Grove of Narberth

Gististaðarflokkur: 5 og hærri
Hótel í Narberth, fyrir vandláta, með 2 veitingastöðum og bar/setustofu

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Grove of Narberth státar af toppstaðsetningu, því Pembrokeshire Coast þjóðgarðurinn og Folly Farm ævintýra- og dýragarðurinn eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Þú getur látið dekra við þig með því að fara í djúpvefjanudd eða svæðanudd, auk þess sem Fernery, einn af 2 veitingastöðum, býður upp á kvöldverð, en bresk matargerðarlist er sérhæfing staðarins. Meðal annarra þæginda sem þú getur hlakkað til að njóta á þessu hóteli fyrir vandláta eru bar/setustofa, verönd og garður.

Umsagnir

9,8 af 10
Stórkostlegt

Vinsæl aðstaða

  • Heilsulind
  • Gæludýravænt
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Bar

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • 2 veitingastaðir og bar/setustofa
  • Morgunverður í boði
  • Herbergisþjónusta
  • Heilsulindarþjónusta
  • Fundarherbergi
  • Verönd
  • Garður
  • Bókasafn
  • Öryggishólf í móttöku
  • Þvottaaðstaða
  • Svæði fyrir lautarferðir

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Einkabaðherbergi
  • Setustofa
  • Úrvalssjónvarpsstöðvar
  • Garður
  • Verönd
  • Dagleg þrif
Núverandi verð er 40.838 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.

Hvers vegna við elskum þennan gististað

Blanda af vinnu og vellíðan
Þetta hótel býður upp á fagleg fundarherbergi fyrir afkastamikla vinnu og stílhreinan bar til slökunar. Heilsulindarþjónustan felur í sér nudd og svæðanudd.
Matargleði
Þetta hótel státar af tveimur veitingastöðum sem bjóða upp á breskan mat og stílhreinum bar fyrir kvölddrykki. Morgunarnir byrja með ljúffengum morgunverði sem er eldaður eftir pöntun.
Heilsulindarró
Deildu þér í svæðanudd og djúpvefjanudd í heilsulindarþjónustu þessa hótels. Friðsæll garður býður upp á fullkomna slökun eftir meðferð.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 9 af 9 herbergjum

Classic-herbergi með tvíbreiðu rúmi

10,0 af 10
Stórkostlegt
(6 umsagnir)
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Classic-herbergi

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • Pláss fyrir 2
  • 1 einbreitt rúm

Deluxe-herbergi

10,0 af 10
Stórkostlegt
(2 umsagnir)
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm og 1 einbreitt rúm

Deluxe-herbergi fyrir tvo, tvö rúm

  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm

Sumarhús (Suite)

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Sumarhús (Garden Suite)

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Signature-svíta (House)

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Junior-svíta

  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Signature-sumarhús (Suite)

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
The Grove, Molleston, Narberth, Wales, SA67 8BX

Hvað er í nágrenninu?

  • Blue Lagoon vatnsgarðurinn - 6 mín. akstur - 6.2 km
  • Steep Ravine - 7 mín. akstur - 6.9 km
  • Pembrokeshire Coast þjóðgarðurinn - 10 mín. akstur - 9.6 km
  • Folly Farm ævintýra- og dýragarðurinn - 11 mín. akstur - 8.5 km
  • Carew Castle (kastali) - 14 mín. akstur - 17.3 km

Samgöngur

  • Rhoose (CWL-Cardiff-alþjóðaflugstöðin) - 122 mín. akstur
  • Narberth lestarstöðin - 7 mín. akstur
  • Kilgetty lestarstöðin - 10 mín. akstur
  • Clunderwen lestarstöðin - 10 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Hwb - ‬5 mín. akstur
  • ‪Knights Tafarn - ‬10 mín. akstur
  • ‪The Chippy - ‬10 mín. akstur
  • ‪Ty Coffi - ‬10 mín. akstur
  • ‪Lan Y Mór - ‬15 mín. akstur

Um þennan gististað

Grove of Narberth

  • Grove of Narberth státar af toppstaðsetningu, því Pembrokeshire Coast þjóðgarðurinn og Folly Farm ævintýra- og dýragarðurinn eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Þú getur látið dekra við þig með því að fara í djúpvefjanudd eða svæðanudd, auk þess sem Fernery, einn af 2 veitingastöðum, býður upp á kvöldverð, en bresk matargerðarlist er sérhæfing staðarins. Meðal annarra þæginda sem þú getur hlakkað til að njóta á þessu hóteli fyrir vandláta eru bar/setustofa, verönd og garður.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 25 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: kl. 23:00
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 11:00
    • Snertilaus útritun í boði

