Casa Lumar Luxury Lodging - Adults Only er á frábærum stað, því Ölüdeniz-strönd og Kumburnu-strönd eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Eftir að hafa buslað í útilauginni er gott að hugsa til þess að bar/setustofa er á staðnum þar sem hægt er að fá sér svalandi drykk. Bar við sundlaugarbakkann, skyndibitastaður/sælkeraverslun og verönd eru einnig á staðnum.
VIP Access
Umsagnir
Í uppáhaldi hjá gestum
9,8 af 10, Í uppáhaldi hjá gestum
Fær toppeinkunn frá ferðafólkiFær toppeinkunn frá ferðafólki
Vinsæl aðstaða
Laug
Ókeypis morgunverður
Ókeypis bílastæði
Ókeypis þráðlaust net
Loftkæling
Bar
Meginaðstaða (12)
Þrif daglega
Útilaug
Bar við sundlaugarbakkann
Bar/setustofa
Strandrúta
Verönd
Móttaka opin allan sólarhringinn
Kaffi/te í almennu rými
Loftkæling
Garður
Sameiginleg setustofa
Matvöruverslun/sjoppa
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Úrvalssjónvarpsstöðvar
Garður
Verönd
Dagleg þrif
Lyfta
Míníbar
Hvers vegna við elskum þennan gististað
Borðaðu og njóttu
Hjón geta notið rómantískrar einkamáltíðar eða veitingastaðarmáltíða. Viðburðir með bar og víngerð ljúka matarferðinni. Ókeypis morgunverðarhlaðborð bíður upp á.
Sofðu eins og konungsfjölskylda
Deildu þér í rúmfötum úr egypskri bómullarrúmfötum og Tempur-Pedic dýnum. Regnskúrir og kampavínsþjónusta auka lúxusinn.
Ölüdeniz-náttúrugarðurinn - 2 mín. akstur - 1.5 km
Aðgangur að Lycian Way-gönguleiðinni - 3 mín. akstur - 2.3 km
Ölüdeniz-strönd - 4 mín. akstur - 3.4 km
Smábátahöfn Fethiye - 17 mín. akstur - 13.9 km
Çalış-strönd - 21 mín. akstur - 18.1 km
Samgöngur
Dalaman (DLM-Dalaman alþj.) - 72 mín. akstur
Strandrúta (aukagjald)
Veitingastaðir
Efes Garden Cocktail Bar - 5 mín. ganga
London Otel Bar Restaurant - 3 mín. ganga
Palm Tree Restaurant - 4 mín. ganga
Rosso Cocktail & Lounge - 5 mín. ganga
Bizim Kahveci - 3 mín. ganga
Um þennan gististað
Casa Lumar Luxury Lodging - Adults Only
Casa Lumar Luxury Lodging - Adults Only er á frábærum stað, því Ölüdeniz-strönd og Kumburnu-strönd eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Eftir að hafa buslað í útilauginni er gott að hugsa til þess að bar/setustofa er á staðnum þar sem hægt er að fá sér svalandi drykk. Bar við sundlaugarbakkann, skyndibitastaður/sælkeraverslun og verönd eru einnig á staðnum.
Yfirlit
Stærð hótels
19 herbergi
Er á meira en 3 hæðum
Koma/brottför
Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: hvenær sem er
Lágmarksaldur við innritun - 16
Útritunartími er á hádegi
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
Við innritun þarf korthafi að framvísa kreditkortinu sem var notað við bókun ásamt skilríkjum með mynd á sama nafni, annars þarf að gera aðrar ráðstafanir í samráði við gististaðinn fyrir komu
Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Lágmarksaldur gesta er 16
Lágmarksaldur við innritun er 16
Börn
Börn (16 ára og yngri) ekki leyfð
Engar vöggur (ungbarnarúm)
Gæludýr
Engin gæludýr eða þjónustudýr leyfð
Internet
Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki))
Ókeypis þráðlaust net (100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki) gagnahraði)
Ókeypis innanbæjarsímtöl
Matur og drykkur
Kampavínsþjónusta
Míní-ísskápur
Ókeypis vatn á flöskum
Meira
Þrif daglega
Öryggishólf á herbergjum
Handbækur/leiðbeiningar
Kort af svæðinu
Gjöld og reglur
Aukavalkostir
Strandrúta býðst fyrir aukagjald
Endurbætur og lokanir
Eftirfarandi aðstaða er lokuð árstíðabundið. Hún verður lokuð frá 20. nóvember til 31. mars:
Einn af veitingastöðunum
Bar/setustofa
Þvottahús
Bílastæði
Heitur pottur
Sundlaug
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International, Union Pay, Carte Blanche
Þessi gististaður leyfir gestum ekki að klæðast hasema-sundfötum/búrkíní í sundlauginni.
Skráningarnúmer gististaðar 23527
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Casa Lumar Luxury Lodging
Casa Lumar Lodging Fethiye
Casa Lumar Luxury Lodging - Adults Only Hotel
Casa Lumar Luxury Lodging - Adults Only Fethiye
Casa Lumar Luxury Lodging - Adults Only Hotel Fethiye
Algengar spurningar
Býður Casa Lumar Luxury Lodging - Adults Only upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?
Já, Casa Lumar Luxury Lodging - Adults Only býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.
Er Casa Lumar Luxury Lodging - Adults Only með sundlaug?
Já, staðurinn er með útilaug.
Leyfir Casa Lumar Luxury Lodging - Adults Only gæludýr?
Því miður, hvorki gæludýr né þjónustudýr eru leyfð.
Býður Casa Lumar Luxury Lodging - Adults Only upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Casa Lumar Luxury Lodging - Adults Only með?
Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er á hádegi.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Casa Lumar Luxury Lodging - Adults Only?
Casa Lumar Luxury Lodging - Adults Only er með útilaug og garði.
Er Casa Lumar Luxury Lodging - Adults Only með einhver einkasvæði utandyra?
Já, hvert herbergi er með svalir.
Á hvernig svæði er Casa Lumar Luxury Lodging - Adults Only?
Casa Lumar Luxury Lodging - Adults Only er í hjarta borgarinnar Fethiye, í einungis 11 mínútna göngufjarlægð frá Ölüdeniz-náttúrugarðurinn.
Umsagnir
Casa Lumar Luxury Lodging - Adults Only - umsagnir
9,8
Stórkostlegt
Allar umsagnir sem birtast eru eftir raunverulegar upplifanir gesta. Einungis ferðafólk sem hefur bókað dvöl hjá okkur getur sent inn umsögn. Við staðfestum umsagnir út frá viðmiðunarreglum okkar og birtum allar umsagnir, bæði jákvæðar og neikvæðar.Frekari upplýsingarOpnast í nýjum glugga
9,8
Hreinlæti
9,6
Þjónusta
9,8
Starfsfólk og þjónusta
9,8
Ástand gististaðar og aðstöðu
Umsagnir
Staðfest umsögn
10/10 Stórkostlegt
17. september 2026
hersey tm anlamayla çok güzel di güzel bşr tatil geöirdik teşeküler casa lumar
Staðfest umsögn
10/10 Stórkostlegt
29. maí 2026
Amazing hospitality, great location! Our stay at this hotel was simply great and I would definitely stay here again!
Staðfest umsögn
10/10 Stórkostlegt
8. júlí 2026
Otel temizliği ,personeli ,kahvaltısıyla herşeyiyle 5 yıldız odalar çok geniş ferah özellikle kahvaltı çeşidi ve sıcakları harikaydı
Staðfest umsögn
10/10 Stórkostlegt
30. maí 2026
Konakladığımız süre boyunca otelimizden aşırı memnun kaldık. Odalar tertemiz, personellerin ilgisi ve güleryüzü bizi çok memnun etti. Otelin yemekleri, alkolleri misafirlerine olan ilgileri, hizmeti üst seviyedeydi. Tekrardan mutlaka uğrayacağımız bir otel oldu. Fethiye diyorsan casa lumar
Staðfest umsögn
10/10 Stórkostlegt
4. júlí 2025
4 günlük tatil için tercih ettik gerek personeli gerek temizliği gerekse kahvaltısıyla herşey mükemmeldi.
