HOTEL CROWNHILLS NARUTO

Gististaðarflokkur: 3
Hótel í miðborginni í Naruto

Veldu dagsetningar til að sjá verð

HOTEL CROWNHILLS NARUTO státar af fínni staðsetningu, því Otsuka-listasafnið er í innan við 10 mínútna akstursfjarlægð. Meðal þjónustu sem er í boði ókeypis eru þráðlaust net, sjálfsafgreiðslubílastæði og morgunverðarhlaðborð (alla daga milli kl. 06:30 og kl. 08:30).

Umsagnir

7,8 af 10
Gott

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis morgunverður
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling
  • Þvottaaðstaða

Meginaðstaða (5)

  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Sjálfsali
  • Þvottaaðstaða
  • Farangursgeymsla
  • Móttaka opin á tilteknum tímum

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Einkabaðherbergi
  • Þvottaaðstaða
  • Hitastilling á herbergi
  • Stafræn sjónvarpsþjónusta
  • Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
  • Hárblásari

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 9 af 9 herbergjum

Herbergi

  • Pláss fyrir 1

Herbergi

  • Pláss fyrir 1

Herbergi

  • Pláss fyrir 3

herbergi - reykherbergi

  • 11 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 1
  • 1 einbreitt rúm

herbergi - reyklaust

  • 11 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 1
  • 1 einbreitt rúm

Herbergi með tvíbreiðu rúmi - reykherbergi

  • 14 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Herbergi með tvíbreiðu rúmi - reyklaust

  • 14 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Herbergi fyrir tvo, tvö rúm - reykherbergi

  • 14 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm

Herbergi fyrir tvo, tvö rúm - reyklaust

  • 14 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
51-1 Suberi Iwahama, Muyacho Okuwajima, Naruto, Tokushima, 772-0011

Hvað er í nágrenninu?

  • Naruto Galle No Mori listasafnið - 3 mín. akstur - 2.2 km
  • Kennaraháskólinn í Naruto - 4 mín. akstur - 3.5 km
  • Otsuka-listasafnið - 6 mín. akstur - 7.9 km
  • Naruto-garðurinn - 7 mín. akstur - 8.2 km
  • Tokushima-kastalinn - 16 mín. akstur - 20.4 km

Samgöngur

  • Tokushima (TKS) - 17 mín. akstur
  • Awa-Tomida-lestarstöðin - 31 mín. akstur
  • Tokushima lestarstöðin - 33 mín. akstur
  • Tokushima Sako lestarstöðin - 34 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪コメダ珈琲店 鳴門店 - ‬6 mín. ganga
  • ‪餃子の王将 鳴門店 - ‬11 mín. ganga
  • ‪手打ちうどん たむら - ‬15 mín. ganga
  • ‪とりとたい 鳴門店 - ‬3 mín. ganga
  • ‪味処 あらし - ‬14 mín. ganga

Um þennan gististað

HOTEL CROWNHILLS NARUTO

  • HOTEL CROWNHILLS NARUTO státar af fínni staðsetningu, því Otsuka-listasafnið er í innan við 10 mínútna akstursfjarlægð. Meðal þjónustu sem er í boði ókeypis eru þráðlaust net, sjálfsafgreiðslubílastæði og morgunverðarhlaðborð (alla daga milli kl. 06:30 og kl. 08:30).

Yfirlit

Stærð hótels

    • 80 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: á miðnætti
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 10:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttakan er opin daglega frá kl. 06:00 til miðnætti
    • Starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
    • Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
    • Gestir geta valið að annað hvort þrífa gististaðinn sjálfir fyrir brottför eða greiða viðbótarþrifagjald við útritun
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort eða innborgun með reiðufé nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki))

Bílastæði

    • Ókeypis óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Afmörkuð reykingasvæði

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis morgunverðarhlaðborð daglega kl. 06:30–kl. 08:30

Þjónusta

  • Móttaka opin á tilteknum tímum
  • Þvottaaðstaða
  • Farangursgeymsla

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • LCD-sjónvarp
  • Stafrænar sjónvarpsrásir

Þægindi

  • Sjálfvirk hitastilling og kynding
  • Inniskór

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Baðker með sturtu
  • Sjampó
  • Hárblásari
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net (100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki) gagnahraði)

Meira

  • Þrif samkvæmt beiðni

Gjöld og reglur

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Japanska heilbrigðis- og vinnumála- og velferðarráðuneytið gerir kröfu um að allir alþjóðlegir gestir láti í té númer vegabréfs og tilgreini þjóðerni sitt við innskráningu á gististaði (gistiheimili, hótel, mótel o. s. frv.). Auk þess er eigendum gististaða gert að ljósrita vegabréf allra skráðra gesta og halda ljósritinu til haga.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International, Carte Blanche
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Algengar spurningar

Býður HOTEL CROWNHILLS NARUTO upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, HOTEL CROWNHILLS NARUTO býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir HOTEL CROWNHILLS NARUTO gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður HOTEL CROWNHILLS NARUTO upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er HOTEL CROWNHILLS NARUTO með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: á miðnætti. Útritunartími er kl. 10:00.

Á hvernig svæði er HOTEL CROWNHILLS NARUTO?

HOTEL CROWNHILLS NARUTO er í hjarta borgarinnar Naruto. Meðal vinsælla staða í nágrenninu er Otsuka-listasafnið, sem er í 7 akstursfjarlægð.

Umsagnir

HOTEL CROWNHILLS NARUTO - umsagnir

7,8

Gott

7,2

Hreinlæti

7,4

Þjónusta

7,8

Starfsfólk og þjónusta

6,8

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

平成の名門リゾート 浴場は流石のクオリティ
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The hotel and service was excellent. Breakfast is also included. Some guests next-door were quite loud, but they were young so its okay. Room cleaning was very polite and considerate. Highly recommended, would stay again. Thank you.
Staðfest umsögn

6/10 Gott

近くにコンビニやスーパーがあるので便利
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

裏手が駐車場で、通り沿いなので車の音が気になった。高速バス停近くアクセスは良いので助かった。
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

喫煙室ですか匂いがひどかった
Staðfest umsögn

6/10 Gott

コスパいいです!

普通の日本のいわゆるビジネスホテルです。必要な設備は整っています。ただ、建物自体古いですね。清潔でしたが。目の前にコンビニと大きなスーパーマーケットがあるので便利です。鳴門の渦潮観光船と大塚国際美術館へ行くバスの停留所も近いのでいいと思います。最大の魅力は値段が安いことですね。お値段以上ではあると思います。無料の朝ごはんも満足しました!
シングルベッドの部屋です。
朝ごはんです。
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

コンビニとスーパーが目の前にあり、とても便利でした。 ベッドの枕元にコンセントが探せず、フロントで延長コードを借りましたが、そこが少し不便でした。 大学の共通テストの前泊に利用させてもらいました。鳴門教育大学が近くて便利でした。
Staðfest umsögn

6/10 Gott

連泊のときの掃除について説明がなかった

連泊のときのタオルやゴミについて説明がなかった。ロビーに掲示してあったが、連泊する人には説明が必要だと思う。
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Staðfest umsögn

6/10 Gott

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Staðfest umsögn

6/10 Gott

Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Staðfest umsögn

6/10 Gott

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott