Heil íbúð
Lux Two BR Suite at W Fort Lauderdale
Gististaðarflokkur: 3
Íbúð með líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn og áhugaverðir staðir eins og Fort Lauderdale ströndin eru í næsta nágrenni
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Lux Two BR Suite at W Fort Lauderdale





Þessi íbúð er á fínum stað, því Fort Lauderdale ströndin og Las Olas ströndin eru í innan við 15 mínútna göngufjarlægð. Meðal annarra hápunkta eru líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn og gufubað, auk þess sem íbúðirnar skarta ýmsum þægindum. Þar á meðal eru þvottavélar/þurrkarar og snjallsjónvörp.
Umsagnir
4,04,0 af 10
Heil íbúð
2 svefnherbergiPláss fyrir 4
Vinsæl aðstaða
- Laug
- Þvottaaðstaða
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Heilsurækt
Meginaðstaða (6)
Meginaðstaða (6)
- Nálægt ströndinni
- Líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn
- Gufubað
- Bílastæði með þjónustu (aukagjald)
- Loftkæling
- Móttaka opin á tilteknum tímum
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- 2 svefnherbergi
- Þvottavél/þurrkari
- Kaffivél/teketill
- Myrkratjöld/-gardínur
- Lyfta
- Kapalsjónvarpsþjónusta
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

1201 W S 1 Bedroom Condo by RedAwning
East Fort Lauderdale
1201 W S 1 Bedroom Condo by RedAwning
East Fort Lauderdale
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Gæludýravænt
6.8af 10, 3 umsagnir
6,8
3 umsagnir

Fort Lauderdale Condo w/ Veranda + Ocean View!
East Fort Lauderdale
Fort Lauderdale Condo w/ Veranda + Ocean View!
East Fort Lauderdale
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis þráðlaust net
10.0 af 10, Stórkostlegt, 2 umsagnir
10
Stórkostlegt
2 umsagnir

Sophisticated 2BR1BA Short Walk to Beach
East Fort Lauderdale
Sophisticated 2BR1BA Short Walk to Beach
East Fort Lauderdale
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
8.0 af 10, Mjög gott, 1 umsögn
8,0
Mjög gott
1 umsögn

Singer House on the Water
East Fort Lauderdale
Singer House on the Water
East Fort Lauderdale
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
8.6 af 10, Frábært, 4 umsagnir
8,6
Frábært
4 umsagnir

W Residences 2 Bedroom Suite 2 Condo by RedAwning
East Fort Lauderdale
W Residences 2 Bedroom Suite 2 Condo by RedAwning
East Fort Lauderdale
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Gæludýravænt
6.0af 10, 2 umsagnir
6,0
2 umsagnir

Beautiful Comfy Home With Private Hot Tub Close To Beach 2 Bedroom Home by RedAwning
Central Fort Lauderdale
Beautiful Comfy Home With Private Hot Tub Close To Beach 2 Bedroom Home by RedAwning
Central Fort Lauderdale
- Þvottaaðstaða
- Gæludýravænt
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust

Stylish 2 BR Condo - Free Parking on Premises
Miðbær Fort Lauderdale
Stylish 2 BR Condo - Free Parking on Premises
Miðbær Fort Lauderdale
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
9.6 af 10, Stórkostlegt, 4 umsagnir
9,6
Stórkostlegt
4 umsagnir
Verðið er 30.722 kr.
30.722 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Entire Townhouse Ft Lauderdale
East Fort Lauderdale
Entire Townhouse Ft Lauderdale
East Fort Lauderdale
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
9.6 af 10, Stórkostlegt, 7 umsagnir
9,6
Stórkostlegt
7 umsagnir

Fox Private Resort-heated Pool, Spa-downtown&beach
Miðbær Fort Lauderdale
Fox Private Resort-heated Pool, Spa-downtown&beach
Miðbær Fort Lauderdale
- Gæludýravænt
Verðið er 108.613 kr.
108.613 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Victoria Park Oasis with Heated Pool
East Fort Lauderdale
Victoria Park Oasis with Heated Pool
East Fort Lauderdale
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Gæludýravænt
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

3101 Bayshore Dr, Fort Lauderdale, FL, 33304
Hvað er í nágrenninu?
- Fort Lauderdale ströndin - 2 mín. ganga - 0.2 km
- Sebastian Street ströndin - 8 mín. ganga - 0.7 km
- Bonnet House safnið og garðarnir - 8 mín. ganga - 0.7 km
- Las Olas ströndin - 11 mín. ganga - 0.9 km
- Hugh Taylor Birch þjóðgarðurinn - 14 mín. ganga - 1.2 km
Samgöngur
- Alþjóðaflugvöllurinn í Hollywood (FLL) - 25 mín. akstur
- Boca Raton, FL (BCT) - 44 mín. akstur
- Miami, FL (OPF-Opa Locka Executive) - 55 mín. akstur
- Miami, Flórída (MPB-almenningssjóflugvélastöðin) - 58 mín. akstur
- Alþjóðaflugvöllurinn í Miami (MIA) - 67 mín. akstur
- Fort Lauderdale Brightline lestarstöðin (FBT) - 17 mín. akstur
- Hollywood lestarstöðin - 18 mín. akstur
- Pompano Beach lestarstöðin - 22 mín. akstur
Veitingastaðir
- Taco Bell - 10 mín. ganga
- Starbucks - 5 mín. ganga
- Lona Cocina Tequileria - 4 mín. ganga
- Casablanca Cafe - 6 mín. ganga
- Takato - 3 mín. ganga
Um þennan gististað
Lux Two BR Suite at W Fort Lauderdale
- Þessi íbúð er á fínum stað, því Fort Lauderdale ströndin og Las Olas ströndin eru í innan við 15 mínútna göngufjarlægð. Meðal annarra hápunkta eru líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn og gufubað, auk þess sem íbúðirnar skarta ýmsum þægindum. Þar á meðal eru þvottavélar/þurrkarar og snjallsjónvörp.
Yfirlit
Stærð gististaðar
- 1 íbúð
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 16:00. Innritun lýkur: kl. 21:00
- Flýtiútritun í boði
- Síðbúin innritun háð framboði
- Lágmarksaldur við innritun - 21
- Útritunartími er kl. 11:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Móttakan er opin daglega frá kl. 09:00 til kl. 21:00
- Gestir munu fá tölvupóst innan 24 klst. fyrir komu með innritunarleiðbeiningum; starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
- Hafðu samband við gististaðinn a.m.k. 24 klst. fyrir komu til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
- Þú munt þurfa að veita gististaðnum afrit af skilríkjum með mynd, útgefnum af stjórnvöldum, eftir bókun
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort er nauðsynlegt fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 21
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki))
Bílastæði
- Örugg og yfirbyggð bílastæði með þjónustu á staðnum (64.20 USD á dag)
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Strönd
- Nálægt ströndinni
Sundlaug/heilsulind
- Sólstólar
- Sólhlífar
- Gufubað
Internet
- Ókeypis þráðlaust net, gagnahraði 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki)
Bílastæði og flutningar
- Örugg yfirbyggð bílastæði með þjónustu á staðnum (64.20 USD á dag
Matur og drykkur
- Kaffivél/teketill
Veitingar
- Matarborð
Svefnherbergi
- 2 svefnherbergi
- Rúmföt af bestu gerð
- Rúmföt í boði
Afþreying
- 50-tommu snjallsjónvarp með kapalrásum
Útisvæði
- Garðhúsgögn
- Afþreyingarsvæði utanhúss
Þvottaþjónusta
- Þvottavél og þurrkari
- Þvottaefni
Þægindi
- Loftkæling
Gæludýr
- Engin gæludýr leyfð
Aðgengi
- Ef þú hefur sérstakar óskir um aðgengi skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem finna má á bókunarstaðfestingunni sem send er eftir bókun.
- Mottur í herbergjum
- Lyfta
- Breidd lyftudyra (cm): 175
- Parketlögð gólf í herbergjum
- Reyklaus gististaður
Þjónusta og aðstaða
- Straujárn/strauborð
- Myrkratjöld/-gardínur
- Móttaka opin á tilteknum tímum
Áhugavert að gera
- Líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn
Öryggisaðstaða
- Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
- Reykskynjari ekki tilgreindur (gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum)
Gjöld og reglur
Skyldugjöld
Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
- Orlofssvæðisgjald: 62.15 USD fyrir hvert gistirými, á nótt
- Innifalið í orlofssvæðisgjaldi:
- Aðgangur að strönd
- Afnot af líkamræktarstöð eða heilsurækt
- Afnot af sundlaug
Aukavalkostir
- Síðinnritun á milli kl. 21:00 og á miðnætti býðst fyrir 25 USD aukagjald
- Greiða þarf þjónustugjald að upphæð 125 USD á dag
Bílastæði
- Yfirbyggð bílastæði með þjónustu kosta 64.20 USD á dag
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Lux Two BR Suite at W Fort Lauderdale Apartment
Lux Two BR Suite at W Fort Lauderdale Fort Lauderdale
Lux Two BR Suite at W Fort Lauderdale Apartment Fort Lauderdale
Algengar spurningar
Leyfir Þessi íbúð gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Þessi íbúð upp á bílastæði á staðnum?
Já. Þjónusta bílastæðaþjóna kostar 64.20 USD á dag.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Þessi íbúð með?
Innritunartími hefst: kl. 16:00. Innritunartíma lýkur: kl. 21:00. Útritunartími er kl. 11:00. Flýti-útritun er í boði.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Lux Two BR Suite at W Fort Lauderdale?
Lux Two BR Suite at W Fort Lauderdale er með líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn og gufubaði.
Á hvernig svæði er Lux Two BR Suite at W Fort Lauderdale?
Lux Two BR Suite at W Fort Lauderdale er nálægt Fort Lauderdale ströndin í hverfinu East Fort Lauderdale, í einungis 15 mínútna göngufjarlægð frá Hugh Taylor Birch þjóðgarðurinn og 11 mínútna göngufjarlægð frá Las Olas ströndin.