Pension Weiße Rose I Frühstück Parkplatz

Gistiheimili með morgunverði í Bad Elster

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Pension Weiße Rose I Frühstück Parkplatz er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Bad Elster hefur upp á að bjóða. Þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði eru meðal þess sem gestir fá ókeypis.

Umsagnir

6,8 af 10
Gott

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Þvottaaðstaða
  • Reyklaust

Meginaðstaða (7)

  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Morgunverður í boði
  • Garður
  • Sameiginleg setustofa
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Farangursgeymsla
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Eldhús
  • Einkabaðherbergi
  • Aðskilið baðker/sturta
  • Garður
  • Kaffivél/teketill
  • Myrkratjöld/-gardínur

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 3 af 3 herbergjum

Comfort-herbergi

  • Útsýni til fjalla
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 1
  • 1 einbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Comfort-herbergi

  • Útsýni til fjalla
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Deluxe-íbúð

  • Útsýni til fjalla
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 1 stórt tvíbreitt rúm og 1 svefnsófi (tvíbreiður)
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Johann-Christoph-Hilf-Straße 20, Bad Elster, SN, 08645

Hvað er í nágrenninu?

  • Náttúruverndarsvæði Ore Mountains-Vogtland - 1 mín. ganga - 0.0 km
  • Leikhús Alberts konungs - 9 mín. ganga - 0.8 km
  • Heilsulindargarðarnir - 9 mín. ganga - 0.8 km
  • Königliche Kurhaus (söguleg bygging) - 9 mín. ganga - 0.8 km
  • Naturtheater (útisvið) - 15 mín. ganga - 1.3 km

Samgöngur

  • Karlovy Vary (KLV-Karlovy Vary alþj.) - 74 mín. akstur
  • Leipzig (LEJ-Leipzig – Halle) - 134 mín. akstur
  • Bad Elster lestarstöðin - 7 mín. akstur
  • Adorf (Vogtl) lestarstöðin - 10 mín. akstur
  • Raun lestarstöðin - 13 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪La Dolce Vita - ‬5 mín. ganga
  • ‪LaRitma - ‬16 mín. akstur
  • ‪Bk Asian Cuisine - ‬17 mín. akstur
  • ‪Restaurace U Radnice - ‬16 mín. akstur
  • ‪Grafs Gaststübl - ‬2 mín. ganga

Um þennan gististað

Pension Weiße Rose I Frühstück Parkplatz

  • Pension Weiße Rose I Frühstück Parkplatz er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Bad Elster hefur upp á að bjóða. Þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði eru meðal þess sem gestir fá ókeypis.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 5 herbergi
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: hvenær sem er
    • Flýtiinnritun/-útritun í boði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 11:00
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
    • Gestir munu fá tölvupóst innan 72 klst. fyrir komu með innritunarleiðbeiningum og upplýsingum um lyklakassa; aðgengi er um einkainngang
    • Fyrir komu þarftu að fylla út skráningareyðublað á netinu sem verður sent með öruggum hætti
    • Þú munt þurfa að veita gististaðnum afrit af skilríkjum með mynd, útgefnum af stjórnvöldum, eftir bókun
    • Gestir fá aðstoð í gegnum sýndarmóttökuborð
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Evrópskur morgunverður (aukagjald) daglega kl. 08:00–kl. 10:00

Áhugavert að gera

  • Útreiðar í nágrenninu
  • Skíðasvæði í nágrenninu

Þjónusta

  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Farangursgeymsla
  • Sýndarmóttökuborð

Aðstaða

  • Garður
  • Sameiginleg setustofa

Aðgengi

  • Efri hæðir einungis aðgengilegar um stiga
  • Vel lýst leið að inngangi
  • 4 Stigar til að komast á gististaðinn

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • Netflix
  • Myndstreymiþjónustur

Þægindi

  • Kynding
  • Espressókaffivél
  • Rafmagnsketill

Sofðu rótt

  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Hljóðeinangruð herbergi
  • Rúmföt í boði

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Djúpt baðker
  • Aðskilið baðker/sturta
  • Skolskál
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
  • Tannburstar og tannkrem
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net

Matur og drykkur

  • Frystir
  • Eldhús
  • Eldavélarhellur
  • Brauðrist
  • Eldhúsáhöld/diskar/hnífapör
  • Uppþvottavélar á herbergjum
  • Kaffikvörn

Meira

  • Þrif samkvæmt beiðni (aukagjald)
  • Handbækur/leiðbeiningar
  • Kort af svæðinu
  • Hreinlætisvörur

Gjöld og reglur

Skyldugjöld

Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
  • Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: 2.20 EUR á mann, á nótt

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á evrópskan morgunverð gegn aukagjaldi sem er um það bil 10 EUR á mann
  • Þrif eru í boði gegn aukagjaldi sem er mismunandi eftir stærð gistieiningar

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum, snjalltækjagreiðslum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Snjalltækjagreiðslur sem boðið er upp á eru m.a.: PayPal.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Pension Weiße Rose I Frühstück Parkplatz Bad Elster
Pension Weiße Rose I Frühstück Parkplatz Bed & breakfast

Algengar spurningar

Býður Pension Weiße Rose I Frühstück Parkplatz upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, Pension Weiße Rose I Frühstück Parkplatz býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir Pension Weiße Rose I Frühstück Parkplatz gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Pension Weiße Rose I Frühstück Parkplatz upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Pension Weiße Rose I Frühstück Parkplatz með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er kl. 11:00. Flýti-innritun og flýti-útritun eru í boði.

Er Pension Weiße Rose I Frühstück Parkplatz með spilavíti á staðnum?

Nei. Þetta gistiheimili er ekki með spilavíti, en Ingo Casino (spilavíti) (26 mín. akstur) er í nágrenninu.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Pension Weiße Rose I Frühstück Parkplatz?

Njóttu þess að í grenndinni má stunda ýmiss konar vetraríþróttir, en þar á meðal er skíðamennska. Pension Weiße Rose I Frühstück Parkplatz er þar að auki með garði.

Er Pension Weiße Rose I Frühstück Parkplatz með herbergi með heitum pottum til einkanota?

Já, hvert herbergi er með djúpu baðkeri.

Er Pension Weiße Rose I Frühstück Parkplatz með herbergi með eldhúsi eða eldhúskróki þar sem maður getur sjálfur séð um matseld?

Já, það er eldhús í hverju herbergi, en einnig eru þar espressókaffivél, kaffivél og brauðrist.

Á hvernig svæði er Pension Weiße Rose I Frühstück Parkplatz?

Pension Weiße Rose I Frühstück Parkplatz er í einungis 1 mínútna göngufjarlægð frá Náttúruverndarsvæði Ore Mountains-Vogtland og 8 mínútna göngufjarlægð frá Leikhús Alberts konungs.