Einkagestgjafi

City Boutique Hotel Reghin

Gististaðarflokkur: 2
Hótel í Reghin

Veldu dagsetningar til að sjá verð

City Boutique Hotel Reghin er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Reghin hefur upp á að bjóða.

Umsagnir

6,0 af 10
Gott

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling
  • Reyklaust

Meginaðstaða (1)

  • Verönd

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Einkabaðherbergi
  • Úrvalssjónvarpsstöðvar
  • Verönd
  • Hitastilling á herbergi
  • Rúmföt af bestu gerð
  • Netflix
Núverandi verð er 8.714 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. sep. - 25. sep.

Herbergisval

Deluxe-herbergi með tvíbreiðu rúmi - verönd

  • 24 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Deluxe-herbergi fyrir þrjá - verönd

  • Borgarútsýni
  • 38 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Reghin, Mihai Viteazul, Nr. 17, Reghin, Reghin, Mures, 545300

Hvað er í nágrenninu?

  • Aðalgarður Reghin - 5 mín. ganga - 0.4 km
  • Fiðlustyttan - 5 mín. ganga - 0.5 km
  • Tineretului-garðurinn - 10 mín. ganga - 0.9 km
  • Bjarnarvatn - 58 mín. akstur - 53.6 km
  • Târgu Mureș-virkið - 59 mín. akstur - 44.7 km

Samgöngur

  • Targu Mures (TGM-Transilvaníu Targu-Mures) - 61 mín. akstur
  • Reghin-lestarstöðin - 23 mín. ganga
  • Deda-lestarstöðin - 25 mín. akstur
  • Targu Mures-lestarstöðin - 32 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪BlackCock - ‬13 mín. ganga
  • ‪Maia 💝 - ‬1 mín. ganga
  • ‪Restaurant Gliga - ‬3 mín. akstur
  • ‪La mamamia - ‬3 mín. akstur
  • ‪Pizzeria Sevilla - ‬6 mín. ganga

Um þennan gististað

City Boutique Hotel Reghin

  • City Boutique Hotel Reghin er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Reghin hefur upp á að bjóða.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 4 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: kl. 22:00
    • Flýtiinnritun/-útritun í boði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er á hádegi

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
    • Gestir munu fá tölvupóst innan 24 klst. fyrir komu með innritunarleiðbeiningum og aðgangskóða; aðgengi er um einkainngang
    • Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
    • Þú munt þurfa að veita gististaðnum afrit af skilríkjum með mynd, útgefnum af stjórnvöldum, eftir bókun
    • Gestir fá aðstoð í gegnum sýndarmóttökuborð
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 250+ Mbps (hentar fyrir 3–5 gesti eða allt að 10 tæki))

Bílastæði

    • Engin bílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Þjónusta

  • Sýndarmóttökuborð

Aðstaða

  • Verönd

Aðgengi

  • Vel lýst leið að inngangi

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 150-cm snjallsjónvarp
  • Úrvals kapalrásir
  • Netflix
  • Myndstreymiþjónustur

Þægindi

  • Sjálfvirk hitastilling og kynding

Sofðu rótt

  • Hljóðeinangruð herbergi
  • Rúmföt af bestu gerð
  • Tempur-Pedic-dýna

Njóttu lífsins

  • Verönd

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Sturta eingöngu
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net (250+ Mbps (hentar fyrir 3–5 gesti eða allt að 10 tæki) gagnahraði)

Matur og drykkur

  • Míní-ísskápur
  • Ókeypis tepokar/skyndikaffi

Gjöld og reglur

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn einkagestgjafa (aðila sem hvorki er gestgjafi að atvinnu, stundar slíkan rekstur að staðaldri né hefur það sem sitt aðalfag). Neytendalöggjöf ESB, þar á meðal uppsagnarréttur, mun ekki gilda fyrir bókun þína. Afbókunarreglurnar sem einkagestgjafinn setur munu gilda fyrir bókun þína.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard

Líka þekkt sem

City Boutique Reghin Reghin
City Boutique Hotel Reghin Reghin
City Boutique Hotel Reghin Aparthotel
City Boutique Hotel Reghin Aparthotel Reghin

Algengar spurningar

Leyfir City Boutique Hotel Reghin gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður City Boutique Hotel Reghin upp á bílastæði á staðnum?

Því miður býður City Boutique Hotel Reghin ekki upp á nein bílastæði á staðnum.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er City Boutique Hotel Reghin með?

Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: kl. 22:00. Útritunartími er á hádegi. Flýti-innritun og flýti-útritun eru í boði.

Er City Boutique Hotel Reghin með einhver einkasvæði utandyra?

Já, hvert herbergi er með verönd.

Á hvernig svæði er City Boutique Hotel Reghin?

City Boutique Hotel Reghin er í einungis 10 mínútna göngufjarlægð frá Tineretului-garðurinn og 5 mínútna göngufjarlægð frá Fiðlustyttan.

Umsagnir

City Boutique Hotel Reghin - umsagnir

6,0

Gott

10

Hreinlæti

Umsagnir

Staðfest umsögn

2/10 Slæmt

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt