Hotel Ana Isabel

Gististaðarflokkur: 2
Hótel í miðborginni, Dómkirkjan í Zamora helgidómur Vorrar Frúar af Guadalupe nálægt

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Hotel Ana Isabel er á fínum stað, því Dómkirkjan í Zamora helgidómur Vorrar Frúar af Guadalupe er í innan við 15 mínútna göngufjarlægð.

Umsagnir

8,8 af 10
Frábært

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling
  • Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
  • Reyklaust

Meginaðstaða (5)

  • Þrif daglega
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Örbylgjuofn í sameiginlegu rými
  • Vatnsvél
  • Sjónvarp í almennu rými

Vertu eins og heima hjá þér (4)

  • Einkabaðherbergi
  • Dagleg þrif
  • Hitastilling á herbergi
  • Kapalsjónvarpsþjónusta
Núverandi verð er 4.937 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 3 af 3 herbergjum

Standard-herbergi - 1 svefnherbergi

8,0 af 10
Mjög gott
(2 umsagnir)
  • 17 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Premium-herbergi

  • 18 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi með tvíbreiðu rúmi

10,0 af 10
Stórkostlegt
(2 umsagnir)
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 tvíbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
108 Vicente Guerrero Pte Centro, Zamora, MICH, 59600

Hvað er í nágrenninu?

  • San Francisco kirkjan - 9 mín. ganga - 0.8 km
  • Las Palomas torgið - 9 mín. ganga - 0.8 km
  • Kalvaríukirkjan - 12 mín. ganga - 1.1 km
  • Dómkirkjan í Zamora helgidómur Vorrar Frúar af Guadalupe - 15 mín. ganga - 1.3 km
  • Borgarsafnið í Zamora - 17 mín. ganga - 1.5 km

Samgöngur

  • Morelia, Michoacán (MLM General Francisco Mujica-alþjóðaflugvöllurinn) - 124 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪La Pantera Rosa - ‬7 mín. ganga
  • ‪Tacos "El Güero - ‬6 mín. ganga
  • ‪Mesón de San Fernando - ‬5 mín. ganga
  • ‪Caldos de Cabeza La Medallita - ‬7 mín. ganga
  • ‪Lonchería Chema - ‬6 mín. ganga

Um þennan gististað

Hotel Ana Isabel

  • Hotel Ana Isabel er á fínum stað, því Dómkirkjan í Zamora helgidómur Vorrar Frúar af Guadalupe er í innan við 15 mínútna göngufjarlægð.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 20 herbergi
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: kl. 15:30
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er á hádegi
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Börn

    • Eitt barn (9 ára eða yngra) fær að gista ókeypis á hvern fullorðinn gest ef það dvelur í herbergi hjá foreldri eða forráðamanni og notar þau rúm og rúmföt sem fyrir eru.
    • Engar vöggur (ungbarnarúm)
DONE

Gæludýr

    • Engin gæludýr eða þjónustudýr leyfð
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 250+ Mbps (hentar fyrir 3–5 gesti eða allt að 10 tæki))
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Engin bílastæði á staðnum
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Sameiginlegur örbylgjuofn
  • Vatnsvél

Ferðast með börn

  • Börn dvelja ókeypis (sjá nánari upplýsingar)

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn

Aðstaða

  • Sjónvarp í almennu rými

Aðgengi

  • Handföng á stigagöngum
  • Hæð handfanga í stigagöngum (cm): 90
  • Vel lýst leið að inngangi
  • Flísalagt gólf í herbergjum

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 32-tommu snjallsjónvarp
  • Kapalrásir
  • Myndstreymiþjónustur

Þægindi

  • Sjálfvirk hitastilling og kynding

Sofðu rótt

  • Ofnæmisprófaður sængurfatnaður
  • Dúnsængur
  • Rúmföt í boði

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Sturta eingöngu
  • Sápa
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net (250+ Mbps (hentar fyrir 3–5 gesti eða allt að 10 tæki) gagnahraði)
  • Sími

Meira

  • Þrif daglega

Gjöld og reglur

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Langtímaleigjendur eru velkomnir.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Hotel Ana Isabel Hotel
Hotel Ana Isabel Zamora
Hotel Ana Isabel Hotel Zamora

Algengar spurningar

Leyfir Hotel Ana Isabel gæludýr?

Því miður, hvorki gæludýr né þjónustudýr eru leyfð.

Býður Hotel Ana Isabel upp á bílastæði á staðnum?

Því miður býður Hotel Ana Isabel ekki upp á nein bílastæði á staðnum.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Hotel Ana Isabel með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: kl. 15:30. Útritunartími er á hádegi.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Hotel Ana Isabel?

Meðal staða sem er áhugavert að heimsækja eru Dómkirkjan í Zamora helgidómur Vorrar Frúar af Guadalupe (11 mínútna ganga) og Lago de Camecuaro þjóðgarðurinn (15,9 km).

Á hvernig svæði er Hotel Ana Isabel?

Hotel Ana Isabel er í hjarta borgarinnar Zamora, í einungis 11 mínútna göngufjarlægð frá Dómkirkjan í Zamora helgidómur Vorrar Frúar af Guadalupe og 9 mínútna göngufjarlægð frá Las Palomas torgið.