
  • Rampur við aðalinngang
  • Sjónvarp með textalýsingu
  • Blikkandi brunavarnabjalla
  • Símaaðstaða aðgengileg heyrnarlausum
  • Vel lýst leið að inngangi
  • Stigalaust aðgengi að inngangi
  • Sundlaugarlyfta á staðnum
  • Flísalagt gólf í almannarýmum

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 55-tommu flatskjársjónvarp
  • Úrvals gervihnattarásir

Þægindi

  • Sjálfvirk hitastýring
  • Kaffivél/teketill
  • Straujárn/strauborð

Sofðu rótt

  • Koddavalseðill
  • Rúmföt í boði

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Baðker með sturtu
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
  • Handklæði

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net og nettenging með snúru
  • Ókeypis innanbæjarsímtöl
  • Skrifborðsstóll

Matur og drykkur

  • Ísskápur
  • Örbylgjuofn

Meira

  • Þrif samkvæmt beiðni
  • Samtengd/samliggjandi herbergi í boði

Sérkostir

Veitingar

Coast Grill & Bar - Þessi staður er veitingastaður, amerísk matargerðarlist er sérgrein staðarins og í boði er aðeins kvöldverður. Gestir geta fengið sér drykk á barnum.
Coastal Cafe - kaffisala á staðnum. Opið daglega

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á morgunverð til að taka með gegn aukagjaldi sem er um það bil 2.50 til 20.00 USD á mann

Bílastæði

  • Óyfirbyggð bílastæði þar sem gestir leggja sjálfir kosta 10.00 USD á nótt

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Samliggjandi/aðliggjandi herbergi kunna að vera fáanleg ef þau eru laus og gestir geta beðið um þau með því að hringja beint í gististaðinn í númerið sem gefið er upp í bókunarstaðfestingunni.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður býður gesti velkomna óháð kynhneigð og kynvitund (LGBTQ+ boðin velkomin).
Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International, Carte Blanche
Einungis er tekið við bókunum gesta sem búa utan svæðisins. Gestum sem búa innan við 50 mílur (80 km) frá gististaðnum verður ekki leyft að innrita sig.
Athugið að samfélagsleg viðmið og reglur fyrir gesti geta verið mismunandi milli landa og gististaða. Reglurnar sem eru birtar koma frá gististaðnum.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Holiday Inn St Hotel Wilmington-Market
Holiday Inn Wilmington-Market St
Holiday Inn Wilmington-Market St Hotel
Hotel Holiday Inn Wilmington-Market St Wilmington
Wilmington Holiday Inn Wilmington-Market St Hotel
Hotel Holiday Inn Wilmington-Market St
Holiday Inn Wilmington-Market St Wilmington
Holiday Inn Wilmington Market St
Holiday Inn St Hotel
Holiday Inn St
Holiday Wilmington Market St

Algengar spurningar

Býður DoubleTree by Hilton Wilmington, NC upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, DoubleTree by Hilton Wilmington, NC býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Er DoubleTree by Hilton Wilmington, NC með sundlaug?

Já, staðurinn er með innilaug.

Leyfir DoubleTree by Hilton Wilmington, NC gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður DoubleTree by Hilton Wilmington, NC upp á bílastæði á staðnum?

Já. Sjálfsafgreiðslubílastæði kosta 10.00 USD á nótt.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er DoubleTree by Hilton Wilmington, NC með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: á miðnætti. Útritunartími er kl. 11:00. Snertilaus útritun er í boði.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á DoubleTree by Hilton Wilmington, NC?

DoubleTree by Hilton Wilmington, NC er með innilaug og líkamsræktaraðstöðu.

Eru veitingastaðir á DoubleTree by Hilton Wilmington, NC eða í nágrenninu?

Já, Coast Grill & Bar er með aðstöðu til að snæða amerísk matargerðarlist.

Umsagnir

DoubleTree by Hilton Wilmington, NC - umsagnir

9,2

Dásamlegt

9,4

Hreinlæti

8,8

Þjónusta

9,4

Starfsfólk og þjónusta

9,2

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Great hotel, clean and comfortable.
Matt, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Loved this Hotel!!! Excellent Customer Service and Great location!
SandyGilbert, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Nice place too stay
Brandon, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

It was a very clean hotel with a great staff. I will definitely be back.
Kassie, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

The stay was nice
Tarsha, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Great stay. Clean, spacious room with comfortable beds. Plenty of amenities on property. Only downside is having to pay to park on property.
Nick, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Room was clean, newly renovated and staff was terrific.
Lauren, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

My one-night stay was fabulous! The staff was very friendly, the room was clean and parking quite convenient.
Wanda, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Great location. Beautiful hotel and clean rooms. The kids enjoyed the pool!
Angela, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

It was clean, service was great, the rooms were delightful.
Sarahann, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Place is clean, staff very friendly, food was fantastic!
Michelle, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

great stay! felt so comfortable. would 100% stay again!
Madison, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Great Location remodel looks brand new !
Matthew, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Excellent service and well maintained. Enjoyed our stay. Prices were reasonable and was nice to have restaurant plus starbucks
Caleb, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Friendly staff , clean a lot of food and stores in walking distance
Lakesha, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Clean room, nice hotel, great staff
Michelle, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

The room was clean, roomy and comfortable beds. The staff is very friendly and helpful. The location is good for travelers, and an easy drive to downtown, UNCW, and Wrightsville Beach.
Evelyn, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

The hotel was beautiful and clean. Staff was super friendly
BRITTANY, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

This hotel is fantastic. Fairly new, great staff, and VERY clean. Would definitely return when back in town
Nicole, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Staff was remarkable and very pleasant to talk to. The only issue was the pool water was somewhat cold
SandyGilbert, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Victoria at front desk was fabulous! She makes Doubletree look fantastic!
Douglas G, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

.
Eric, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Great stay!
Hunter, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

8/10 Mjög gott

Staff was friendly and helpful
William, 6 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Awesome place to stay
Joshua, 1 nætur/nátta ferð