Staðfest umsögn
10/10 Stórkostlegt
18. september 2025
Propreté, personnel professionnel, petit déjeuner très bon
Staðfest umsögn
10/10 Stórkostlegt
17. júlí 2025
The most sensational stay we will be back
Staðfest umsögn
10/10 Stórkostlegt
7. ágúst 2025
Harika
Başta havuzu olmak üzere o kadar çok sevdik ki vip konforu yarattı :) tekrar ve tekrar geleceğiz :)
Staðfest umsögn
10/10 Stórkostlegt
30. apríl 2025
Çok güzel bir oteldi. Odalar tertemiz, çalışanlar çok ilgili, kahvaltı lezzetli. Çok güzel bir havuzu da vardı.
Staðfest umsögn
10/10 Stórkostlegt
9. júní 2025
huzurlu bir yer :)
Staðfest umsögn
8/10 Mjög gott
17. október 2024
Love the rooms and cleanliness
Staðfest umsögn
10/10 Stórkostlegt
8. ágúst 2025
I really really recommend this place, I will definitely come back to this place when I’m going back to fethiye
Staðfest umsögn
10/10 Stórkostlegt
25. júlí 2024
Çalışanlar çok güler yüzlülerdi çok iyi ilgilendiler balayı için tercih etmiştik iyi ki de burayı tercih etmişiz her yaz tercih edicez artık
Staðfest umsögn
10/10 Stórkostlegt
21. júní 2025
Beautiful small new hotel with a spacious lovely room and outstanding service. We very highly recommend it.
Staðfest umsögn
10/10 Stórkostlegt
22. október 2024
Otel son derece temiz,odalar geniş,kahvaltısı yeterli ve güzel,konumu merkeze yakın,biz cok memnun kaldık
Staðfest umsögn
10/10 Stórkostlegt
22. júní 2025
Otel temiz güzel ve genişti. Yatakları rahattı. Çalışanları kibar ve güler yüzlü. Fethiye tatili için güzel bir lokasyonda hem ölüdenize hem fethiye merkezin ortasında.
Staðfest umsögn
10/10 Stórkostlegt
5. september 2025
Very good
Staðfest umsögn
10/10 Stórkostlegt
18. apríl 2025
Her şey mükemmeldi personel arkadaşların ilgi ve alakaları çok güzeldi çok teşekkür ederiz
Staðfest umsögn
10/10 Stórkostlegt
29. júlí 2025
Modern ve Konforlu bir otel
Otelin her noktası işinde uzman kişiler tarafından ince işçiliklerle dekore edilmiş gözüküyordu. Sakinliğe ve konfora önem veren herkes gönül rahatlığıyla konaklayabilir.
Staðfest umsögn
10/10 Stórkostlegt
25. ágúst 2024
Çok temiz çok hoş bi oteldi. 4 gece konaklamamızda hiçbi sorun yaşamadık
Staðfest umsögn
10/10 Stórkostlegt
26. júní 2025
Her şeyiyle çok memnun kaldık.Tertemiz,nezih ve sakin bir ortamı var.Personel güleryüzlü ve nazik.Kesinlikle tekrar tercih edeceğiz .
Staðfest umsögn
10/10 Stórkostlegt
11. október 2024
Aile tatili
Çok temiz, düzenli bir yer. Kahvaltısı çok iyi, doğal ürünler var ve çok çeşitli. Personeli güler yüzlü ve yardımcı
Staðfest umsögn
10/10 Stórkostlegt
2. júlí 2025
MÜKEMMEL
Eşim ile birlikte 4gece 5gün kaldık. Otelin genel olarak her şeyinden memnun kaldık. Aile olarak tercih edebileceğiniz sıralamada ilklerde olabilir. Hem fiyat olarak Hemde sakinlik konum ve temizlik olarak çok güzeldi. Her şey için teşekkür ederiz.
Staðfest umsögn
8/10 Mjög gott
12. október 2025
Room was huge and in good condition. Hotel was in walking distance to the restaurant and shops area of Oludeniz.
Nothing caught my attention about the hotel’s breakfast, and they have a weird hotel rule that you can’t bring food or snacks from outside into the hotel/your room.
Staðfest umsögn
8/10 Mjög gott
25. september 2024
Alles im allem ein sehr schönes Hotelzimmer und ein sehr schöner Pool. Frühstück war sehr gut. Beim Personal ist noch luft nach oben.