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttakan er opin daglega frá kl. 07:30 til kl. 23:00
    • Starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Börn

    • Börn á aldrinum 3 og yngri fá ókeypis morgunverð
    • Engar vöggur (ungbarnarúm)

Gæludýr

    • Gæludýr leyfð (einungis hundar)*
    • Þjónustudýr velkomin
    • Aðeins á sumum herbergjum; hægt er að panta herbergi sem gæludýr eru leyfð í með því að hringja í gististaðinn með númerinu á bókunarstaðfestingunni*
    • Matar- og vatnsskálar í boði

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Morgunverður eldaður eftir pöntun (aukagjald) daglega kl. 08:00–kl. 10:30
  • 2 veitingastaðir
  • Bar/setustofa
  • Herbergisþjónusta

Ferðast með börn

  • Barnamatseðill

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Fundarherbergi

Þjónusta

  • Móttaka opin á tilteknum tímum
  • Þvottaaðstaða
  • Ókeypis dagblöð í móttöku
  • Farangursgeymsla

Aðstaða

  • Öryggishólf í móttöku
  • Garður
  • Svæði fyrir lautarferðir
  • Verönd
  • Bókasafn
  • Heilsulindarþjónusta
  • Veislusalur

Aðgengi

  • Ferðaleið aðgengileg hjólastólum
  • Almenningsbaðherbergi með hjólastólaaðgengi
  • Veitingastaður með hjólastólaaðgengi
  • Setustofa með hjólastólaaðgengi
  • Rampur við aðalinngang

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • Flatskjársjónvarp
  • Úrvals gervihnattarásir

Þægindi

  • Kynding
  • Kaffivél/teketill
  • Rafmagnsketill
  • Baðsloppar og inniskór
  • Straujárn/strauborð (eftir beiðni)

Sofðu rótt

  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Rúmföt í boði

Njóttu lífsins

  • Sérvalin húsgögn og innréttingar
  • Aðskilin setustofa

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Baðker eða sturta
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
  • Handklæði

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net
  • Sími

Matur og drykkur

  • Ókeypis vatn á flöskum

Meira

  • Þrif daglega
  • Öryggishólf á herbergjum

Sérkostir

Heilsulind

Gestir geta dekrað við sig með því að nýta heilsulindarþjónustuna á svæðinu. Á meðal þjónustu eru djúpvefjanudd og nudd. Í heilsulindinni býðst fjöldi meðferðarleiða, svo sem svæðanudd.

Veitingar

Fernery - Þessi staður er fínni veitingastaður, bresk matargerðarlist er sérgrein staðarins og í boði er aðeins kvöldverður. Gestir geta fengið sér drykk á barnum. Panta þarf borð. Opið daglega
Artisan Rooms - Þessi staður er brasserie, bresk matargerðarlist er sérgrein staðarins og í boði eru hádegisverður og kvöldverður. Gestir geta pantað drykk á barnum. Barnamatseðill er í boði. Panta þarf borð. Opið daglega

Verðlaun og aðild

Vistvottaður gististaður
Þessi gististaður er með sjálfbærnivottun frá eftirfarandi óháðu vottunaraðilum: Green Tourism Business Scheme (GTBS). Frekari upplýsingar um kröfur þessara vottana og hvað þær votta er að finna á vefsvæðum viðkomandi aðila.

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á morgunverð sem er eldaður eftir pöntun gegn aukagjaldi sem er um það bil 30 GBP fyrir fullorðna og 20 GBP fyrir börn

Börn og aukarúm

  • Aukarúm eru í boði fyrir GBP 55.0 á nótt

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum
  • Gæludýr eru leyfð gegn aukagjaldi, GBP 30 á gæludýr, á nótt

Sundlaugar, heilsulind og líkamsrækt (ef við á)

  • Nuddþjónusta og heilsulind eru í boði gegn pöntun, sem hægt er að framkvæma með því að hafa samband við gististaðinn fyrir komu í númerinu í bókunarstaðfestingunni.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Grove Narberth Hotel
Grove Narberth
The Grove - Narberth Hotel Narberth
The Grove Narberth
Grove of Narberth Hotel
Grove of Narberth Narberth
Grove of Narberth Hotel Narberth

Algengar spurningar

Býður Grove of Narberth upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, Grove of Narberth býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir Grove of Narberth gæludýr?

