Hotel Dev Villa

Gististaðarflokkur: 2.5
Hótel í Jaisalmer

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Hotel Dev Villa er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Jaisalmer hefur upp á að bjóða. Gestir fá ýmsa þjónustu án endurgjalds, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Þvottaaðstaða
  • Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
  • Reyklaust

Meginaðstaða (7)

  • Þrif daglega
  • Morgunverður í boði
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Þvottaaðstaða
  • Farangursgeymsla
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup

Vertu eins og heima hjá þér (4)

  • Sjónvarp
  • Dagleg þrif
  • Þvottaaðstaða
  • Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu

Herbergisval

Deluxe-herbergi með tvíbreiðu rúmi

  • 11 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Superior-herbergi með tvíbreiðu rúmi

  • 11 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Plot No. 02, CVS Colony, Jaisalmer, RJ, 345001

Hvað er í nágrenninu?

  • Nathmalji-ki-Haveli (setur) - 8 mín. ganga - 0.7 km
  • Jaisalmer-virkið - 10 mín. ganga - 0.9 km
  • Bhatia-markaðurinn - 10 mín. ganga - 0.9 km
  • Jain Temples - 13 mín. ganga - 1.1 km
  • Patwon-ki-Haveli (setur) - 14 mín. ganga - 1.3 km

Samgöngur

  • Jaisalmer (JSA) - 28 mín. akstur
  • Jaisalmer-lestarstöðin - 13 mín. akstur
  • Thaiyat Hamira-lestarstöðin - 39 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Sunset Palace - ‬18 mín. ganga
  • ‪Shanti Roof Top - ‬18 mín. ganga
  • ‪Kuku Coffee Shop - ‬18 mín. ganga
  • ‪Karma Cafe - ‬15 mín. ganga
  • ‪Cafe The Kaku - ‬12 mín. ganga

Um þennan gististað

Hotel Dev Villa

  • Hotel Dev Villa er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Jaisalmer hefur upp á að bjóða. Gestir fá ýmsa þjónustu án endurgjalds, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 8 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 13:00. Innritun lýkur: kl. 23:30
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Útritunartími er kl. 10:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 50+ Mbps)

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Morgunverðarhlaðborð (aukagjald) daglega kl. 07:00–kl. 10:00

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Farangursgeymsla

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • Sjónvarp

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net (50+ Mbps gagnahraði)

Meira

  • Þrif daglega

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á morgunverðarhlaðborð gegn aukagjaldi sem er um það bil 300 INR á mann

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við reiðufé.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Hotel Dev Villa Hotel
Hotel Dev Villa Jaisalmer
Hotel Dev Villa Hotel Jaisalmer

Algengar spurningar

Leyfir Hotel Dev Villa gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Hotel Dev Villa upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Hotel Dev Villa með?

Innritunartími hefst: kl. 13:00. Innritunartíma lýkur: kl. 23:30. Útritunartími er kl. 10:00.

Á hvernig svæði er Hotel Dev Villa?

Hotel Dev Villa er í einungis 11 mínútna göngufjarlægð frá Jaisalmer-virkið og 12 mínútna göngufjarlægð frá Patwon-ki-Haveli (setur).