Hotel Casa de Playa Sayulita
Gististaðarflokkur: 2
Sayulita-ströndin er í göngufæri frá hótelinu
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Hotel Casa de Playa Sayulita





Hotel Casa de Playa Sayulita er á fínum stað, því Sayulita-ströndin og San Pancho Nayarit-markaðurinn eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð.
Umsagnir
4,04,0 af 10
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis þráðlaust net
Meginaðstaða (1)
Meginaðstaða (1)
- Þrif eru aðeins á virkum dögum
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 5 af 5 herbergjum
Skoða allar myndir fyrir Classic-stúdíóíbúð - útsýni yfir garð

Classic-stúdíóíbúð - útsýni yfir garð
- Útsýni yfir garð
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
Skoða allar myndir fyrir Comfort-stúdíóíbúð - útsýni yfir garð

Comfort-stúdíóíbúð - útsýni yfir garð
- Útsýni yfir garð
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 4
- 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 1 stórt tvíbreitt rúm
Skoða allar myndir fyrir Comfort-stúdíóíbúð - útsýni yfir garð

Comfort-stúdíóíbúð - útsýni yfir garð
- Útsýni yfir garð
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 4
- 2 meðalstór tvíbreið rúm
Skoða allar myndir fyrir Superior-stúdíóíbúð - sjávarsýn

Superior-stúdíóíbúð - sjávarsýn
- Útsýni yfir hafið
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 4
- 2 meðalstór tvíbreið rúm
Skoða allar myndir fyrir Superior-stúdíósvíta - sjávarsýn

Superior-stúdíósvíta - sjávarsýn
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 5
- 2 meðalstór tvíbreið rúm og 1 einbreitt rúm
Svipaðir gististaðir

Viajero Sayulita Hostel
Sayulita
Viajero Sayulita Hostel
Sayulita
- Laug
- Flugvallarflutningur
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
9.4 af 10, Stórkostlegt, 124 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
124 umsagnir
Verðið er 9.591 kr.
9.591 kr.
inniheldur skatta og gjöld
7. sep. - 8. sep.

Sayulita Central Hotel
Sayulita
Sayulita Central Hotel
Sayulita
- Gæludýravænt
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Reyklaust
8.4 af 10, Mjög gott, 221 umsögn
8,4
Mjög gott
221 umsögn
Verðið er 5.432 kr.
5.432 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Sayulinda Hotel
Sayulita
Sayulinda Hotel
Sayulita
- Laug
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
9.0 af 10, Dásamlegt, 395 umsagnir
9,0
Dásamlegt
395 umsagnir
Verðið er 15.564 kr.
15.564 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. sep. - 2. sep.

Hotel Mio Riviera Nayarit - Adults Only
Nuevo Nayarit
Hotel Mio Riviera Nayarit - Adults Only
Nuevo Nayarit
- Laug
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
9.4 af 10, Stórkostlegt, 1.042 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
1.042 umsagnir
Verðið er 11.422 kr.
11.422 kr.
inniheldur skatta og gjöld
5. sep. - 6. sep.

Nomada Wellness Hotel
Sayulita
Nomada Wellness Hotel
Sayulita
- Laug
- Heilsulind
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
9.6 af 10, Stórkostlegt, 40 umsagnir
9,6
Stórkostlegt
40 umsagnir
Verðið er 13.669 kr.
13.669 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Hotel Boutique Siete Lunas
Sayulita
Hotel Boutique Siete Lunas
Sayulita
- Laug
- Heilsulind
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
8.6 af 10, Frábært, 178 umsagnir
8,6
Frábært
178 umsagnir

Casa Lotería Sayulita - Family Boutique Hotel with Restaurant, Rooftop Yoga, Pool & Free Parking - 3 min to Beach
Norðurendi
Casa Lotería Sayulita - Family Boutique Hotel with Restaurant, Rooftop Yoga, Pool & Free Parking - 3 min to Beach
Norðurendi
- Laug
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
9.2 af 10, Dásamlegt, 963 umsagnir
9,2
Dásamlegt
963 umsagnir
Verðið er 15.715 kr.
15.715 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Amari Boutique Hotel Sayulita
Norðurendi
Amari Boutique Hotel Sayulita
Norðurendi
- Laug
- Heilsulind
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
9.0 af 10, Dásamlegt, 12 umsagnir
9,0
Dásamlegt
12 umsagnir

JUNTO AL RIO BEACHFRONT BUNGALOWS
Sayulita
JUNTO AL RIO BEACHFRONT BUNGALOWS
Sayulita
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Bar
10.0 af 10, Stórkostlegt, 2 umsagnir
10
Stórkostlegt
2 umsagnir
Verðið er 14.478 kr.
14.478 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

La Esquina
Sayulita
La Esquina
Sayulita
- Laug
- Eldhús
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
10.0 af 10, Stórkostlegt, 72 umsagnir
10
Stórkostlegt
72 umsagnir
Verðið er 27.141 kr.
27.141 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Calle Gaviota 1, centro, Sayulita, NAY, 63734
Hvað er í nágrenninu?
- Sayulita-ströndin - 1 mín. ganga - 0.1 km
- Sayulita-torgið - 2 mín. ganga - 0.2 km
- Bændamarkaðurinn í Sayulita - 9 mín. ganga - 0.8 km
- Gringo-hæð - 9 mín. ganga - 0.8 km
- Playa los Muertos - 14 mín. ganga - 1.2 km
Samgöngur
- Puerto Vallarta, Jalisco (PVR-Licenciado Gustavo Diaz Ordaz alþj.) - 50 mín. akstur
Veitingastaðir
- Chocobanana - 2 mín. ganga
- Punta Sayulita Beach Club - 3 mín. ganga
- Marys Traditional Cuisine - 2 mín. ganga
- Orangy - 2 mín. ganga
- Xochi - 2 mín. ganga
Um þennan gististað
Hotel Casa de Playa Sayulita
- Hotel Casa de Playa Sayulita er á fínum stað, því Sayulita-ströndin og San Pancho Nayarit-markaðurinn eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð.
Yfirlit
Stærð hótels
- 5 herbergi
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: kl. 23:00
- Útritunartími er á hádegi
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
- Gestgjafinn mun taka á móti gestum við komu
- Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
Bílastæði
- Engin bílastæði á staðnum
Aðstaða á herbergi
Fyrir útlitið
- Sápa og sjampó
- Handklæði
- Salernispappír
Meira
- Þrif á virkum dögum
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Jardin de Playa
Casa Playa Sayulita Sayulita
Hotel Casa de Playa Sayulita Hotel
Hotel Casa de Playa Sayulita Sayulita
Hotel Casa de Playa Sayulita Hotel Sayulita
Algengar spurningar
Leyfir Hotel Casa de Playa Sayulita gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Hotel Casa de Playa Sayulita upp á bílastæði á staðnum?
Því miður býður Hotel Casa de Playa Sayulita ekki upp á nein bílastæði á staðnum.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Hotel Casa de Playa Sayulita með?
Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: kl. 23:00. Útritunartími er á hádegi.
Á hvernig svæði er Hotel Casa de Playa Sayulita?
Hotel Casa de Playa Sayulita er í einungis 1 mínútna göngufjarlægð frá Sayulita-ströndin og 3 mínútna göngufjarlægð frá Sayulita-torgið.