Hotel Diego de Almagro La Serena Express

Gististaðarflokkur: 3
Hótel í La Serena með innilaug og veitingastað

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Hotel Diego de Almagro La Serena Express er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem La Serena hefur upp á að bjóða. Eftir að hafa buslað í innilauginni er gott að vita af því að veitingastaður er á staðnum þar sem hægt er að fá sér bita. Líkamsræktaraðstaða og garður eru meðal þeirra hápunkta sem eru í boði.

Umsagnir

8,8 af 10
Frábært

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Ókeypis morgunverður
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Heilsurækt

Meginaðstaða (9)

  • Þrif daglega
  • Veitingastaður
  • Innilaug
  • Líkamsræktaraðstaða
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Garður
  • Matvöruverslun/sjoppa
  • Þvottaaðstaða
  • Farangursgeymsla

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Einkabaðherbergi
  • Garður
  • Dagleg þrif
  • Þvottaaðstaða
  • Stafræn sjónvarpsþjónusta
  • Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 2 af 2 herbergjum

Herbergi með tvíbreiðu rúmi

9,4 af 10
Stórkostlegt
(9 umsagnir)
  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Herbergi fyrir tvo, tvö rúm

10,0 af 10
Stórkostlegt
(2 umsagnir)
  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 stór einbreið rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
0235 Avenida Francisco de Aguirre, La Serena, 1710164

Hvað er í nágrenninu?

  • El Faro ströndin - 1 mín. ganga - 0.2 km
  • La Serena vitinn - 2 mín. ganga - 0.2 km
  • La Serena strönd - 17 mín. ganga - 1.5 km
  • Puerta del Mar verslunarmiðstöðin - 19 mín. ganga - 1.6 km
  • Mall Plaza La Serena verslunarmiðstöðin - 5 mín. akstur - 2.4 km

Samgöngur

  • La Serena (LSC-La Florida) - 16 mín. akstur
  • Coquimbo-lestarstöðin - 21 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪La Trinidad - ‬16 mín. ganga
  • ‪La Mia Pizza - ‬15 mín. ganga
  • ‪Poisson Escuela de Surf y Cafetería - ‬8 mín. ganga
  • ‪Hotel Canto Del Mar - ‬16 mín. ganga
  • ‪Agua Mar Restaurante - ‬16 mín. ganga

Um þennan gististað

Hotel Diego de Almagro La Serena Express

  • Hotel Diego de Almagro La Serena Express er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem La Serena hefur upp á að bjóða. Eftir að hafa buslað í innilauginni er gott að vita af því að veitingastaður er á staðnum þar sem hægt er að fá sér bita. Líkamsræktaraðstaða og garður eru meðal þeirra hápunkta sem eru í boði.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 202 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: kl. 23:30
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er á hádegi

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum

Bílastæði

    • Ókeypis yfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
    • Hæðartakmarkanir eru fyrir bílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis morgunverðarhlaðborð kl. 06:30–kl. 10:30 á virkum dögum og kl. 06:30–kl. 10:30 um helgar
  • Veitingastaður

Ferðast með börn

  • Matvöruverslun/sjoppa

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Þvottaaðstaða
  • Farangursgeymsla

Aðstaða

  • Garður
  • Líkamsræktaraðstaða
  • Innilaug

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 32-tommu LED-sjónvarp
  • Stafrænar sjónvarpsrásir

Sofðu rótt

  • Rúmföt í boði

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Baðker eingöngu
  • Sápa og sjampó
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net
  • Sími

Meira

  • Þrif daglega
  • Öryggishólf á herbergjum

Gjöld og reglur

Skyldugjöld

Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
  • Þú gætir þurft að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum: Virðisaukaskatt Síle (19%). Undanþága frá virðisaukaskattinum er í boði fyrir ferðamenn sem framvísa gildu vegabréfi og ferðamannavegabréfsáritun sem sýnir að þeir séu ekki íbúar Síle og sem greiða í erlendum gjaldmiðli (t.d. USD).

Bílastæði

  • Hæðartakmarkanir kunna að vera á bílastæði.

Sundlaugar, heilsulind og líkamsrækt (ef við á)

  • Aðgangur að sundlaug í boði frá kl. 10:30 til kl. 23:00.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Diego Almagro Serena Express
Hotel Diego de Almagro La Serena Express Hotel
Hotel Diego de Almagro La Serena Express La Serena
Hotel Diego de Almagro La Serena Express Hotel La Serena

Algengar spurningar

Er Hotel Diego de Almagro La Serena Express með sundlaug?

Já, staðurinn er með innilaug. Gestir hafa aðgang að sundlaug frá kl. 10:30 til kl. 23:00.

Leyfir Hotel Diego de Almagro La Serena Express gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Hotel Diego de Almagro La Serena Express upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Hotel Diego de Almagro La Serena Express með?

Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: kl. 23:30. Útritunartími er á hádegi.

Er Hotel Diego de Almagro La Serena Express með spilavíti á staðnum?

Nei. Þetta hótel er ekki með spilavíti, en Coquimbo spilavíti (7 mín. akstur) er í nágrenninu.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Hotel Diego de Almagro La Serena Express?

Hotel Diego de Almagro La Serena Express er með innilaug og líkamsræktaraðstöðu, auk þess sem hann er líka með garði.

Eru veitingastaðir á Hotel Diego de Almagro La Serena Express eða í nágrenninu?

Já, það er veitingastaður á staðnum.

Á hvernig svæði er Hotel Diego de Almagro La Serena Express?

Hotel Diego de Almagro La Serena Express er í einungis 3 mínútna göngufjarlægð frá La Serena vitinn og 16 mínútna göngufjarlægð frá La Serena strönd.

Umsagnir

Hotel Diego de Almagro La Serena Express - umsagnir

8,8

Frábært

9,6

Hreinlæti

9,0

Þjónusta

9,2

Starfsfólk og þjónusta

9,4

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Gran hotel que tiene de todo
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Muito bom. Pegamos um quarto conjugado. Estavamos em família. Os funcionários muito gentis. Gostei muito.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Siempre es un agrado quedarse en este hotel
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Falta aseo más prolijo baño
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Tudo perfeito, hotel muito limpo
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

El lugar es agradable. Lo que más destaco es la atención del personal del restaurante, siempre fueron amables. Su carta es variada y buena.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Boas acomodações equipe prestativa bom café da manhã
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

secured under ground parking, very good breakfast, clean rooms.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Habitación limpia siempre..desayuno bien
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Todo muy bien, limpieza, amabilidad, desayuno.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Muy amables muy lindo lugar 100% recomendable
Sauna
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Quarto confortável, cafe da manhã razoavel (falta um pouco de fruta fresca e variedade de pães)
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Quarto bom, equipe gentil
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Muy buenas instalaciones, el personal muy preocupado y agradable. El desayuno muy bueno además.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Todo , personal muy amable
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Very nice hotel
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Très bon hôtel, personnel très sympa. Restauration parfaite et petit déjeuner copieux
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Room oresome staff great breakfast great
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Room quality was very good and the room was very clean every day,
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

This is a new property, strategically located between Centro historical and avenida del Mar 15 -20 min each way Staff is very supportive and helpful They have a very good heated inside pool, sauna and small gym Breakfast buffet is also very good I will definitely could recommend this place! Will come again
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Very comfortable place
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Todo bien. Hotel confortable, personal atento, desayuno variado.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Muy buena recepción. Nos permitieron entrar un par de horas antes sin costo adicional
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Quarto limpo
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Gold

Was excellent