Einkagestgjafi

Desert Inn Mexicali

Gististaðarflokkur: 3
Hótel í Mexicali með 2 útilaugum

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Desert Inn Mexicali er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Mexicali hefur upp á að bjóða. Á staðnum eru 2 útilaugar þar sem gestir geta fengið sér sundsprett, auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru þráðlaust net, sjálfsafgreiðslubílastæði og evrópskur morgunverður (alla daga milli kl. 06:00 og kl. 11:00).

Umsagnir

7,6 af 10
Gott

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Ókeypis morgunverður
  • Gæludýravænt
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling

Meginaðstaða (3)

  • 2 útilaugar
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Loftkæling

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 2 af 2 herbergjum

Comfort-herbergi með tvíbreiðu rúmi

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 tvíbreið rúm

Comfort-herbergi

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Carretera Tijuana-Mexicali Km 9.5, Mexicali, BC, 21240

Hvað er í nágrenninu?

  • Skógur og dýragarður Mexicali - 17 mín. akstur - 15.8 km
  • Mexicali landamærastöð I - 19 mín. akstur - 21.4 km
  • Palenque Fex - 20 mín. akstur - 19.2 km
  • Plaza de Toros Calafia (nautaatshringur) - 22 mín. akstur - 19.2 km
  • Baja California Autonomous háskólinn - 23 mín. akstur - 24.0 km

Samgöngur

  • Mexicali, Baja California Norte (MXL-General Rodolfo Sanchez Taboada alþj.) - 52 mín. akstur
  • El Centro, CA (IPL-Imperial sýsla) - 60 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Mariscos El Marinero - ‬10 mín. akstur
  • ‪Coes Restaurant - ‬10 mín. akstur
  • ‪Starbucks - ‬11 mín. akstur
  • ‪Tacos Morland - ‬2 mín. akstur
  • ‪Los Olivos - ‬13 mín. akstur

Um þennan gististað

Desert Inn Mexicali

  • Desert Inn Mexicali er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Mexicali hefur upp á að bjóða. Á staðnum eru 2 útilaugar þar sem gestir geta fengið sér sundsprett, auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru þráðlaust net, sjálfsafgreiðslubílastæði og evrópskur morgunverður (alla daga milli kl. 06:00 og kl. 11:00).

Yfirlit

Stærð hótels

    • 80 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 13:00. Innritun lýkur: hvenær sem er
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 11:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Gæludýr

    • Gæludýr dvelja ókeypis
    • Matar- og vatnsskálar í boði

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 500+ Mbps (hentar fyrir 6+ gesti eða 10+ tæki))

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis evrópskur morgunverður daglega kl. 06:00–kl. 11:00

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn

Aðstaða

  • 2 útilaugar

Aðstaða á herbergi

Þægindi

  • Loftkæling

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Sturta eingöngu
  • Sápa og sjampó
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net (500+ Mbps (hentar fyrir 6+ gesti eða 10+ tæki) gagnahraði)

Gjöld og reglur

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn einkagestgjafa (aðila sem hvorki er gestgjafi að atvinnu, stundar slíkan rekstur að staðaldri né hefur það sem sitt aðalfag). Neytendalöggjöf ESB, þar á meðal uppsagnarréttur, mun ekki gilda fyrir bókun þína. Afbókunarreglurnar sem einkagestgjafinn setur munu gilda fyrir bókun þína.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, Discover

Líka þekkt sem

Desert Inn Mexicali Hotel
Desert Inn Mexicali Mexicali
Desert Inn Mexicali Hotel Mexicali

Algengar spurningar

Er Desert Inn Mexicali með sundlaug?

Já, staðurinn er með 2 útilaugar.

Leyfir Desert Inn Mexicali gæludýr?

Já, gæludýr dvelja án gjalds. Matar- og vatnsskálar í boði.

Býður Desert Inn Mexicali upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Desert Inn Mexicali með?

Innritunartími hefst: kl. 13:00. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er kl. 11:00.

Er Desert Inn Mexicali með spilavíti á staðnum?

Nei. Þetta hótel er ekki með spilavíti, en Casino Caliente (16 mín. akstur) og Arenia spilavítið (17 mín. akstur) eru í nágrenninu.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Desert Inn Mexicali?

Desert Inn Mexicali er með 2 útilaugum.

Umsagnir

Desert Inn Mexicali - umsagnir

7,6

Gott

8,6

Hreinlæti

8,4

Þjónusta

8,0

Starfsfólk og þjónusta

8,0

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Very roomy, parking accesible, good cooffe, clean
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Beds were very comfortable, not hard at all.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Limpio y cómodo.

Muy limpio y cómodo, tiene lo necesario para descanzar. Sí volvería.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Me encanto sin duda regresaria
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Anteriormente era La Hacienda, pero rehabilitaron las habitaciones y quedaron de lujo !! Excelente descanso y buen café !!!
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Su ubicación muy apartada de la ciudad y junto a la carretera con mucho ruido y no se siente seguridad
Staðfest umsögn

6/10 Gott

La limpieza deja lucjo que desear encontre botes de cervezas vacios en mi habitación, paredes en la estado, el personal a las 7am cantando y moviendo carros de limpieza, se supone que uno quiere descansar.
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Hotel que parece Motel

Hotel a pie de carretera, parece más un motel que hotel. Muy alejado de la ciudad, las habitaciones no tienen clóset. No lo considero adecuado para viajes de negocios.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

La música muy alta hasta tarde.
Staðfest umsögn

2/10 Slæmt

Horrible experience! Dog attack.

Immediately apon arrival, a mid size dog, came into our room ( door was open as we were bringing things in) dog attacked my little dog. We were told this was the hotels guard dog. Then Christmas night, the people next door partied very loudly until 5:30 am, keeping us awake all night!! Complained to front desk, but they sudnt speak English.
Staðfest umsögn

2/10 Slæmt

Staðfest umsögn

4/10 Sæmilegt

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Staðfest umsögn

2/10 Slæmt

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Staðfest umsögn

6/10 Gott

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt