Einkagestgjafi
Pang fan Rock & River Resort
Gististaðarflokkur: 3
Orlofsstaður í Doi Saket
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Pang fan Rock & River Resort





Pang fan Rock & River Resort er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Doi Saket hefur upp á að bjóða. Meðal þjónustu sem er í boði ókeypis eru sjálfsafgreiðslubílastæði og evrópskur morgunverður (alla daga milli kl. 08:00 og kl. 11:00).
Umsagnir
8,08,0 af 10
Mjög gott
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Loftkæling
Meginaðstaða (3)
Meginaðstaða (3)
- Herbergisþjónusta
- Loftkæling
- Móttaka opin á tilteknum tímum
Vertu eins og heima hjá þér (4)
Vertu eins og heima hjá þér (4)
- Einkabaðherbergi
- Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
- Ókeypis snyrtivörur
- Hárblásari
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Skoða allar myndir fyrir Executive-herbergi - svalir - útsýni yfir á

Executive-herbergi - svalir - útsýni yfir á
- Útsýni yfir á
- 30 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 stórt tvíbreitt rúm
Skoða allar myndir fyrir Executive Room With Balcony

Executive Room With Balcony
- Pláss fyrir 2
- 1 stórt tvíbreitt rúm
Executive Room with River View
- Pláss fyrir 2
- 1 stórt tvíbreitt rúm
Svipaðir gististaðir

Voraman Hut
Doi Saket
Voraman Hut
Doi Saket
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
8.6 af 10, Frábært, 18 umsagnir
8,6
Frábært
18 umsagnir
Verðið er 6.541 kr.
6.541 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. ágú. - 26. ágú.

Pastela Doi Saket Villa & Spa
Doi Saket
Pastela Doi Saket Villa & Spa
Doi Saket
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Setustofa
10.0 af 10, Stórkostlegt, 1 umsögn
10
Stórkostlegt
1 umsögn

Pangthara65 Chiang Mai
Doi Saket
Pangthara65 Chiang Mai
Doi Saket
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling

Horizon Village & Resort Chiangmai
Doi Saket
Horizon Village & Resort Chiangmai
Doi Saket
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.6 af 10, Frábært, 113 umsagnir
8,6
Frábært
113 umsagnir
Verðið er 6.377 kr.
6.377 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. ágú. - 26. ágú.

Arb Pa Home And Cafe At Mae On
Mae On
Arb Pa Home And Cafe At Mae On
Mae On
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
10.0 af 10, Stórkostlegt, 1 umsögn
10
Stórkostlegt
1 umsögn

Monruamsuk Homestay Cafe And Bistro
Mae On
Monruamsuk Homestay Cafe And Bistro
Mae On
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
6.0af 10, 2 umsagnir
6,0
2 umsagnir

Srida Resort Lanna & Cafe
Doi Saket
Srida Resort Lanna & Cafe
Doi Saket
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Veitingastaður
- Loftkæling
6.0af 10, 2 umsagnir
6,0
2 umsagnir
Verðið er 5.466 kr.
5.466 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. sep. - 17. sep.

Baan Chai Thung
Doi Saket
Baan Chai Thung
Doi Saket
- Laug
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
9.8 af 10, Stórkostlegt, 14 umsagnir
9,8
Stórkostlegt
14 umsagnir
Verðið er 4.889 kr.
4.889 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. sep. - 24. sep.

Nelamit Chiang Mai
Mae On
Nelamit Chiang Mai
Mae On
- Ókeypis morgunverður
- Sameiginlegt eldhús
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
4.0af 10, 2 umsagnir
4,0
2 umsagnir

Morning Thanthong Chiang Mai
Mae On
Morning Thanthong Chiang Mai
Mae On
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
10.0 af 10, Stórkostlegt, 1 umsögn
10
Stórkostlegt
1 umsögn
Verðið er 3.771 kr.
3.771 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. ágú. - 29. ágú.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

116 Village No. 5, Doi Saket, Chiang Mai, 50200
Hvað er í nágrenninu?
- Doi Saket hverirnir - 19 mín. akstur - 20.3 km
- Tweechol grasagarðurinn - 20 mín. akstur - 21.0 km
- Chae Son - 25 mín. akstur - 30.0 km
- Central Chiangmai - 49 mín. akstur - 51.4 km
- Chiang Mai Night Bazaar - 55 mín. akstur - 57.8 km
Samgöngur
- Chiang Mai (CNX-Chiang Mai alþj.) - 56 mín. akstur
Veitingastaðir
- เติมเต็มแอทพรฉำฉา - 7 mín. akstur
- Atchara Cafe - 9 mín. akstur
Um þennan gististað
Pang fan Rock & River Resort
- Pang fan Rock & River Resort er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Doi Saket hefur upp á að bjóða. Meðal þjónustu sem er í boði ókeypis eru sjálfsafgreiðslubílastæði og evrópskur morgunverður (alla daga milli kl. 08:00 og kl. 11:00).
Yfirlit
Stærð hótels
- 10 gistieiningar
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: kl. 18:00
- Lágmarksaldur við innritun - 15
- Útritunartími er á hádegi
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Móttakan er opin daglega frá kl. 06:00 til kl. 19:00
- Starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
- Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 15
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Bílastæði
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Matur og drykkur
- Ókeypis evrópskur morgunverður daglega kl. 08:00–kl. 11:00
- Herbergisþjónusta (á ákveðnum tímum)
Þjónusta
- Móttaka opin á tilteknum tímum
Aðgengi
- Parketlögð gólf í herbergjum
Aðstaða á herbergi
Þægindi
- Loftkæling
- Inniskór
Njóttu lífsins
- Svalir
Fyrir útlitið
- Einkabaðherbergi
- Skolsk ál
- Ókeypis snyrtivörur
- Hárblásari
Vertu í sambandi
- Skrifborð
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn einkagestgjafa (aðila sem hvorki er gestgjafi að atvinnu, stundar slíkan rekstur að staðaldri né hefur það sem sitt aðalfag). Neytendalöggjöf ESB, þar á meðal uppsagnarréttur, mun ekki gilda fyrir bókun þína. Afbókunarreglurnar sem einkagestgjafinn setur munu gilda fyrir bókun þína.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Líka þekkt sem
Pangfan Resort
Pang Fan Rock & River
Pang fan Rock & River Resort Resort
Pang fan Rock & River Resort Doi Saket
Pang fan Rock & River Resort Resort Doi Saket
Algengar spurningar
Leyfir Pang fan Rock & River Resort gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Pang fan Rock & River Resort upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Pang fan Rock & River Resort með?
Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: kl. 18:00. Útritunartími er á hádegi.
Er Pang fan Rock & River Resort með einhver einkasvæði utandyra?
Já, hvert herbergi er með svalir.