Le Camere di Palazzo Bortolan
Gistiheimili með morgunverði í Treviso
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Le Camere di Palazzo Bortolan





Le Camere di Palazzo Bortolan er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Treviso hefur upp á að bjóða.
Umsagnir
8,68,6 af 10
Frábært
Vinsæl aðstaða
- Bar
Meginaðstaða (1)
Meginaðstaða (1)
- Farangursgeymsla
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 22 af 22 herbergjum
Skoða allar myndir fyrir Appartamento

Appartamento
- 35 fermetrar
- Pláss fyrir 2
- 1 stórt tvíbreitt rúm
Herbergi
- Pláss fyrir 10
Herbergi
- Pláss fyrir 4
Skoða allar myndir fyrir 102 - Deluxe Doppia con Letti Singoli

102 - Deluxe Doppia con Letti Singoli
- 37 fermetrar
- Pláss fyrir 2
- 2 einbreið rúm
Herbergi
- Pláss fyrir 4
Herbergi
- Pláss fyrir 4
Herbergi
- Pláss fyrir 4
Herbergi
- Pláss fyrir 4
Herbergi
- Pláss fyrir 4
Skoða allar myndir fyrir 000 - Standard Doppia con Letti Singoli

000 - Standard Doppia con Letti Singoli
- 28 fermetrar
- Pláss fyrir 2
- 2 einbreið rúm
Herbergi
- Pláss fyrir 4
Skoða allar myndir fyrir 100-110 Superior Doppia con Letti Singoli

100-110 Superior Doppia con Letti Singoli
- 30 fermetrar
- Pláss fyrir 2
- 4 einbreið rúm
Herbergi
- Pláss fyrir 4
Herbergi
- Pláss fyrir 6
Herbergi
- Pláss fyrir 6
Skoða allar myndir fyrir 104-106 - Matrimoniale Standard

104-106 - Matrimoniale Standard
- 20 fermetrar
- Pláss fyrir 2
- 2 stór tvíbreið rúm
Skoða allar myndir fyrir 108 - Matrimoniale Superior

108 - Matrimoniale Superior
- 30 fermetrar
- Pláss fyrir 2
- 1 stórt tvíbreitt rúm
Herbergi
- Pláss fyrir 10
Herbergi
- Pláss fyrir 1
Herbergi
- Pláss fyrir 4
Herbergi
- Pláss fyrir 4
Herbergi
- Pláss fyrir 4
Svipaðir gististaðir

B&B Hotel Treviso
Treviso
B&B Hotel Treviso
Treviso
- Flugvallarflutningur
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
9.0 af 10, Dásamlegt, 518 umsagnir
9,0
Dásamlegt
518 umsagnir
Verðið er 11.052 kr.
11.052 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Hotel Al Giardino
Treviso
Hotel Al Giardino
Treviso
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.4 af 10, Mjög gott, 207 umsagnir
8,4
Mjög gott
207 umsagnir
Verðið er 9.278 kr.
9.278 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. ágú. - 28. ágú.

Hotel Maggior Consiglio
Treviso
Hotel Maggior Consiglio
Treviso
- Laug
- Heilsulind
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
8.8 af 10, Frábært, 664 umsagnir
8,8
Frábært
664 umsagnir
Verðið er 18.972 kr.
18.972 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. ágú. - 30. ágú.

Carlton
Treviso
Carlton
Treviso
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.0 af 10, Mjög gott, 359 umsagnir
8,0
Mjög gott
359 umsagnir
Verðið er 18.379 kr.
18.379 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. ágú. - 28. ágú.

Hotel Continental
Treviso
Hotel Continental
Treviso
- Flugvallarflutningur
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
8.0 af 10, Mjög gott, 773 umsagnir
8,0
Mjög gott
773 umsagnir
Verðið er 16.505 kr.
16.505 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Dimora del teatro
Treviso
Dimora del teatro
Treviso
- Gæludýravænt
- Ókeypis þráðlaust net
- Samliggjandi herbergi í boði
- Loftkæling
9.2 af 10, Dásamlegt, 70 umsagnir
9,2
Dásamlegt
70 umsagnir
Verðið er 16.780 kr.
16.780 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

B&B Hotel Treviso Al Fogher
Treviso
B&B Hotel Treviso Al Fogher
Treviso
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.2 af 10, Mjög gott, 216 umsagnir
8,2
Mjög gott
216 umsagnir
Verðið er 12.253 kr.
12.253 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Le Camere Di Palazzo Bortolan
Treviso
Le Camere Di Palazzo Bortolan
Treviso
- Ókeypis morgunverður
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
8.8 af 10, Frábært, 86 umsagnir
8,8
Frábært
86 umsagnir
Verðið er 22.229 kr.
22.229 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. ágú. - 29. ágú.

Hotel Scala - Buongiorno! Hotels
Treviso
Hotel Scala - Buongiorno! Hotels
Treviso
- Flugvallarflutningur
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
9.8 af 10, Stórkostlegt, 7 umsagnir
9,8
Stórkostlegt
7 umsagnir
Verðið er 11.031 kr.
11.031 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Porta Altinia
Treviso
Porta Altinia
Treviso
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
9.0 af 10, Dásamlegt, 65 umsagnir
9,0
Dásamlegt
65 umsagnir
Verðið er 36.903 kr.
36.903 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. sep. - 26. sep.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Piazza dell'Università, 5, Treviso, Veneto, 31100
Hvað er í nágrenninu?
- Casa dei Carraresi ráðstefnumiðstöðin - 3 mín. ganga - 0.3 km
- Piazza dei Signori (torg) - 3 mín. ganga - 0.3 km
- Palazzo dei Trecento (höll) - 3 mín. ganga - 0.3 km
- Gönguleið meðfram ánni Sile - 5 mín. ganga - 0.4 km
- Treviso-dómkirkjan - 6 mín. ganga - 0.6 km
Samgöngur
- Treviso (TSF) - 22 mín. akstur
- Markó Póló flugvöllurinn (VCE) - 28 mín. akstur
- San Trovaso lestarstöðin - 7 mín. akstur
- Treviso lestarstöðin - 9 mín. ganga
- Preganziol lestarstöðin - 10 mín. akstur
Veitingastaðir
- Crich Corner - 6 mín. ganga
- Xiao - 5 mín. ganga
- Antico Caffè Di Piazza Pola - 7 mín. ganga
- Trattoria All'Antico Portico - 4 mín. ganga
- Ristorante Alle Beccherie - 4 mín. ganga
Um þennan gististað
Le Camere di Palazzo Bortolan
- Le Camere di Palazzo Bortolan er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Treviso hefur upp á að bjóða.
Yfirlit
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Börn
- Börn fá að gista ókeypis í herbergi hjá foreldri eða forráðamanni ef þau nota þau rúm og rúmföt sem fyrir eru.
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Ferðast með börn
- Börn dvelja ókeypis (sjá nánari upplýsingar)
Þjónusta
- Farangursgeymsla
Aðgengi
- Lyfta
Gjöld og reglur
Börn og aukarúm
- Allir gestir, þar á meðal börn, verða að vera viðstaddir innritun og sýna vegabréf eða önnur skilríki með ljósmynd sem útgefin eru af ríki þeirra.
Reglur
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Greiðslur í reiðufé á þessum gististað mega vera EUR 5000 að hámarki samkvæmt landslögum. Hafðu samband við gististaðinn til að fá frekari upplýsingar, samskipaleiðirnar eru í bókunarstaðfestingunni.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gististaðarins. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Le Camere di Palazzo Bortolan Treviso
Le Camere di Palazzo Bortolan Bed & breakfast
Le Camere di Palazzo Bortolan Bed & breakfast Treviso
Algengar spurningar
Er Le Camere di Palazzo Bortolan með spilavíti á staðnum?
Nei. Þetta gistiheimili er ekki með spilavíti, en Ca' Noghera spilavíti Feneyja (22 mín. akstur) er í nágrenninu.
Á hvernig svæði er Le Camere di Palazzo Bortolan?
Le Camere di Palazzo Bortolan er í einungis 9 mínútna göngufjarlægð frá Treviso lestarstöðin og 4 mínútna göngufjarlægð frá Casa dei Carraresi ráðstefnumiðstöðin.