Hotel Panorama Elbasan

Gististaðarflokkur: 3
Hótel í Labinot Fushë með útilaug og veitingastað

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Hotel Panorama Elbasan er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Labinot Fushë hefur upp á að bjóða. Þú getur buslað í útilauginni, auk þess sem að á staðnum eru veitingastaður og bar/setustofa svo hægt er að gera vel við sig í mat og drykk. Meðal annarra hápunkta staðarins eru barnasundlaug og garður.

Umsagnir

9,6 af 10
Stórkostlegt

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Ókeypis morgunverður
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Loftkæling

Meginaðstaða (7)

  • Þrif daglega
  • Veitingastaður og bar/setustofa
  • Útilaug
  • Barnasundlaug
  • Loftkæling
  • Garður
  • Móttaka opin á tilteknum tímum

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Barnasundlaug
  • Einkabaðherbergi
  • Sjónvarp
  • Garður
  • Dagleg þrif
  • Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
Núverandi verð er 10.440 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. sep. - 24. sep.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 3 af 3 herbergjum

Fjölskylduherbergi fyrir fjóra

  • 23 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 einbreið rúm og 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Deluxe-herbergi fyrir tvo

  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Deluxe-herbergi fyrir tvo - svalir - fjallasýn

  • Útsýni til fjalla
  • 22 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Rruga Teqes Mengel, Labinot Fushë, Elbasan County, 3001

Hvað er í nágrenninu?

  • Austurhliðið í Tirana - 38 mín. akstur - 43.4 km
  • Manngerða Tirana-vatnið - 42 mín. akstur - 48.2 km
  • Air Albania leikvangurinn - 46 mín. akstur - 49.7 km
  • Varnarmálaráðuneytið - 47 mín. akstur - 52.2 km
  • Skanderbeg-torg - 48 mín. akstur - 50.7 km

Samgöngur

  • Tirana (TIA-Nene Tereza alþjóðaflugvöllurinn) - 80 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Taverna Attika - ‬4 mín. akstur
  • ‪Bar rescue - ‬6 mín. akstur
  • ‪Coffee House - ‬5 mín. akstur
  • ‪Fish City / "Rozafa - ‬8 mín. akstur
  • ‪Puadinolandia - ‬10 mín. akstur

Um þennan gististað

Hotel Panorama Elbasan

  • Hotel Panorama Elbasan er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Labinot Fushë hefur upp á að bjóða. Þú getur buslað í útilauginni, auk þess sem að á staðnum eru veitingastaður og bar/setustofa svo hægt er að gera vel við sig í mat og drykk. Meðal annarra hápunkta staðarins eru barnasundlaug og garður.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 21 herbergi
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: kl. 23:00
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 11:00
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttakan er opin daglega frá kl. 08:00 til kl. 23:00
    • Starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 50+ Mbps)
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis yfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis evrópskur morgunverður daglega kl. 08:00–kl. 10:00
  • Veitingastaður
  • Bar/setustofa

Ferðast með börn

  • Barnasundlaug

Þjónusta

  • Móttaka opin á tilteknum tímum

Aðstaða

  • Garður
  • Útilaug

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • Sjónvarp
  • Kapalrásir

Þægindi

  • Loftkæling
  • Inniskór

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Sturta eingöngu
  • Skolskál
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net (50+ Mbps gagnahraði)

Matur og drykkur

  • Míní-ísskápur

Meira

  • Þrif daglega

Gjöld og reglur

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Hotel Panorama Elbasan Hotel
Hotel Panorama Elbasan Labinot Fushë
Hotel Panorama Elbasan Hotel Labinot Fushë

Algengar spurningar

Er Hotel Panorama Elbasan með sundlaug?

Já, staðurinn er með útilaug og barnasundlaug.

Leyfir Hotel Panorama Elbasan gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Hotel Panorama Elbasan upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Hotel Panorama Elbasan með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: kl. 23:00. Útritunartími er kl. 11:00.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Hotel Panorama Elbasan?

Hotel Panorama Elbasan er með útilaug og garði.

Eru veitingastaðir á Hotel Panorama Elbasan eða í nágrenninu?

Já, það er veitingastaður á staðnum.