Orlofshús·Einkagestgjafi
Guest House Bianca
Íbúð í Lucca með eldhúsum
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Guest House Bianca





Þessi íbúð er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Lucca hefur upp á að bjóða.
Umsagnir
9,09,0 af 10
Dásamlegt
Heil íbúð
1 svefnherbergiPláss fyrir 3
Vinsæl aðstaða
- Eldhús
- Loftkæling
Meginaðstaða (1)
Meginaðstaða (1)
- Loftkæling
Vertu eins og heima hjá þér (4)
Vertu eins og heima hjá þér (4)
- Eldhús
- Einkabaðherbergi
- Kaffivél/teketill
- Baðker eða sturta
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

Residenza Centro Storico
Gamli bærinn í Lucca
Residenza Centro Storico
Gamli bærinn í Lucca
- Gæludýravænt
- Ókeypis þráðlaust net
- Samliggjandi herbergi í boði
- Loftkæling
9.4 af 10, Stórkostlegt, 69 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
69 umsagnir
Verðið er 10.519 kr.
10.519 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Hotel A Palazzo Busdraghi, Residenza d'Epoca
Gamli bærinn í Lucca
Hotel A Palazzo Busdraghi, Residenza d'Epoca
Gamli bærinn í Lucca
- Flugvallarflutningur
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
9.4 af 10, Stórkostlegt, 257 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
257 umsagnir
Verðið er 24.845 kr.
24.845 kr.
inniheldur skatta og gjöld
2. sep. - 3. sep.

VERDERAME Rooms & Suite in Lucca
San Donato
VERDERAME Rooms & Suite in Lucca
San Donato
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Samliggjandi herbergi í boði
9.0 af 10, Dásamlegt, 27 umsagnir
9,0
Dásamlegt
27 umsagnir
Verðið er 12.513 kr.
12.513 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. sep. - 7. sep.

OROROSA Lucca City Center Apartment
Gamli bærinn í Lucca
OROROSA Lucca City Center Apartment
Gamli bærinn í Lucca
- Flugvallarflutningur
- Eldhús
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
8.4 af 10, Mjög gott, 5 umsagnir
8,4
Mjög gott
5 umsagnir
Verðið er 14.537 kr.
14.537 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. sep. - 7. sep.

Palazzo Alexander Hotel
Gamli bærinn í Lucca
Palazzo Alexander Hotel
Gamli bærinn í Lucca
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis þráðlaust net
- Samliggjandi herbergi í boði
- Loftkæling
9.4 af 10, Stórkostlegt, 784 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
784 umsagnir
Verðið er 32.899 kr.
32.899 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Perle d'Ambra
Gamli bærinn í Lucca
Perle d'Ambra
Gamli bærinn í Lucca
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Reyklaust
10.0 af 10, Stórkostlegt, 81 umsögn
10
Stórkostlegt
81 umsögn
Verðið er 20.753 kr.
20.753 kr.
inniheldur skatta og gjöld
12. sep. - 13. sep.

Le Dimore del Borgo
San Marco
Le Dimore del Borgo
San Marco
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
9.6 af 10, Stórkostlegt, 126 umsagnir
9,6
Stórkostlegt
126 umsagnir
Verðið er 17.383 kr.
17.383 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

EXE Toscana
Mugnano
EXE Toscana
Mugnano
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Samliggjandi herbergi í boði
- Loftkæling
8.4 af 10, Mjög gott, 853 umsagnir
8,4
Mjög gott
853 umsagnir
Verðið er 14.845 kr.
14.845 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Inside the Wall
Gamli bærinn í Lucca
Inside the Wall
Gamli bærinn í Lucca
- Flugvallarflutningur
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
9.2 af 10, Dásamlegt, 110 umsagnir
9,2
Dásamlegt
110 umsagnir
Verðið er 30.367 kr.
30.367 kr.
inniheldur skatta og gjöld
7. sep. - 8. sep.

Il Pozzo di Santa Zita
Gamli bærinn í Lucca
Il Pozzo di Santa Zita
Gamli bærinn í Lucca
- Flugvallarflutningur
- Gæludýravænt
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
9.8 af 10, Stórkostlegt, 130 umsagnir
9,8
Stórkostlegt
130 umsagnir
Verðið er 24.900 kr.
24.900 kr.
inniheldur skatta og gjöld
7. sep. - 8. sep.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Via dell'Anfiteatro 94, Lucca, LU, 55100
Hvað er í nágrenninu?
- Piazza dell'Anfiteatro torgið - 1 mín. ganga - 0.0 km
- Guinigi-turninn - 2 mín. ganga - 0.2 km
- San Frediano kirkjan - 2 mín. ganga - 0.2 km
- Lucca-virkisveggirnir - 3 mín. ganga - 0.3 km
- Piazza Napoleone (torg) - 6 mín. ganga - 0.6 km
Samgöngur
- Písa (PSA-Galileo Galilei) - 43 mín. akstur
- Flórens (FLR-Peretola-flugstöðin) - 59 mín. akstur
- San Giuliano Terme Ripafratta lestarstöðin - 13 mín. akstur
- Lucca lestarstöðin - 14 mín. ganga
- Lucca Ponte a Moriano lestarstöðin - 15 mín. akstur
Veitingastaðir
- Osteria Baralla - 2 mín. ganga
- Vinarkia - 3 mín. ganga
- Caffè Puccini - 3 mín. ganga
- L'Oste di Lucca - 1 mín. ganga
- Peter Pan - 2 mín. ganga
Um þennan gististað
Guest House Bianca
- Þessi íbúð er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Lucca hefur upp á að bjóða.
Yfirlit
Stærð gististaðar
- 1 íbúð
Koma/brottför
- Innritun hefst: á hádegi. Innritun lýkur: kl. 19:00
- Lágmarksaldur við innritun - 18
- Útritunartími er kl. 10:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
- Gestir sem hyggjast koma utan hefðbundins innritunartíma verða að hafa samband við gististaðinn með fyrirvara til að fá innritunarleiðbeiningar og upplýsingar um lyklakassa; gestgjafinn sér um móttöku
- Hafðu samband við gististaðinn a.m.k. 24 klst. fyrir komu til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
- Þú munt þurfa að veita gististaðnum afrit af skilríkjum með mynd, útgefnum af stjórnvöldum, eftir bókun
- Ef þú ætlar að mæta á staðinn eftir kl. 14:00 skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem birtar eru í bókunarstaðfestingunni.
- Gestir eru hvattir til að sækja snjalltækjaapp gististaðarins, expedia fyrir innritun
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 18
Börn
- Engar vöggur (ungbarnarúm)
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Bílastæði
- Engin bílastæði á staðnum
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Bílastæði og flutningar
- Engin bílastæði í boði á staðnum
Eldhús
- Rafmagnsketill
- Kaffivél/teketill
- Brauðrist
Svefnherbergi
- 1 svefnherbergi
- Rúmföt í boði
Baðherbergi
- Einkabaðherbergi
- Baðker eða sturta
- Handklæði í boði
- Skolskál
- Salernispappír
Þægindi
- Loftkæling
Gæludýr
- Engin gæludýr leyfð
Aðgengi
- Engar lyftur
Öryggisaðstaða
- Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
- Reykskynjari ekki tilgreindur (gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum)
Gjöld og reglur
Skyldugjöld
Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
- Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: 3.50 EUR á mann, á nótt, allt að 3 nætur. Skatturinn gildir ekki fyrir börn yngri en 14 ára.
Börn og aukarúm
- Allir gestir, þar á meðal börn, verða að vera viðstaddir innritun og sýna vegabréf eða önnur skilríki með ljósmynd sem útgefin eru af ríki þeirra.
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn einkagestgjafa (aðila sem hvorki er gestgjafi að atvinnu, stundar slíkan rekstur að staðaldri né hefur það sem sitt aðalfag). Neytendalöggjöf ESB, þar á meðal uppsagnarréttur, mun ekki gilda fyrir bókun þína. Afbókunarreglurnar sem einkagestgjafinn setur munu gilda fyrir bókun þína.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Greiðslur í reiðufé á þessum gististað mega vera EUR 5000 að hámarki samkvæmt landslögum. Hafðu samband við gististaðinn til að fá frekari upplýsingar, samskipaleiðirnar eru í bókunarstaðfestingunni.
Skráningarnúmer gististaðar IT046017LTN1970000
Líka þekkt sem
Guest House Bianca Lucca
Guest House Bianca Apartment
Guest House Bianca Apartment Lucca
Algengar spurningar
Býður Guest House Bianca upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?
Já, Guest House Bianca býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.
Leyfir Þessi íbúð gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Þessi íbúð upp á bílastæði á staðnum?
Því miður býður Þessi íbúð ekki upp á nein bílastæði á staðnum.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Þessi íbúð með?
Innritunartími hefst: á hádegi. Innritunartíma lýkur: kl. 19:00. Útritunartími er kl. 10:00.
Er Guest House Bianca með eldhús eða eldhúskrók?
Já, það er eldhús á staðnum, en einnig eru þar kaffivél og brauðrist.
Á hvernig svæði er Guest House Bianca?
Guest House Bianca er í einungis 1 mínútna göngufjarlægð frá Piazza dell'Anfiteatro torgið og 3 mínútna göngufjarlægð frá Palazzo Pfanner (höll).