Lidotel Barquisimeto

Gististaðarflokkur: 3.5
Hótel í borginni Barquisimeto með útilaug og tengingu við verslunarmiðstöð

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Lidotel Barquisimeto er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Barquisimeto hefur upp á að bjóða. Á staðnum er kaffihús þar sem tilvalið er að fá sér bita, en eftir að hafa nýtt þér líkamsræktarstöðina til að fá útrás fyrir hreyfiþörfina bíður þín svo bar/setustofa með svalandi drykki. Útilaug og garður eru meðal þeirra hápunkta sem eru í boði.

Umsagnir

9,4 af 10
Stórkostlegt

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Ókeypis morgunverður
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Samliggjandi herbergi í boði

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Veitingastaður og bar/setustofa
  • Útilaug
  • Líkamsræktaraðstaða
  • Herbergisþjónusta
  • Kaffihús
  • Fundarherbergi
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Loftkæling
  • Garður
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Farangursgeymsla

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Samtengd/samliggjandi herbergi í boði
  • Einkabaðherbergi
  • Garður
  • Dagleg þrif
  • Kaffivél/teketill
  • Sjónvarp með plasma-skjá
Núverandi verð er 15.336 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. sep. - 30. sep.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 7 af 7 herbergjum

Classic-herbergi með tvíbreiðu rúmi - 2 meðalstór tvíbreið rúm - borgarsýn

9,2 af 10
Dásamlegt
(5 umsagnir)
  • Borgarútsýni
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 meðalstór tvíbreið rúm

Classic-herbergi - 1 stórt tvíbreitt rúm - borgarsýn

10,0 af 10
Stórkostlegt
(3 umsagnir)
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Classic-stúdíósvíta

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm EÐA 1 svefnsófi (einbreiður)

Deluxe-herbergi fyrir tvo

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 meðalstór tvíbreið rúm

Herbergi

  • Pláss fyrir 4

Herbergi

  • Pláss fyrir 4

Herbergi

  • Pláss fyrir 4

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Centro Sambil Barquisimeto Av. Venezuela, Argimiro Bracamonte y Avenida Críspulo, Barquisimeto

Hvað er í nágrenninu?

  • Sambil Barquisimeto verslunarmiðstöðin - 1 mín. ganga - 0.0 km
  • Dýra- og lausagöngugarður Bararida - 20 mín. ganga - 1.7 km
  • Ayacucho-garðurinn - 13 mín. akstur - 6.7 km
  • Barquisimeto-obeliskurinn - 14 mín. akstur - 10.6 km
  • Estadio Antonio Herrera Gutiérrez - 15 mín. akstur - 12.0 km

Samgöngur

  • Barquisimeto (BRM-Jacinto Lara alþj.) - 18 mín. akstur
  • Barquisimeto lestarstöðin - 20 mín. akstur
  • Yaritagua lestarstöðin - 23 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Panadería Tulipán - ‬17 mín. ganga
  • ‪Burger King - ‬5 mín. ganga
  • ‪Tekereteke - ‬4 mín. ganga
  • ‪Maranello Bar, Tapas & Pizzas - ‬9 mín. ganga
  • ‪McDonald's - ‬9 mín. ganga

Um þennan gististað

Lidotel Barquisimeto

  • Lidotel Barquisimeto er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Barquisimeto hefur upp á að bjóða. Á staðnum er kaffihús þar sem tilvalið er að fá sér bita, en eftir að hafa nýtt þér líkamsræktarstöðina til að fá útrás fyrir hreyfiþörfina bíður þín svo bar/setustofa með svalandi drykki. Útilaug og garður eru meðal þeirra hápunkta sem eru í boði.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 164 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: á miðnætti
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 13:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Ef þú ætlar að mæta á staðinn eftir kl. 23:30 skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem birtar eru í bókunarstaðfestingunni.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki))

Bílastæði

    • Ókeypis örugg og óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis morgunverðarhlaðborð daglega kl. 07:00–kl. 10:00
  • Veitingastaður
  • Bar/setustofa
  • Kaffihús
  • Herbergisþjónusta (á ákveðnum tímum)

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Fundarherbergi

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Farangursgeymsla

Aðstaða

  • Garður
  • Líkamsræktaraðstaða
  • Útilaug
  • Hönnunarbúðir á staðnum
  • Verslunarmiðstöð á staðnum
  • Veislusalur

Aðgengi

  • Sundlaug með hjólastólaaðgengi

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 50-tommu sjónvarp með plasma-skjá

Þægindi

  • Loftkæling
  • Kaffivél/teketill
  • Straujárn/strauborð

Sofðu rótt

  • Rúmföt af bestu gerð

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Sturta eingöngu
  • Sápa og sjampó
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net (100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki) gagnahraði)
  • Sími

Meira

  • Þrif daglega
  • Öryggishólf á herbergjum
  • Samtengd/samliggjandi herbergi í boði

Gjöld og reglur

Börn og aukarúm

  • Aukarúm eru í boði fyrir USD 20.0 á dag

Sundlaugar, heilsulind og líkamsrækt (ef við á)

  • Aðgangur að sundlaug í boði frá kl. 08:00 til kl. 19:00.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Samliggjandi/aðliggjandi herbergi kunna að vera fáanleg ef þau eru laus og gestir geta beðið um þau með því að hringja beint í gististaðinn í númerið sem gefið er upp í bókunarstaðfestingunni.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, American Express, Diners Club
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Lidotel Barquisimeto Hotel
Lidotel Barquisimeto Barquisimeto
Lidotel Barquisimeto Hotel Barquisimeto

Algengar spurningar

Býður Lidotel Barquisimeto upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, Lidotel Barquisimeto býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Er Lidotel Barquisimeto með sundlaug?

Já, staðurinn er með útilaug. Gestir hafa aðgang að sundlaug frá kl. 08:00 til kl. 19:00.

Leyfir Lidotel Barquisimeto gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Lidotel Barquisimeto upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Lidotel Barquisimeto með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: á miðnætti. Útritunartími er kl. 13:00.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Lidotel Barquisimeto?

Lidotel Barquisimeto er með útilaug og líkamsræktaraðstöðu, auk þess sem hann er líka með garði.

Eru veitingastaðir á Lidotel Barquisimeto eða í nágrenninu?

Já, það er veitingastaður á staðnum.

Á hvernig svæði er Lidotel Barquisimeto?

Lidotel Barquisimeto er í einungis 1 mínútna göngufjarlægð frá Sambil Barquisimeto verslunarmiðstöðin.

Umsagnir

Lidotel Barquisimeto - umsagnir

9,4

Stórkostlegt

9,4

Hreinlæti

9,0

Þjónusta

9,4

Starfsfólk og þjónusta

9,0

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Excelente para pasar una o Dos noches
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Clean room, shopping center next to hotel(convenience) staff was great
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great stay at always
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excelente Como Siempre La Atencion de lidotel Barquisimeto y su personal impecable
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Todo estuvo muy bien.... Felicitaciones.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Muy buena atención
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excelente servicio, front desk muy amable y cordial
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Returning customer love the hotel, only thing would like to have better internet on the rooms.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excelente Estadía
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Todo bien.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Todo muy bien, el pesonal muy atento y cordial
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

excelente
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

todo bien
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Muy bien
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

El personal del restaurante muy lento en atender
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Desayuno excelente, atencion de recepcion excelente, ademas hay infomacion incompleta en la descripcio, ya que la propiedad si tiene elevadores y tiene secador de cabello en las habitaciones
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Comodo y limpio
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Todo bien
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Todo bien
Staðfest umsögn

6/10 Gott

La habitación estuvo bien espaciosa, todo el hotel huele a humedad fuerte, el gym es una broma, nada relacionado para este nivel de hotel. lo peor era el restaurante. El chef no tiene idea para cocinar una carne a la medida y el desayuno super podrido, todos los alimentos estaban en mal estado y viejos. los huevos, la carne, la sandía con olor y textura fea, los croisant secos de hace días. A lido bqto no volveré.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Tranquila
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Very comfortable room. Didn’t like: laundry service is only weekdays and with a multiple excuses to do it.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Todo hie
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

esta falta de mantenimiento
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

En general bien, pero para ser un hotel de la calidad supuesta debería asegurar ciertos estándares de calidad. Por ejemplo que no falten toallas, que todas las luces de la habitación funcionen, que la cama no tenga sensación de humedad, mas amenitis para una habitación doble.... Atención y limpieza a destacar...