Kilimanjaro Home Of Travelers
Gististaðarflokkur: 2
Hótel í Moshi
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Kilimanjaro Home Of Travelers





Kilimanjaro Home Of Travelers er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Moshi hefur upp á að bjóða. Gestir sem vilja upplifa eitthvað spennandi geta farið í göngu- og hjólreiðaferðir og fjallahjólaferðir í nágrenninu. Á staðnum eru þráðlaust net og bílastæðaþjónusta ókeypis, auk þess sem fullur enskur morgunverður er líka ókeypis alla daga milli kl. 08:00 og á hádegi.
Umsagnir
4,04,0 af 10
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis morgunverður
- Heilsulind
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Meginaðstaða (6)
Meginaðstaða (6)
- Heilsulindarþjónusta
- Móttaka opin allan sólarhringinn
- Garður
- Svæði fyrir lautarferðir
- Farangursgeymsla
- Aðstoð við miða-/ferðakaup
Núverandi verð er 4.420 kr.
4.420 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. sep. - 24. sep.
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 2 af 2 herbergjum
Skoða allar myndir fyrir Comfort-herbergi með tvíbreiðu rúmi - 1 svefnherbergi - fjallasýn

Comfort-herbergi með tvíbreiðu rúmi - 1 svefnherbergi - fjallasýn
- Útsýni til fjalla
- 12 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Comfort-herbergi fyrir tvo, tvö rúm

Comfort-herbergi fyrir tvo, tvö rúm
- Útsýni til fjalla
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 2 stór einbreið rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Svipaðir gististaðir

Le Parlour
Boma la Ngombe
Le Parlour
Boma la Ngombe
- Ókeypis morgunverður
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
9.2 af 10, Dásamlegt, 116 umsagnir
9,2
Dásamlegt
116 umsagnir
Verðið er 5.227 kr.
5.227 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. ágú. - 26. ágú.

The Secret Garden Hotel Moshi
Moshi
The Secret Garden Hotel Moshi
Moshi
- Ókeypis morgunverður
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
8.2 af 10, Mjög gott, 44 umsagnir
8,2
Mjög gott
44 umsagnir
Verðið er 2.948 kr.
2.948 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. ágú. - 26. ágú.

Shose Farmhouse Chalets & Campsite
Moshi
Shose Farmhouse Chalets & Campsite
Moshi
- Laug
- Flugvallarflutningur
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
9.6 af 10, Stórkostlegt, 14 umsagnir
9,6
Stórkostlegt
14 umsagnir
Verðið er 17.592 kr.
17.592 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. ágú. - 30. ágú.

Materuni Homes
Moshi
Materuni Homes
Moshi
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
10.0 af 10, Stórkostlegt, 1 umsögn
10
Stórkostlegt
1 umsögn
Verðið er 6.482 kr.
6.482 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. ágú. - 26. ágú.

Panama Garden Resort
Moshi
Panama Garden Resort
Moshi
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
9.0 af 10, Dásamlegt, 38 umsagnir
9,0
Dásamlegt
38 umsagnir
Verðið er 9.824 kr.
9.824 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. sep. - 21. sep.

MCF Kilimanjaro Lodge Moshi
Moshi
MCF Kilimanjaro Lodge Moshi
Moshi
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net

PRIMELAND HOTEL
Moshi
PRIMELAND HOTEL
Moshi
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
10.0 af 10, Stórkostlegt, 11 umsagnir
10
Stórkostlegt
11 umsagnir
Verðið er 9.241 kr.
9.241 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. ágú. - 29. ágú.

Stella Maris Lodge
Moshi
Stella Maris Lodge
Moshi
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
9.4 af 10, Stórkostlegt, 96 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
96 umsagnir
Verðið er 12.006 kr.
12.006 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. sep. - 25. sep.

Ameg Lodge Kilimanjaro
Moshi
Ameg Lodge Kilimanjaro
Moshi
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
9.4 af 10, Stórkostlegt, 110 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
110 umsagnir
Verðið er 15.554 kr.
15.554 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. ágú. - 26. ágú.

