Candlewood Suites Panama City Tyndall AFB by IHG

Gististaðarflokkur: 2.5
Hótel í Panamaborg með útilaug

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Candlewood Suites Panama City Tyndall AFB by IHG er á fínum stað, því Tyndall Air Force Base Visitor Center er í innan við 10 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er útilaug sem er frábær fyrir þá sem vilja taka sér góðan sundsprett, auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.

Umsagnir

9,4 af 10
Stórkostlegt

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Gæludýravænt
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Þvottaaðstaða
  • Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar

Meginaðstaða (7)

  • Útilaug
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Kaffi/te í almennu rými
  • Tölvuaðstaða
  • Örbylgjuofn í sameiginlegu rými
  • Þvottaaðstaða
  • Sjónvarp í almennu rými

Vertu eins og heima hjá þér (4)

  • Þvottaaðstaða
  • Lyfta
  • Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
  • Útilaugar

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 11 af 11 herbergjum

Svíta - 1 svefnherbergi - gott aðgengi - reyklaust

  • Pláss fyrir 4
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Stúdíósvíta - 1 stórt tvíbreitt rúm - gott aðgengi - reyklaust

  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Stúdíósvíta - 2 meðalstór tvíbreið rúm - gott aðgengi - reyklaust

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • Pláss fyrir 4
  • 2 meðalstór tvíbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svíta - 1 svefnherbergi - sturta með hjólastólsaðgengi (Mobility)

  • Pláss fyrir 4
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Stúdíósvíta - 1 stórt tvíbreitt rúm - sturta með hjólastólsaðgengi (Mobility)

  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Stúdíósvíta - 2 meðalstór tvíbreið rúm - sturta með hjólastólsaðgengi (Mobility)

8,0 af 10
Mjög gott
(1 umsögn)
  • Pláss fyrir 4
  • 2 meðalstór tvíbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Stúdíóíbúð - 1 stórt tvíbreitt rúm - sturta með hjólastólsaðgengi (Communications, Mobility)

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svíta - 1 svefnherbergi

  • Pláss fyrir 4
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Stúdíósvíta - 1 stórt tvíbreitt rúm

9,4 af 10
Stórkostlegt
(11 umsagnir)
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Stúdíósvíta - 2 meðalstór tvíbreið rúm

8,0 af 10
Mjög gott
(2 umsagnir)
  • Pláss fyrir 4
  • 2 meðalstór tvíbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Stúdíósvíta

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • Pláss fyrir 2
  • 1 einbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
131 N.Tyndall Parkway, Panama City, FL, 32404

Hvað er í nágrenninu?

  • Saint Andrews Shopping Center - 5 mín. akstur - 3.5 km
  • George Park - 5 mín. akstur - 4.1 km
  • Southwood Shopping Center - 6 mín. akstur - 5.3 km
  • Tyndall Air Force Base - 7 mín. akstur - 6.7 km
  • Tyndall Air Force Base Visitor Center - 9 mín. akstur - 8.4 km

Samgöngur

  • Panama City, FL (ECP-Northwest Florida Beaches alþj.) - 44 mín. akstur
  • Fort Walton Beach, Flórída (VPS-Northwest Florida Regional) - 115 mín. akstur
  • Pensacola, FL (PNS-Pensacola alþj.) - 166 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪McDonald's - ‬2 mín. ganga
  • ‪Whataburger - ‬19 mín. ganga
  • ‪Chick-fil-A - ‬11 mín. ganga
  • ‪San Marcos Mexican Grill - ‬15 mín. ganga
  • ‪Pizza Hut - ‬13 mín. ganga

Um þennan gististað

Candlewood Suites Panama City Tyndall AFB by IHG

  • Candlewood Suites Panama City Tyndall AFB by IHG er á fínum stað, því Tyndall Air Force Base Visitor Center er í innan við 10 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er útilaug sem er frábær fyrir þá sem vilja taka sér góðan sundsprett, auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 91 herbergi
    • Er á meira en 3 hæðum
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: hvenær sem er
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 11:00
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr leyfð (einungis hundar)*
    • Þjónustudýr velkomin
    • Lausagöngusvæði í boði
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 250+ Mbps (hentar fyrir 3–5 gesti eða allt að 10 tæki))
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
    • Ókeypis stæði fyrir húsbíla, rútubíla og vörubíla á staðnum
    • Hleðslustöð fyrir rafmagnsbíla á staðnum
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Kaffi/te í almennu rými
  • Sameiginlegur örbylgjuofn

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Tölvuaðstaða

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Þvottaaðstaða

Aðstaða

  • Byggt 2025
  • Sjónvarp í almennu rými
  • Útilaug

Aðgengi

  • Lyfta
  • Ferðaleið að lyftu aðgengileg fyrir hjólastóla
  • Mottur á almenningssvæðum
  • Flísalagt gólf í almannarýmum
  • Parketlögð gólf í almannarýmum

Aðstaða á herbergi

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net (250+ Mbps (hentar fyrir 3–5 gesti eða allt að 10 tæki) gagnahraði)

Gjöld og reglur

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum
  • Innborgun fyrir gæludýr: 100 USD fyrir dvölina
  • Gæludýr eru leyfð gegn aukagjaldi, USD 75 á gæludýr (getur verið breytilegt eftir lengd dvalar)

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Candlewood Suites Panama City Tyndall AFB by IHG Hotel
Candlewood Suites Panama City Tyndall AFB an IHG Hotel
Candlewood Suites Panama City Tyndall AFB by IHG Panama City

Algengar spurningar

Er Candlewood Suites Panama City Tyndall AFB by IHG með sundlaug?

Já, staðurinn er með útilaug.

Leyfir Candlewood Suites Panama City Tyndall AFB by IHG gæludýr?

Já, hundar mega dvelja á gististaðnum. Greiða þarf gjald að upphæð 75 USD á gæludýr, fyrir dvölina auk þess sem einnig þarf að greiða tryggingargjald að upphæð 100 USD fyrir dvölina. Þjónustudýr eru undanskilin gjöldum. Lausagöngusvæði fyrir hunda í boði.

Býður Candlewood Suites Panama City Tyndall AFB by IHG upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði. Ókeypis stæði fyrir húsbíla, rútur og vörubíla og hleðslustöð fyrir rafmagnsbíla eru í boði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Candlewood Suites Panama City Tyndall AFB by IHG með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er kl. 11:00.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Candlewood Suites Panama City Tyndall AFB by IHG?

Candlewood Suites Panama City Tyndall AFB by IHG er með útilaug.