Hotel Europa Taranto

Hótel með veitingastað og áhugaverðir staðir eins og Jónahaf eru í næsta nágrenni

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Hotel Europa Taranto er á frábærum stað, því Jónahaf og Fornminjasafn Taranto eru í einungis 5 mínútna göngufjarlægð. Eftir að þú hefur nýtt þér líkamsræktina sem er opin allan sólarhringinn til að fá útrás fyrir hreyfiþörfina er gott að hugsa til þess að kaffihús og bar/setustofa eru á staðnum þar sem þú getur fengið þér bita eða svalandi drykk. Þar að auki eru Ponte Girevole brúin og Aragonese-kastalinn í einungis 10 mínútna göngufjarlægð.

Umsagnir

9,6 af 10, Í uppáhaldi hjá gestum
Fær toppeinkunn frá ferðafólki

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis morgunverður
  • Gæludýravænt
  • Bílastæði í boði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Loftkæling

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Veitingastaður og bar/setustofa
  • Líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn
  • Kaffihús
  • Strandrúta
  • Rútuferðir til og frá skemmtiferðaskipahöfn
  • Eðalvagna- eða leigubílaþjónusta
  • Rútustöðvarskutla
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Loftkæling
  • Öryggishólf í móttöku
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Dagleg þrif
  • Lyfta
  • Míníbar
  • Kapalsjónvarpsþjónusta
  • Baðsloppar
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
Núverandi verð er 17.368 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 5 af 5 herbergjum

Deluxe-herbergi - 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

8,0 af 10
Mjög gott
(1 umsögn)
  • 30 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 1
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Deluxe-herbergi

10,0 af 10
Stórkostlegt
(2 umsagnir)
  • 30 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Vandað herbergi - svalir - sjávarsýn

9,0 af 10
Dásamlegt
(7 umsagnir)
  • Útsýni yfir hafið
  • 35 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 tvíbreitt rúm og 1 stórt einbreitt rúm

Classic-herbergi

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Classic-loftíbúð

  • 2 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Via Roma 2, Taranto, TA, 74123

Hvað er í nágrenninu?

  • Ponte Girevole brúin - 3 mín. ganga - 0.3 km
  • Fornminjasafn Taranto - 3 mín. ganga - 0.3 km
  • Stjórnarráðshöllin - 5 mín. ganga - 0.5 km
  • Aragonese-kastalinn - 7 mín. ganga - 0.6 km
  • San Cataldo dómkirkjan - 7 mín. ganga - 0.6 km

Samgöngur

  • Brindisi (BDS-Papola Casale) - 66 mín. akstur
  • Taranto lestarstöðin - 24 mín. ganga
  • Palagiano Chiatona lestarstöðin - 25 mín. akstur
  • Grottaglie lestarstöðin - 26 mín. akstur
  • Skutla á skemmtiferðarskipahöfn (aukagjald)
  • Strandrúta (aukagjald)
  • Rútustöðvarskutla (aukagjald)

Veitingastaðir

  • ‪Baroné - ‬3 mín. ganga
  • ‪Bar Pasticceria Mythos - ‬4 mín. ganga
  • ‪Tabir - ‬6 mín. ganga
  • ‪Restaurante Passione - ‬3 mín. ganga
  • ‪400 Gradi Pizzeria - ‬7 mín. ganga

Um þennan gististað

Hotel Europa Taranto

  • Hotel Europa Taranto er á frábærum stað, því Jónahaf og Fornminjasafn Taranto eru í einungis 5 mínútna göngufjarlægð. Eftir að þú hefur nýtt þér líkamsræktina sem er opin allan sólarhringinn til að fá útrás fyrir hreyfiþörfina er gott að hugsa til þess að kaffihús og bar/setustofa eru á staðnum þar sem þú getur fengið þér bita eða svalandi drykk. Þar að auki eru Ponte Girevole brúin og Aragonese-kastalinn í einungis 10 mínútna göngufjarlægð.

Yfirlit

INNRITUN
15:00
ÚTRITUN
11:00

Stærð hótels

    • 42 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: hvenær sem er
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 11:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Þessi gististaður býður upp á ferðir frá höfn skemmtiferðaskipa og rútustöð (aukagjald kann að vera innheimt). Gestir verða að hafa samband við staðinn með komuupplýsingar 72 klst. fyrir komu og nota til þess samskiptaupplýsingarnar í bókunarstaðfestingunni.
    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Gestir sem hyggjast koma akandi að gististaðnum ættu að hafa samband við gististaðinn með fyrirvara (t.d. varðandi leiðbeiningar)
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Gæludýr

    • Gæludýr leyfð*
    • Þjónustudýr velkomin
    • Matar- og vatnsskálar í boði

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum

Bílastæði

    • Bílastæði á staðnum eru takmörkuð
    • Á staðnum er bílskúr
    • Bílastæði utan gististaðar innan 500 metra (25 EUR á dag); pantanir nauðsynlegar
    • Bílastæði í boði við götuna

Flutningur

    • Skutluþjónusta milli snekkjuhafnar og gististaðar*
    • Skutluþjónusta á rútustöð

Utan svæðis

    • Skutluþjónusta á ströndina*

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis fullur enskur morgunverður kl. 07:00–kl. 10:00 á virkum dögum og kl. 07:30–kl. 10:30 um helgar
  • Veitingastaður
  • Bar/setustofa
  • Kaffihús
  • Einkaveitingaaðstaða

Ferðast með börn

  • Myndlistavörur
  • Barnakerra

Áhugavert að gera

  • Strandrúta (aukagjald)
  • Göngu- og hjólreiðaslóðar í nágrenninu
  • Heitir hverir í nágrenninu

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Þjónusta gestastjóra
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Eðalvagna- eða leigubílaþjónusta
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Farangursgeymsla
  • Fjöltyngt starfsfólk
  • Vikapiltur
  • Strandrúta (aukagjald)
  • Rómantísk pakkatilboð

Aðstaða

  • Öryggishólf í móttöku
  • Sjónvarp í almennu rými
  • Líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn

Aðgengi

  • Lyfta
  • Breidd lyftudyra (cm): 85
  • Almenningsbaðherbergi með hjólastólaaðgengi
  • Ferðaleið að lyftu aðgengileg fyrir hjólastóla
  • Líkamsræktaraðstaða með hjólastólaaðgengi
  • Veitingastaður með hjólastólaaðgengi
  • Aðgengileg skutla á rútustöð
  • Stigalaust aðgengi að inngangi

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 32-tommu flatskjársjónvarp
  • Kapalrásir

Þægindi

  • Loftkæling og kynding
  • Míníbar
  • Baðsloppar og inniskór

Sofðu rótt

  • Koddavalseðill
  • Dúnsængur
  • Rúmföt í boði

Fyrir útlitið

  • Skolskál
  • Sápa og sjampó
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net
  • Sími

Matur og drykkur

  • Ókeypis vatn á flöskum

Meira

  • Þrif daglega

Sérkostir

Veitingar

Umberto I - veitingastaður á staðnum. Opið daglega

Gjöld og reglur

Skyldugjöld

Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
  • Skattur er lagður á af borgaryfirvöldum og er innheimtur á gististaðnum. Skatturinn er breytilegur eftir árstíðum og er mögulega ekki innheimtur allt árið. Aðrar undanþágur eða skattaafslættir gætu átt við. Til að fá frekari upplýsingar skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem finna má í staðfestingunni sem berst eftir bókun.
  • Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: Frá 1. nóvember til 30. apríl, 2.50 EUR á mann, á nótt í allt að 4 nætur. Þessi skattur á ekki við um börn yngri en 16 ára.
  • Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: Frá 1. maí til 31. október, 3.00 EUR á mann, á nótt, í allt að 4 nætur. Þessi skattur á ekki við um börn yngri en 16 ára.

Aukavalkostir

  • Strandrúta býðst fyrir aukagjald

Börn og aukarúm

  • Vöggur/ungbarnarúm eru í boði fyrir 15 EUR á dag
  • Allir gestir, þar á meðal börn, verða að vera viðstaddir innritun og sýna vegabréf eða önnur skilríki með ljósmynd sem útgefin eru af ríki þeirra.

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum
  • Gæludýr eru leyfð gegn aukagjaldi, EUR 15 á gæludýr, á dag, auk gjalds fyrir þrif sem greitt er einu sinni, EUR 30

Bílastæði

  • Bílastæði eru í 500 metra fjarlægð frá gististaðnum og kosta 25 EUR fyrir á dag.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Greiðslur í reiðufé á þessum gististað mega vera EUR 5000 að hámarki samkvæmt landslögum. Hafðu samband við gististaðinn til að fá frekari upplýsingar, samskipaleiðirnar eru í bókunarstaðfestingunni.
Skráningarnúmer gististaðar IT073027A100076802
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Hotel Europa Taranto Hotel
Hotel Europa Taranto Taranto
Hotel Europa Taranto Hotel Taranto

Algengar spurningar

Leyfir Hotel Europa Taranto gæludýr?

