Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í Joshimath á Hotels.com. Þessi hótel í Joshimath skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært .
Hótel - Joshimath
Val um ókeypis afbókun ef áætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Í kvöld
20. okt. - 21. okt.Á morgun
21. okt. - 22. okt.Næsta helgi
23. okt. - 25. okt.Þarnæsta helgi
30. okt. - 1. nóv.Joshimath - hvar á að dvelja?




1. Mountain Rover Auli
Mountain Rover AuliJoshimath
15.063 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. okt. - 23. okt.




2. Aaryam Resort Auli
Aaryam Resort AuliJoshimath
9.382 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




3. The Sleeping Beauty Hotel
The Sleeping Beauty HotelJoshimath
5.427 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. nóv. - 17. nóv.




4. Vaikunth Homestay
Vaikunth HomestayJoshimath
1.876 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




6. Jain Rest House
Jain Rest HouseJoshimath
2.413 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




7. Pine Palace Homestay
Pine Palace HomestayJoshimath
7.056 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




8. Rudra Home Stay
Rudra Home StayJoshimath
2.714 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




9. Grand Auli Camp
Grand Auli CampJoshimath
1.448 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




10. Satopanth The Auli Resort
Satopanth The Auli ResortJoshimath
12.228 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




11. Nanda Devi Home Stay
Nanda Devi Home StayJoshimath
2.533 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




12. Zero Degree Homestay
Zero Degree HomestayJoshimath
5.361 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




13. HOTEL NATURE INN
HOTEL NATURE INNJoshimath
5.066 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




14. Bluepoppy Resort Auli
Bluepoppy Resort AuliJoshimath
9.952 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




15. The Gauri Huts And Restaurant
The Gauri Huts And RestaurantJoshimath
10.053 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




16. Hotel Mangal Taara
Hotel Mangal TaaraJoshimath
3.618 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




17. Hotel Gurudeva
Hotel GurudevaJoshimath
3.753 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




18. Hotel Grand Kailash
Hotel Grand KailashJoshimath
2.413 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




19. Deva's Retreat
Deva's RetreatJoshimath
5.629 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.
Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í Joshimath og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.
1.636 kr. afsláttur
The Sleeping Beauty Hotel 14.714 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
7.357 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




The Kalp
The KalpJoshimath
1.954 kr. afsláttur
The Kalp4.560 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.280 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Satopanth The Auli Resort
Satopanth The Auli ResortJoshimath
2.716 kr. afsláttur
Satopanth The Auli Resort 24.456 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
12.228 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Vaikunth Homestay
Vaikunth HomestayJoshimath
3.752 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
1.876 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira




Pine Palace Homestay
Pine Palace HomestayJoshimath
1.568 kr. afsláttur
Pine Palace Homestay14.112 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
7.056 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Deva's Retreat
Deva's RetreatJoshimath
11.258 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
5.629 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira




Bluepoppy Resort Auli
Bluepoppy Resort AuliJoshimath
2.212 kr. afsláttur
Bluepoppy Resort Auli19.904 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.952 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




The Gauri Huts And Restaurant
The Gauri Huts And RestaurantJoshimath
6.700 kr. afsláttur
The Gauri Huts And Restaurant20.106 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
10.053 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Nanda Devi Home Stay
Nanda Devi Home StayJoshimath
2.170 kr. afsláttur
Nanda Devi Home Stay5.066 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.533 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Zero Degree Homestay
Zero Degree HomestayJoshimath
2.680 kr. afsláttur
Zero Degree Homestay10.722 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
5.361 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Himalayan High, Auli, By Himalayan Eco Lodges
Himalayan High, Auli, By Himalayan Eco LodgesJoshimath
1.072 kr. afsláttur
Himalayan High, Auli, By Himalayan Eco Lodges9.650 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.825 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Jain Rest House
Jain Rest HouseJoshimath
536 kr. afsláttur
Jain Rest House4.826 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.413 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