Já, hundar mega dvelja á gististaðnum. Greiða þarf gjald að upphæð 30 GBP á gæludýr, á nótt. Þjónustudýr eru undanskilin gjöldum. Matar- og vatnsskálar í boði.

Býður Grove of Narberth upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Grove of Narberth með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: kl. 23:00. Útritunartími er kl. 11:00. Snertilaus útritun er í boði.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Grove of Narberth?

Grove of Narberth er með heilsulindarþjónustu og nestisaðstöðu, auk þess sem hann er líka með garði.

Eru veitingastaðir á Grove of Narberth eða í nágrenninu?

Já, það eru 2 veitingastaðir á staðnum, sem eru með aðstöðu til að snæða bresk matargerðarlist.

Umsagnir

Grove of Narberth - umsagnir

9,8

Stórkostlegt

10

Hreinlæti

9,6

Staðsetning

9,8

Starfsfólk og þjónusta

9,8

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Beautiful hotel. Everything was great and staff super attentive without being overwhelming. If you’re looking for a relaxing stay, this is the place.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Beautiful location and superb property
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Wonderful in every day, truly relaxing stay
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Such a wonderful hotel in beautiful surroundings. The rooms are all unique with great amenities.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Amazing location, hotel, food and service
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Wonderful stay. Staff were so friendly & helpful. Wood was delicious.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Accommodation food and staff were all exceptional as always. Already looking forward to our next visit
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

A special stay in a friendly and professional hotel. From a friendly welcome through to the young staff on in the restaurant and housekeeping delivering excellent service combined with that pop of extra friendliness that gives the 5 star rating. Beautiful surroundings and roams around the propery.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Absolutely beautiful, from the moment my wife and I stepped on the grounds, we knew we were somewhere very special. The staff are a credit to the grove and made a special place even more incredible.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great food at the restaurant
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Homely country house hotel in beautiful setting. Even the classic rooms are spacious, well equipped and attractively furnished. Staff are excellent.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Efficient staff. Comfortable accommodation. Delightful food. Very relaxing.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great at the Grove

Lovely short stay in a great hotel in the middle of beautiful grounds with some terrific views. The staff went out of their way to make us feel welcome and would recommend this hotel to anyone.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Loved our stay here. Staff friendly and well trained.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Outstanding stay

Had an absolutely incredible stay at the Grove. Everything was impeccable from the service to the food to the peaceful surroundings.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

-
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

It sounds trite but this is truly a gem of a hotel. Beautiful location, quiet, lovely gardens, very comfortable room and first class service throughout the hotel, from welcome at reception to saying goodbye. Restaurant (Artisan Room) was very good, the staff here so very helpful and lovely with it. Food is fresh, local and well prepared and served. Could not fault it. Good wine list too. It's a beautiful old house and we thoroughly enjoyed our stay.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Quite possibly the nicest hotel I've stayed in...and I have stayed in a LOT worldwide. It was superb. Every detail thought through with care and attention.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Good hotel and well set up. Food was ok but expensive.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Worldclass resturaunt, beautiful and unique hotel and very quiet surroundings. A place to recover and re connect
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Must book for Christmas 🎄

Fabulous Hotel would definitely stay again. Staff go out of their way to make your stay a pleasant one. We had breakfast, lunch and dinner at the hotel and wasn’t disappointed…
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excellent honeymoon destination.

Visited for one night as part of our mini-moon, thoroughly impressed with the hotel and the service we received. Truly excellent. We ate at the tasting menu at The Fernery which was outstanding. Thoroughly recommend.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Very efficient service. Very clean.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

From the moment we arrived we were made to feel comfortable and welcome. The friendly and helpful staff were always fully engaged in providing a first class service to us with a smile. We have had the privilege of staying at many 5 star hotels over the years but the attention to the small details at the Grove of Narberth was exceptional and beyond what we have experienced before.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Grove of Narberth recommendation

Superb. Had a wonderful upgrade. The staff as usual are attentive friendly and efficient. Beautiful surroundings which are very peaceful. Would always recommend to anyone.