Já, gæludýr mega dvelja á gististaðnum. Greiða þarf gjald að upphæð 15 EUR á gæludýr, á dag. Þjónustudýr eru undanskilin gjöldum. Matar- og vatnsskálar í boði.

Býður Hotel Europa Taranto upp á bílastæði á staðnum?

Já. Bílastæði gætu verið takmörkuð.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Hotel Europa Taranto með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er kl. 11:00.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Hotel Europa Taranto?

Njóttu þess að ýmiss konar útivist stendur til boða í grenndinni. Þar á meðal: gönguferðir. Meðal annars sem hægt er að nýta sér í nágrenninu eru heitir hverir. Hotel Europa Taranto er þar að auki með líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn.

Eru veitingastaðir á Hotel Europa Taranto eða í nágrenninu?

Já, veitingastaðurinn Umberto I er á staðnum.

Á hvernig svæði er Hotel Europa Taranto?

Hotel Europa Taranto er í hverfinu Borgo Umbertino, í einungis 2 mínútna göngufjarlægð frá Jónahaf og 3 mínútna göngufjarlægð frá Fornminjasafn Taranto.

Umsagnir

Hotel Europa Taranto - umsagnir

9,6

Stórkostlegt

9,8

Hreinlæti

9,2

Þjónusta

9,8

Starfsfólk og þjónusta

9,2

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Bel emplacement. Personnel accueillant Petit déjeuner très correct
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Super friendly staff and well kept hotel in a nice area of Taranto.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Amazing value for such a well appointed hotel. Location superb. Parking great. Staff really on the ball. Best hotel on our trip round Puglia
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Top Begrüßung, mit einen Sekt, oder Kaffee, der Koffer wurde ins Zimmer gebracht, sehr schönes Zimmer, Frühstück war top , frisch und reichlich , Parkplätze eine strasse weiter, war kein Problem
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Good hotel
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Mycket trevlig personal och bra rum.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Hotel muito bom, tudo perfeito
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Simply an excellent place to stay if you are visiting old town Taranto
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

If one is going to Taranto then I highly recommend staying at Hotel Europa. It is brilliantly placed, has extremely comfortable rooms, an excellent breakfast and the staff go out of their way to make your stay enjoyable. We had a wonderful stay.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Le stanze sono un po datate, la mia aveva una finestra bassa e scomoda ma per il resto è tutto ok. La colazione era fantastica! Il personale molto cordiale.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Good breakfast, nice and big room, polite staff - everiting was good. Taranto is very nice town with good tratorias, we had a nice time.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Staff were very helpful and informative. Very nice breakfast.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Perfecto The staff was wonderful…. I enjoyed my stay there tremendously 😊
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Hotel muito bem localizado. Pessoal da recepção e restaurante muito cortes e eficientes
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Very friendly staff, an exceptionally good breakfast, and a prime location, highly recommended.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Não possui tomadas próximo a cama para carregar o telefone.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

The staff was outstanding, they really care to make our visit pleasant. One area of opportunity is around refinishing the flooring, wood is nice but didn’t really want to step on it due the wear of finish. The queen bed should be located on the lower section of the room, no need to have2 beds and have a couple go up when staying. Balcony vote was the best and free parking in front of hotel.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Acomodação confortável, localização excelente, toda a equipe de funcionários muito simpática e prestativa, em especial Valentina ! Café da manhã variado, fresco e saboroso.
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Localização excelente. Recepção e restaurantes ótimos. Quarto precisando de atualização
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

eccelente in tutto
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

This hotel is ideally located in the centre of Taranto. Stopped 2 nights and was not disappointed with this gritty city and lovely hotel.The staff were excellent and the hotel is excellent too.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Good service. Exellent service.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excellent hôtel très bien situé. Très belle chambre avec vue sur la ville et la baie. Petit-déjeuner buffet avec un choix fantastique. Personnel souriant et aux petits soins aussi bien à l'accueil qu'au restaurant. Le stationnement dans la rue est payant.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excellent location. The breakfast was the best of all the hotels that we've been to.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Incrível vista da janela do quarto. Por ser um duplex e a escada muito íngrime limita a usuários com disposição. A conservação pode melhorar. ex. Rolo do banheiro pode ser fixado; soleira das portas soltando (banheiro superior); troca a curtina de plástico do chuiveiro por porta de vidro; suporte da mangueira do banho superior precisa de fixação