HOTEL NATURE INN
HOTEL NATURE INNJoshimath
1.014 kr. afsláttur
HOTEL NATURE INN9.118 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.559 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.876 kr. afsláttur
Hotel Gurudeva 7.506 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
3.753 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Hotel Mangal Taara
Hotel Mangal TaaraJoshimath
804 kr. afsláttur
Hotel Mangal Taara7.236 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
3.618 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.448 kr. afsláttur
The Sleeping Beauty Hotel 13.028 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.514 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




The Kalp
The KalpJoshimath
1.954 kr. afsláttur
The Kalp4.560 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.280 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Satopanth The Auli Resort
Satopanth The Auli ResortJoshimath
2.716 kr. afsláttur
Satopanth The Auli Resort 24.456 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
12.228 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Vaikunth Homestay
Vaikunth HomestayJoshimath
3.752 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
1.876 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira




Pine Palace Homestay
Pine Palace HomestayJoshimath
1.568 kr. afsláttur
Pine Palace Homestay14.112 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
7.056 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Deva's Retreat
Deva's RetreatJoshimath
11.258 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
5.629 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira




Bluepoppy Resort Auli
Bluepoppy Resort AuliJoshimath
2.212 kr. afsláttur
Bluepoppy Resort Auli19.904 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.952 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




The Gauri Huts And Restaurant
The Gauri Huts And RestaurantJoshimath
6.700 kr. afsláttur
The Gauri Huts And Restaurant20.106 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
10.053 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Nanda Devi Home Stay
Nanda Devi Home StayJoshimath
2.170 kr. afsláttur
Nanda Devi Home Stay5.066 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.533 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Zero Degree Homestay
Zero Degree HomestayJoshimath
2.680 kr. afsláttur
Zero Degree Homestay10.722 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
5.361 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Himalayan High, Auli, By Himalayan Eco Lodges
Himalayan High, Auli, By Himalayan Eco LodgesJoshimath
1.072 kr. afsláttur
Himalayan High, Auli, By Himalayan Eco Lodges9.650 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.825 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Jain Rest House
Jain Rest HouseJoshimath
536 kr. afsláttur
Jain Rest House4.826 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
2.413 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.876 kr. afsláttur
Hotel Gurudeva 7.506 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
3.753 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




HOTEL NATURE INN
HOTEL NATURE INNJoshimath
1.014 kr. afsláttur
HOTEL NATURE INN9.118 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.559 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




Hotel Mangal Taara
Hotel Mangal TaaraJoshimath
804 kr. afsláttur
Hotel Mangal Taara7.236 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
3.618 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
603 kr. afsláttur
The Sleeping Beauty Hotel 5.427 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




Satopanth The Auli Resort
Satopanth The Auli ResortJoshimath
1.358 kr. afsláttur
Satopanth The Auli Resort 12.228 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




The Kalp
The KalpJoshimath
723 kr. afsláttur
The Kalp2.895 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




Vaikunth Homestay
Vaikunth HomestayJoshimath
1.876 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira




Deva's Retreat
Deva's RetreatJoshimath
8.327 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira




Bluepoppy Resort Auli
Bluepoppy Resort AuliJoshimath
1.106 kr. afsláttur
Bluepoppy Resort Auli9.952 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




Nanda Devi Home Stay
Nanda Devi Home StayJoshimath
1.085 kr. afsláttur
Nanda Devi Home Stay2.533 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




The Gauri Huts And Restaurant
The Gauri Huts And RestaurantJoshimath
3.350 kr. afsláttur
The Gauri Huts And Restaurant10.053 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




Zero Degree Homestay
Zero Degree HomestayJoshimath
1.340 kr. afsláttur
Zero Degree Homestay5.361 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




Himalayan High, Auli, By Himalayan Eco Lodges
Himalayan High, Auli, By Himalayan Eco LodgesJoshimath
536 kr. afsláttur
Himalayan High, Auli, By Himalayan Eco Lodges4.825 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




Jain Rest House
Jain Rest HouseJoshimath
268 kr. afsláttur
Jain Rest House2.413 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




HOTEL NATURE INN
HOTEL NATURE INNJoshimath
563 kr. afsláttur
HOTEL NATURE INN5.066 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
938 kr. afsláttur
Hotel Gurudeva 3.753 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
268 kr. afsláttur
Hotel Grand Kailash2.413 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




