The Jagz Ibadan

Gististaðarflokkur: 3.5
Hótel í Ibadan með innilaug og veitingastað

Veldu dagsetningar til að sjá verð

The Jagz Ibadan er í afþreyingarhverfinu og telst úrvals gistikostur fyrir þá sem vilja njóta þess sem Ibadan hefur upp á að bjóða. Eftir að hafa buslað í innilauginni er gott að hugsa til þess að á staðnum er veitingastaður þar sem gott er að fá sér bita, auk þess sem svalandi drykkir bíða þín á einhverjum af þeim 3 börum/setustofum sem standa til boða.

Umsagnir

8,0 af 10
Mjög gott

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Ókeypis morgunverður
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Bar

Meginaðstaða (8)

  • Þrif daglega
  • Veitingastaður og 3 barir/setustofur
  • Innilaug
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Þvottaaðstaða
  • Þjónusta gestastjóra
  • Úrval dagblaða gefins í anddyri

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Einkabaðherbergi
  • Dagleg þrif
  • Þvottaaðstaða
  • Lyfta
  • Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
  • Innilaugar

Herbergisval

Eins manns Standard-herbergi

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Eins manns Standard-herbergi

  • Borgarútsýni
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Executive-stúdíóíbúð

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svíta - borgarsýn

  • Borgarútsýni
  • 5 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi

  • Pláss fyrir 2
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi

  • Pláss fyrir 2
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi

  • Pláss fyrir 2
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
4 Simeon Adeyo Street, Ibadan, Oyo, 200273

Hvað er í nágrenninu?

  • Cocoa House - 2 mín. akstur - 1.6 km
  • The Jericho Mall - 3 mín. akstur - 3.3 km
  • Obafemi Awolowo-leikvangurinn - 5 mín. akstur - 2.6 km
  • Ventura Mall - 9 mín. akstur - 8.6 km
  • Ibadan-háskólinn - 13 mín. akstur - 11.7 km

Samgöngur

  • Ibadan (IBA) - 34 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Shandy's Restaurant - ‬4 mín. akstur
  • ‪Mauve 21 - ‬4 mín. akstur
  • ‪Domino's Pizza - ‬3 mín. akstur
  • ‪KokoDome - ‬17 mín. ganga
  • ‪Skye Amala (Ose Olohun Food Canteen) - ‬9 mín. akstur

Um þennan gististað

The Jagz Ibadan

  • The Jagz Ibadan er í afþreyingarhverfinu og telst úrvals gistikostur fyrir þá sem vilja njóta þess sem Ibadan hefur upp á að bjóða. Eftir að hafa buslað í innilauginni er gott að hugsa til þess að á staðnum er veitingastaður þar sem gott er að fá sér bita, auk þess sem svalandi drykkir bíða þín á einhverjum af þeim 3 börum/setustofum sem standa til boða.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 80 herbergi
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: kl. 18:00
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Útritunartími er kl. 11:00
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
DONE

Gæludýr

    • Engin gæludýr eða þjónustudýr leyfð
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 500+ Mbps (hentar fyrir 6+ gesti eða 10+ tæki))
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis örugg sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
    • Ókeypis örugg bílastæði með þjónustu á staðnum
    • Bílastæði aðgengileg hjólastólum á svæðinu
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Afmörkuð reykingasvæði

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis morgunverðarhlaðborð daglega kl. 06:00–kl. 10:00
  • 3 barir/setustofur
  • Veitingastaður
  • Ókeypis móttaka daglega

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Þjónusta gestastjóra
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Ókeypis dagblöð í móttöku

Aðstaða

  • Æfingasvæði fyrir golf á staðnum
  • Innilaug

Aðgengi

  • Lyfta
  • Breidd lyftudyra (cm): 33
  • Bílastæði með hjólastólaaðgengi
  • 2 Bílastæði á staðnum með hjólastólaaðgengi
  • Ferðaleið að lyftu aðgengileg fyrir hjólastóla
  • Rampur við aðalinngang
  • Stigalaust aðgengi að inngangi
  • Sjúkrarúm í boði

Aðstaða á herbergi

Þægindi

  • Inniskór

Sofðu rótt

  • Hljóðeinangruð herbergi
  • Kvöldfrágangur

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Hárblásari
  • Handklæði

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net (500+ Mbps (hentar fyrir 6+ gesti eða 10+ tæki) gagnahraði)

Matur og drykkur

  • Heimsendingarþjónusta á mat

Meira

  • Þrif daglega
  • Öryggishólf á herbergjum
  • Aðgangur með snjalllykli
  • Leiðbeiningar um veitingastaði

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Síðinnritun á milli kl. 21:00 og kl. 23:00 býðst fyrir 40 USD aukagjald

Sundlaugar, heilsulind og líkamsrækt (ef við á)

  • Aðgangur að sundlaug í boði frá kl. 06:00 til kl. 19:00.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Union Pay
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Algengar spurningar

Er The Jagz Ibadan með sundlaug?

Já, staðurinn er með innilaug. Gestir hafa aðgang að sundlaug frá kl. 06:00 til kl. 19:00.

Leyfir The Jagz Ibadan gæludýr?

Því miður, hvorki gæludýr né þjónustudýr eru leyfð.

Býður The Jagz Ibadan upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði og bílastæði með þjónustu.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er The Jagz Ibadan með?

Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: kl. 18:00. Útritunartími er kl. 11:00.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á The Jagz Ibadan?

The Jagz Ibadan er með 3 börum og innilaug.

Eru veitingastaðir á The Jagz Ibadan eða í nágrenninu?

Já, það er veitingastaður á staðnum.

Á hvernig svæði er The Jagz Ibadan?

The Jagz Ibadan er í einungis 11 mínútna göngufjarlægð frá National Museum of Unity og 17 mínútna göngufjarlægð frá Cocoa House.