Txaleta De Camiguin powered by Cocotel

Gististaðarflokkur: 3
Orlofsstaður á ströndinni í Mambajao

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Txaleta De Camiguin powered by Cocotel er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Mambajao hefur upp á að bjóða. Gestir sem vilja upplifa eitthvað spennandi geta farið í snorklun í nágrenninu. Á staðnum eru jafnframt ókeypis þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði í boði.

Umsagnir

10 af 10
Stórkostlegt

Vinsæl aðstaða

  • Flugvallarflutningur
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling

Meginaðstaða (7)

  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Á ströndinni
  • Morgunverður í boði
  • Herbergisþjónusta
  • Flugvallarskutla
  • Loftkæling
  • Móttaka opin á tilteknum tímum

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 4 af 4 herbergjum

Tjald

  • Útsýni yfir hafið
  • 36 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Stórt einbýlishús

  • Útsýni yfir hafið
  • 40 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Stórt Deluxe-einbýlishús

  • Útsýni yfir hafið
  • 45 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Fjölskylduherbergi

  • Útsýni yfir hafið
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 6
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 2 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Tupsan, Mambajao, Camiguin, 9101

Hvað er í nágrenninu?

  • Araw Sports Club Camiguin - 10 mín. akstur - 10.3 km
  • Mambajao Parola garðurinn - 11 mín. akstur - 10.7 km
  • Katibawasan-fossarnir - 15 mín. akstur - 14.3 km
  • Agoho-ströndin - 15 mín. akstur - 15.7 km
  • Ardent hverinn - 21 mín. akstur - 15.8 km

Samgöngur

  • Camiguin (CGM) - 20 mín. akstur
  • Flugvallarskutla (aukagjald)

Veitingastaðir

  • ‪La Dolce Vita - ‬9 mín. akstur
  • ‪Atup - ‬7 mín. akstur
  • ‪Tambayan Sa Kanto Tuna Restaurant - ‬5 mín. akstur
  • ‪Isla Resto Bar And Grill - ‬7 mín. akstur
  • ‪Crito's Crust Pizza - ‬7 mín. akstur

Um þennan gististað

Txaleta De Camiguin powered by Cocotel

  • Txaleta De Camiguin powered by Cocotel er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Mambajao hefur upp á að bjóða. Gestir sem vilja upplifa eitthvað spennandi geta farið í snorklun í nágrenninu. Á staðnum eru jafnframt ókeypis þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði í boði.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 10 gistieiningar
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 13:00. Innritun lýkur: kl. 20:00
    • Útritunartími er á hádegi
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Þessi gististaður býður upp á ferðir frá flugvelli (aukagjald kann að vera innheimt). Gestir verða að hafa samband við staðinn með komuupplýsingar 72 klst. fyrir komu og nota til þess samskiptaupplýsingarnar í bókunarstaðfestingunni.
    • Móttakan er opin daglega frá kl. 07:00 til kl. 20:00
    • Starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
    • Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
DONE

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)
DONE

Gæludýr

    • Engin gæludýr eða þjónustudýr leyfð
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 25+ Mbps)
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
DONE

Flutningur

    • Flugvallarskutla gengur frá kl. 07:00 til kl. 19:00*
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Afmörkuð reykingasvæði

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Morgunverður samkvæmt innlendum hefðum (aukagjald) daglega kl. 07:30–kl. 10:00
  • Herbergisþjónusta (á ákveðnum tímum)

Áhugavert að gera

  • Á ströndinni
  • Snorklun í nágrenninu

Þjónusta

  • Móttaka opin á tilteknum tímum

Aðstaða á herbergi

Þægindi

  • Loftkæling
  • Inniskór

Sofðu rótt

  • Rúmföt í boði

Fyrir útlitið

  • Regnsturtuhaus
  • Sturta eingöngu
  • Ókeypis snyrtivörur

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net (25+ Mbps gagnahraði)

Meira

  • Þrif samkvæmt beiðni
  • Öryggishólf á herbergjum

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á innlendan morgunverð gegn aukagjaldi sem er um það bil 260 til 320 PHP fyrir fullorðna og 260 til 320 PHP fyrir börn
  • Flugvallarskutla er í boði og kostar aukalega 1000 PHP á mann (báðar leiðir)
  • Handklæði eru í boði gegn aukagjaldi að upphæð 50 PHP á mann fyrir dvölina (eða gestir geta komið með sín eigin)

Börn og aukarúm

  • Aukarúm eru í boði fyrir PHP 1200.0 á nótt
  • Flugvallarrúta fyrir börn upp að 6 ára aldri kostar 1000 PHP (báðar leiðir)

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur eingöngu við reiðufé.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Txaleta De Camiguin powered by Cocotel Resort
Txaleta De Camiguin powered by Cocotel Mambajao
Txaleta De Camiguin powered by Cocotel Resort Mambajao

Algengar spurningar

Leyfir Txaleta De Camiguin powered by Cocotel gæludýr?

Því miður, hvorki gæludýr né þjónustudýr eru leyfð.

Býður Txaleta De Camiguin powered by Cocotel upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Býður Txaleta De Camiguin powered by Cocotel upp á flugvallarskutluþjónustu?

Já, flugvallarskutla er í boði frá kl. 07:00 til kl. 19:00 eftir beiðni. Gjaldið er 1000 PHP á mann báðar leiðir.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Txaleta De Camiguin powered by Cocotel með?

Innritunartími hefst: kl. 13:00. Innritunartíma lýkur: kl. 20:00. Útritunartími er á hádegi.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Txaleta De Camiguin powered by Cocotel?

Njóttu þess að ýmiss konar útivist stendur til boða í grenndinni, en þar á meðal eru stangveiðar og snorklun.