Nyumbani Hotels & Resorts - Moshi
Moshi
Nyumbani Hotels & Resorts - Moshi
Moshi
- Ókeypis morgunverður
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
5.8af 10, 16 umsagnir
5,8
16 umsagnir
Verðið er 5.185 kr.
5.185 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. ágú. - 26. ágú.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

kilimahewa street moshi, Moshi, Mkoa wa Kilimanjaro, 25114
Hvað er í nágrenninu?
- Golfklúbbur Moshi - 8 mín. akstur - 4.5 km
- Moshi-kirkjugarðurinn - 9 mín. akstur - 6.7 km
- Uhuru-garðurinn - 10 mín. akstur - 7.8 km
- Útimarkaður Moshi - 11 mín. akstur - 8.2 km
- Kilimanjaro-þjóðgarðurinn - 33 mín. akstur - 22.1 km
Samgöngur
- Kilimanjaro (JRO-Kilimanjaro alþj.) - 62 mín. akstur
Veitingastaðir
- Pub alberto - 9 mín. akstur
- Fresh Restaurant - 10 mín. akstur
- Union Cafe - 9 mín. akstur
- IndoItaliano Restaurant - 9 mín. akstur
- Jackfruit Café - 9 mín. akstur
Um þennan gististað
Kilimanjaro Home Of Travelers
- Kilimanjaro Home Of Travelers er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Moshi hefur upp á að bjóða. Gestir sem vilja upplifa eitthvað spennandi geta farið í göngu- og hjólreiðaferðir og fjallahjólaferðir í nágrenninu. Á staðnum eru þráðlaust net og bílastæðaþjónusta ókeypis, auk þess sem fullur enskur morgunverður er líka ókeypis alla daga milli kl. 08:00 og á hádegi.
Yfirlit
Stærð hótels
- 7 herbergi
Koma/brottför
- Innritun hefst: á hádegi. Innritun lýkur: hvenær sem er
- Lágmarksaldur við innritun - 15
- Útritunartími er á hádegi
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 15
Gæludýr
- Engin gæludýr eða þjónustudýr leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 50+ Mbps)
Bílastæði
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
- Ókeypis örugg bílastæði með þjónustu á staðnum
Aðrar upplýsingar
- Afmörkuð reykingasvæði (sektað fyrir brot)
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Matur og drykkur
- Ókeypis fullur enskur morgunverður daglega kl. 08:00–á hádegi
Áhugavert að gera
- Biljarðborð
- Vistvænar ferðir í nágrenninu
- Göngu- og hjólreiðaslóðar í nágrenninu
- Fjallahjólaferðir í nágrenninu
- Útreiðar í nágrenninu
Þjónusta
- Móttaka opin allan sólarhringinn
- Aðstoð við miða-/ferðakaup
- Farangursgeymsla
Aðstaða
- Garður
- Svæði fyrir lautarferðir
- Heilsulindarþjónusta
- Garðhúsgögn
Aðgengi
- Blikkandi brunavarnabjalla
- Hurðir með beinum handföngum
- Vel lýst leið að inngangi
- Stigalaust aðgengi að inngangi
Aðstaða á herbergi
Þægindi
- Þvottaefni
Vertu í sambandi
- Ókeypis þráðlaust net (50+ Mbps gagnahraði)
Meira
- Handbækur/leiðbeiningar
Sérkostir
Heilsulind
Gestir geta dekrað við sig með því að nýta heilsulindarþjónustuna á svæðinu.
Gjöld og reglur
Endurgreiðanlegar innborganir
- Innborgun: 20 USD á mann, á dag
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Kilimanjaro Of Travelers Moshi
Kilimanjaro Home Of Travelers Hotel
Kilimanjaro Home Of Travelers Moshi
Kilimanjaro Travelers Boutique Hotel
Kilimanjaro Home Of Travelers Hotel Moshi
Algengar spurningar
Býður Kilimanjaro Home Of Travelers upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?
Já, Kilimanjaro Home Of Travelers býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.
Leyfir Kilimanjaro Home Of Travelers gæludýr?
Því miður, hvorki gæludýr né þjónustudýr eru leyfð.
Býður Kilimanjaro Home Of Travelers upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði og bílastæði með þjónustu.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Kilimanjaro Home Of Travelers með?
Innritunartími hefst: á hádegi. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er á hádegi.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Kilimanjaro Home Of Travelers?
Njóttu þess að ýmiss konar útivist stendur til boða í grenndinni, en þar á meðal eru gönguferðir, hestaferðir og fjallahjólaferðir. Meðal annars sem hægt er að nýta sér í nágrenninu eru vistvænar ferðir. Njóttu þess að gististaðurinn er með heilsulindarþjónustu, nestisaðstöðu og garði.