Orlofshús

Impeccable 4 Bedroom Hiuse inn Glasgow

Gististaðarflokkur: 2
Íbúðarhús í Glasgow

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Impeccable 4 Bedroom Hiuse inn Glasgow státar af toppstaðsetningu, því OVO Hydro og Skoska sýninga- og ráðstefnumiðstöðin eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Þú færð ýmsa þjónustu ókeypis á staðnum, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Þar að auki eru Merchant City (hverfi) og Hampden Park leikvangurinn í nokkurra mínútna akstursfjarlægð.

Heil íbúð

4 svefnherbergi

Vinsæl aðstaða

  • Eldhús
  • Þvottaaðstaða
  • Gæludýravænt
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Ísskápur

Meginaðstaða (1)

  • Garður

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • 4 svefnherbergi
  • Eldhús
  • Einkabaðherbergi
  • Garður
  • Þvottavél/þurrkari
  • Djúpt baðker

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Glasgow, Scotland

Hvað er í nágrenninu?

  • Bellahouston-garðurinn - 18 mín. ganga - 1.5 km
  • Pollok Country Park - 19 mín. ganga - 1.7 km
  • Silverburn - 3 mín. akstur - 1.3 km
  • Bellahouston Leisure Centre - 4 mín. akstur - 1.6 km
  • Cineworld Glasgow - Silverburn - 4 mín. akstur - 2.0 km

Samgöngur

  • Glasgow alþjóðaflugvöllurinn (GLA) - 14 mín. akstur
  • Glasgow (PIK-Prestwick) - 36 mín. akstur
  • Glasgow Corkerhill lestarstöðin - 4 mín. ganga
  • Glasgow Mosspark lestarstöðin - 16 mín. ganga
  • Glasgow Cardonald lestarstöðin - 30 mín. ganga

Veitingastaðir

  • ‪Tortilla - ‬4 mín. akstur
  • ‪Starbucks - ‬4 mín. akstur
  • ‪Five Guys - ‬3 mín. akstur
  • ‪Greggs - ‬2 mín. akstur
  • ‪Home - ‬5 mín. akstur

Um þennan gististað

Impeccable 4 Bedroom Hiuse inn Glasgow

  • Impeccable 4 Bedroom Hiuse inn Glasgow státar af toppstaðsetningu, því OVO Hydro og Skoska sýninga- og ráðstefnumiðstöðin eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Þú færð ýmsa þjónustu ókeypis á staðnum, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Þar að auki eru Merchant City (hverfi) og Hampden Park leikvangurinn í nokkurra mínútna akstursfjarlægð.

Yfirlit

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
    • Gestir munu fá tölvupóst með innritunarleiðbeiningum
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum

Gæludýr

    • Gæludýr dvelja ókeypis
    • Þjónustudýr velkomin

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Internet

  • Ókeypis þráðlaust net

Bílastæði og flutningar

  • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Fyrir fjölskyldur

  • Barnastóll

Eldhús

  • Ísskápur
  • Eldavélarhellur
  • Örbylgjuofn
  • Bakarofn
  • Rafmagnsketill
  • Brauðrist

Svefnherbergi

  • Rúmföt í boði

Baðherbergi

  • Baðker með sturtu
  • Djúpt baðker
  • Hárblásari
  • Handklæði í boði

Útisvæði

  • Garður
  • Garður

Þvottaþjónusta

  • Þvottavél og þurrkari

Þægindi

  • Kynding

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin gjöldum
  • Gæludýravænt
  • Gæludýr dvelja ókeypis

Þjónusta og aðstaða

  • Straujárn/strauborð

Öryggisaðstaða

  • Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
  • Reykskynjari ekki tilgreindur (gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum)

Almennt

  • Aðgangur um gang utandyra

Gjöld og reglur

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Impeccable 4 Bedroom Hiuse inn Glasgow Glasgow
Impeccable 4 Bedroom Hiuse inn Glasgow Residence
Impeccable 4 Bedroom Hiuse inn Glasgow Residence Glasgow

Algengar spurningar

Leyfir Impeccable 4 Bedroom Hiuse inn Glasgow gæludýr?

Já, gæludýr dvelja án gjalds.

Býður Impeccable 4 Bedroom Hiuse inn Glasgow upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Impeccable 4 Bedroom Hiuse inn Glasgow?

Impeccable 4 Bedroom Hiuse inn Glasgow er með garði.

Er Impeccable 4 Bedroom Hiuse inn Glasgow með heita potta til einkanota?

Já, hver gistieining er með djúpu baðkeri.

Er Impeccable 4 Bedroom Hiuse inn Glasgow með eldhús eða eldhúskrók?

Já, það er eldhús á staðnum, en einnig eru þar brauðrist, ísskápur og örbylgjuofn.

Er Impeccable 4 Bedroom Hiuse inn Glasgow með einhver einkasvæði utandyra?

Já, hver gistieining er með garð.

Á hvernig svæði er Impeccable 4 Bedroom Hiuse inn Glasgow?

Impeccable 4 Bedroom Hiuse inn Glasgow er í einungis 4 mínútna göngufjarlægð frá Glasgow Corkerhill lestarstöðin og 15 mínútna göngufjarlægð frá Bellahouston-garðurinn.