Hotel Mangal Taara
Hotel Mangal TaaraJoshimath
402 kr. afsláttur
Hotel Mangal Taara3.618 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Joshimath: Prófaðu nýja og spennandi gistivalkosti
Gæludýravænt
Orlofsstaður
Fjölskylduvænt
Verðin okkar á hótelum í Joshimath er lægst í nóvember
Verðin okkar á hótelum í Joshimath er lægst í nóvember
Joshimath - verðþróun fyrir hótel
Verðlagning miðast við verðskrá fyrir stakar gistinætur m.v. tvo ferðamenn
Joshimath - helstu kennileiti
Mynd eftir Gourisankar Gangopadhyay
Badrinath Temple
10.0/10 (1 umsögn)
Badrinath skartar fjölmörgum áhugaverðum stöðum og er Badrinath Temple (hof) þar á meðal, í hjarta borgarinnar, og um að gera að líta við þar á meðan á dvölinni stendur.

Valley of Flowers National Park
Ef þú vilt njóta náttúrunnar er Valley of Flowers National Park tilvalinn staður fyrir þig, en það er eitt af mörgum útivistarsvæðum sem Joshimath býður upp á, einungis um 21,4 km frá miðbænum. Viltu taka enn lengri göngutúr? Þá hentar vel að Hemkundt-vatn er í nágrenninu.
Mynd eftir Devesh Joshi
Auli Ski Resort
Ef þú vilt skella þér á skíði eða bretti er Auli Ski Resort rétti staðurinn, en það er í hópi vinsælustu skíðasvæða sem Joshimath býður upp á, rétt um 3,6 km frá miðbænum.
Mynd eftir Tapann
Upphaf gönguleiðarinnar um Blómadalsþjóðgarðinn
Ghangaria skartar fjölmörgum áhugaverðum stöðum og er Upphaf gönguleiðarinnar um Blómadalsþjóðgarðinn þar á meðal, í hjarta borgarinnar, og um að gera að líta við þar á meðan á dvölinni stendur.
Nanda Devi þjóðgarðurinn
Ef þér finnst gaman að rölta um í náttúrunni er Nanda Devi þjóðgarðurinn, eitt margra vinsælla útivistarsvæða sem Joshimath skartar, tilvalið til þess. Það er ekki langt að fara - svæðið er einungis um 33,9 km frá miðbænum.
Kalpeshwar Temple
Joshimath skartar fjölmörgum áhugaverðum stöðum og er Kalpeshwar Temple þar á meðal, í um það bil 13,7 km frá miðbænum.
Fjallamennsku- og skíðastofnunin í Auli
Ef þú vilt kynnast háskólastemningunni sem Auli býr yfir er Fjallamennsku- og skíðastofnunin í Auli og svæðið þar í kring rétti staðurinn fyrir þig, en það er í u.þ.b. 2,2 km fjarlægð frá miðbænum.
Ganesha Cave
Mana skartar fjölmörgum áhugaverðum stöðum og er Ganesha Cave þar á meðal, í hjarta borgarinnar, og um að gera að líta við þar á meðan á dvölinni stendur.
Joshimath - lærðu meira um svæðið
Joshimath þykir spennandi meðal ferðafólks, enda eru Auli Ski Resort og Upphaf gönguleiðarinnar um Blómadalsþjóðgarðinn meðal þekktra kennileita á svæðinu.
Joshimath - sjáðu öll hótel
Mynd eftir Umang Goel
Joshimath – skoðaðu umsagnir um hótel sem gestir elska
Algengar spurningar
Skoðaðu meira
- Badrinath – hótel
- Madmaheshwar Temple – hótel í nágrenninu
- Kanol – hótel
- Ukhimath – hótel
- Suna – hótel
- Auli Ski Resort – hótel í nágrenninu
- Kanchula Korak Musk Deer Sanctuary – hótel í nágrenninu
- Tungnath Temple – hótel í nágrenninu
- Ghangaria – hótel
- Kartik Swami hofið – hótel í nágrenninu
- Chamoli – hótel




















