Vasaka Maison Bandung
Gististaðarflokkur: 2
Hótel í Bandung með ráðstefnumiðstöð
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Vasaka Maison Bandung





Vasaka Maison Bandung er í einungis 4,4 km fjarlægð frá flugvellinum og býður upp á flugvallarskutlu. Gestir geta nýtt sér líkamsræktarstöðina til að fá útrás fyrir hreyfiþörfina, auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru morgunverður og sjálfsafgreiðslubílastæði.
Vinsæl aðstaða
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Heilsurækt
- Þvottaaðstaða
- Reyklaust
Meginaðstaða (9)
Meginaðstaða (9)
- Líkamsræktaraðstaða
- Ráðstefnumiðstöð
- Flugvallarskutla
- Garður
- Öryggishólf í móttöku
- Fatahreinsun/þvottaþjónusta
- Hárgreiðslustofa
- Fjöltyngt starfsfólk
- Farangursgeymsla
Vertu eins og heima hjá þér (4)
Vertu eins og heima hjá þér (4)
- Garður
- Lyfta
- Fatahreinsun/þvottaþjónusta
- Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
Núverandi verð er 5.338 kr.
5.338 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. sep. - 29. sep.
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

ibis Styles Bandung Grand Central
Citarum
ibis Styles Bandung Grand Central
Citarum
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
9.2 af 10, Dásamlegt, 58 umsagnir
9,2
Dásamlegt
58 umsagnir
Verðið er 3.814 kr.
3.814 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

The Jayakarta Suites Bandung
Dago
The Jayakarta Suites Bandung
Dago
- Laug
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
7.8 af 10, Gott, 94 umsagnir
7,8
Gott
94 umsagnir
Verðið er 5.084 kr.
5.084 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. sep. - 14. sep.

Kimaya Braga Bandung by Harris
Braga
Kimaya Braga Bandung by Harris
Braga
- Laug
- Heilsulind
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
8.4 af 10, Mjög gott, 168 umsagnir
8,4
Mjög gott
168 umsagnir
Verðið er 4.136 kr.
4.136 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Hotel 88 Alun Alun
Balonggede
Hotel 88 Alun Alun
Balonggede
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
8.0 af 10, Mjög gott, 8 umsagnir
8,0
Mjög gott
8 umsagnir
Verðið er 2.794 kr.
2.794 kr.
inniheldur skatta og gjöld
9. sep. - 10. sep.

Courtyard by Marriott Bandung Dago
Tamansari
Courtyard by Marriott Bandung Dago
Tamansari
- Laug
- Flugvallarflutningur
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
9.2 af 10, Dásamlegt, 134 umsagnir
9,2
Dásamlegt
134 umsagnir
Verðið er 8.204 kr.
8.204 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. sep. - 28. sep.

Grand Tjokro Premier Bandung
Pasteur
Grand Tjokro Premier Bandung
Pasteur
- Laug
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
8.2 af 10, Mjög gott, 83 umsagnir
8,2
Mjög gott
83 umsagnir
Verðið er 4.909 kr.
4.909 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Chara Hotel
Malabar
Chara Hotel
Malabar
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
6.4af 10, 5 umsagnir
6,4
5 umsagnir
Verðið er 2.751 kr.
2.751 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. sep. - 22. sep.

Best Western Setiabudhi Bandung
Setiabudi
Best Western Setiabudhi Bandung
Setiabudi
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
9.8 af 10, Stórkostlegt, 11 umsagnir
9,8
Stórkostlegt
11 umsagnir
Verðið er 5.187 kr.
5.187 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. sep. - 12. sep.

Alqueby Hotel Bandung
Cicaheum
Alqueby Hotel Bandung
Cicaheum
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Verðið er 2.612 kr.
2.612 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Novotel Bandung
Pasirkaliki
Novotel Bandung
Pasirkaliki
- Laug
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
8.4 af 10, Mjög gott, 299 umsagnir
8,4
Mjög gott
299 umsagnir
Verðið er 4.422 kr.
4.422 kr.
inniheldur skatta og gjöld
14. sep. - 15. sep.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

55 Jalan Asia Afrika, Braga, West Java, 40251
Hvað er í nágrenninu?
- Bandung-borgartorgið - 2 mín. ganga - 0.2 km
- Braga-gatan - 3 mín. ganga - 0.3 km
- Savoy Homann-hótelið - 5 mín. ganga - 0.4 km
- Safn um ráðstefnu Asíu- og Afríkuþjóða - 5 mín. ganga - 0.4 km
- Braga City Walk (verslunarsamstæða) - 6 mín. ganga - 0.6 km
Samgöngur
- Bandung (BDO-Husein Sastranegara alþj.) - 17 mín. akstur
- Gadobangkong-lestarstöðin - 13 mín. akstur
- Bandung lestarstöðin - 19 mín. ganga
- Cikudapateuh-lestarstöðin - 28 mín. ganga
- Flugvallarrúta
Veitingastaðir
- Blue Doors Coffee - 3 mín. ganga
- Ayam Penyet Surabaya - 4 mín. ganga
- Sop kaki kambing 999 - 2 mín. ganga
- Vasaka Maison Bandung - 1 mín. ganga
- Kopi Senja Cikapundung - 4 mín. ganga
Um þennan gististað
Vasaka Maison Bandung
- Vasaka Maison Bandung er í einungis 4,4 km fjarlægð frá flugvellinum og býður upp á flugvallarskutlu. Gestir geta nýtt sér líkamsræktarstöðina til að fá útrás fyrir hreyfiþörfina, auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru morgunverður og sjálfsafgreiðslubílastæði.
Yfirlit
Stærð hótels
- 76 herbergi
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: 00:00
- Útritunartími er 12:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Bílastæði
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Matur og drykkur
- Ókeypis morgunverður
Fyrir viðskiptaferðalanga
- Ráðstefnumiðstöð
Þjónusta
- Fatahreinsun/þvottaþjónusta
- Hárgreiðslustofa
- Farangursgeymsla
- Fjöltyngt starfsfólk
Aðstaða
- Byggt 2019
- Öryggishólf í móttöku
- Garður
- Líkamsræktaraðstaða
Aðgengi
- Lyfta
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gististaðarins. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Vasaka Maison Bandung Hotel
Vasaka Maison Bandung Braga
Vasaka Maison Bandung Hotel Braga
Algengar spurningar
Býður Vasaka Maison Bandung upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Vasaka Maison Bandung með?
Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: 00:00. Útritunartími er 12:00.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Vasaka Maison Bandung?
Vasaka Maison Bandung er með líkamsræktaraðstöðu og garði.
Á hvernig svæði er Vasaka Maison Bandung?
Vasaka Maison Bandung er í einungis 2 mínútna göngufjarlægð frá Bandung-borgartorgið og 4 mínútna göngufjarlægð frá Braga-gatan.