Einkagestgjafi
Ali Baba Guest House
Gististaðarflokkur: 2
Dasaswamedh ghat (baðstaður) er í örfáum skrefum frá gistiheimilinu
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Ali Baba Guest House





Ali Baba Guest House er á fínum stað, því Dasaswamedh ghat (baðstaður) og Kashi Vishwantatha hofið eru í innan við 10 mínútna göngufjarlægð. Þetta gistiheimili er á fínum stað, því Assi Ghat er í stuttri akstursfjarlægð.
Vinsæl aðstaða
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Meginaðstaða (1)
Meginaðstaða (1)
- Móttaka opin allan sólarhringinn
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 3 af 3 herbergjum
Skoða allar myndir fyrir Classic-herbergi

Classic-herbergi
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 3
- 1 tvíbreitt rúm
Skoða allar myndir fyrir Standard-herbergi

Standard-herbergi
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 3
- 1 tvíbreitt rúm
Skoða allar myndir fyrir Herbergi fyrir tvo, tvö rúm

Herbergi fyrir tvo, tvö rúm
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 3
- 2 einbreið rúm
Svipaðir gististaðir

Hotel Rudra - near Ghats and Temple
Varanasi
Hotel Rudra - near Ghats and Temple
Varanasi
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
7.6 af 10, Gott, 16 umsagnir
7,6
Gott
16 umsagnir
Verðið er 1.771 kr.
1.771 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. ágú. - 26. ágú.

LOCAL LOK
Varanasi
LOCAL LOK
Varanasi
- Flugvallarflutningur
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
10.0 af 10, Stórkostlegt, 8 umsagnir
10
Stórkostlegt
8 umsagnir
Verðið er 1.531 kr.
1.531 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. ágú. - 26. ágú.

SANIDHYAM by HOTEL SAHU
Varanasi
SANIDHYAM by HOTEL SAHU
Varanasi
- Gæludýravænt
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
7.4 af 10, Gott, 11 umsagnir
7,4
Gott
11 umsagnir
Verðið er 2.049 kr.
2.049 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. sep. - 2. sep.

Trilok Residency
Varanasi
Trilok Residency
Varanasi
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis þráðlaust net
- Samliggjandi herbergi í boði
- Loftkæling
9.8 af 10, Stórkostlegt, 44 umsagnir
9,8
Stórkostlegt
44 umsagnir
Verðið er 3.397 kr.
3.397 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. ágú. - 26. ágú.

Hotel Sunayana Guest House - Varanasi
Varanasi
Hotel Sunayana Guest House - Varanasi
Varanasi
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
10.0 af 10, Stórkostlegt, 5 umsagnir
10
Stórkostlegt
5 umsagnir
Verðið er 2.585 kr.
2.585 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. ágú. - 26. ágú.

Hotel DEV VILLA GUEST HOUSE - VARANASI
Varanasi
Hotel DEV VILLA GUEST HOUSE - VARANASI
Varanasi
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
9.0 af 10, Dásamlegt, 8 umsagnir
9,0
Dásamlegt
8 umsagnir
Verðið er 2.597 kr.
2.597 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. ágú. - 30. ágú.

Hotel Mrk
Varanasi
Hotel Mrk
Varanasi
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
7.8 af 10, Gott, 36 umsagnir
7,8
Gott
36 umsagnir
Verðið er 2.465 kr.
2.465 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. ágú. - 28. ágú.

Hotel Shri Ram International
Varanasi
Hotel Shri Ram International
Varanasi
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
5.4af 10, 3 umsagnir
5,4
3 umsagnir

Sky Rooms 2.0
Varanasi
Sky Rooms 2.0
Varanasi
- Ókeypis þráðlaust net
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Verðið er 599 kr.
599 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. sep. - 24. sep.

Hotel Royal Shantii Inn
Varanasi
Hotel Royal Shantii Inn
Varanasi
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
4.0af 10, 1 umsögn
4,0
1 umsögn
Verðið er 3.182 kr.
3.182 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. ágú. - 26. ágú.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Dashashwamedh Ghat Kali Mata Mandir, Varanasi, UP, 221001
Hvað er í nágrenninu?
- Dasaswamedh ghat (baðstaður) - 3 mín. ganga - 0.3 km
- Kashi Vishwantatha hofið - 10 mín. ganga - 0.8 km
- Harishchandra Ghat (minnisvarði) - 14 mín. ganga - 1.2 km
- Hanuman Ghat (minnisvarði) - 17 mín. ganga - 1.5 km
- Kaal Bhairava Mandir - 4 mín. akstur - 1.8 km
Samgöngur
- Varanasi (VNS-Lal Bahadur Shastri) - 50 mín. akstur
- Kashi-lestarstöðin - 18 mín. akstur
- Birapatti-lestarstöðin - 20 mín. akstur
- Varanasi City-lestarstöðin - 20 mín. akstur
Veitingastaðir
- Punjab Di Truck - 5 mín. akstur
- Kashi Chat Bhandar - 8 mín. ganga
- Blue Lassi - 11 mín. ganga
- Phulwari Restaurant & Sami Cafe - 8 mín. ganga
- Baba Thandai - 9 mín. ganga
Um þennan gististað
Ali Baba Guest House
- Ali Baba Guest House er á fínum stað, því Dasaswamedh ghat (baðstaður) og Kashi Vishwantatha hofið eru í innan við 10 mínútna göngufjarlægð. Þetta gistiheimili er á fínum stað, því Assi Ghat er í stuttri akstursfjarlægð.
Yfirlit
Stærð hótels
- 75 herbergi
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 10:00. Innritun lýkur: kl. 11:00
- Útritunartími er kl. 10:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
- Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Bílastæði
- Engin bílastæði á staðnum
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Þjónusta
- Móttaka opin allan sólarhringinn
Aðstaða á herbergi
Fyrir útlitið
- Einkabaðherbergi
Gjöld og reglur
Börn og aukarúm
- Aukarúm eru í boði fyrir INR 500.0 á nótt
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn einkagestgjafa (aðila sem hvorki er gestgjafi að atvinnu, stundar slíkan rekstur að staðaldri né hefur það sem sitt aðalfag). Neytendalöggjöf ESB, þar á meðal uppsagnarréttur, mun ekki gilda fyrir bókun þína. Afbókunarreglurnar sem einkagestgjafinn setur munu gilda fyrir bókun þína.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur eingöngu við reiðufé.
Líka þekkt sem
Ali Baba Guest House Varanasi
Ali Baba Guest House Guesthouse
Ali Baba Guest House Guesthouse Varanasi
Algengar spurningar
Leyfir Ali Baba Guest House gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Ali Baba Guest House upp á bílastæði á staðnum?
Því miður býður Ali Baba Guest House ekki upp á nein bílastæði á staðnum.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Ali Baba Guest House með?
Innritunartími hefst: kl. 10:00. Innritunartíma lýkur: kl. 11:00. Útritunartími er kl. 10:00.
Á hvernig svæði er Ali Baba Guest House?
Ali Baba Guest House er í einungis 2 mínútna göngufjarlægð frá Dasaswamedh ghat (baðstaður) og 8 mínútna göngufjarlægð frá Kashi Vishwantatha hofið.