Tirthan Riverside Resort
Gististaðarflokkur: 3
Hótel í fjöllunum í Banjar
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Tirthan Riverside Resort





Tirthan Riverside Resort er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Banjar hefur upp á að bjóða. Meðal þjónustu sem er í boði ókeypis eru þráðlaust net, sjálfsafgreiðslubílastæði og morgunverðarhlaðborð (alla daga milli kl. 08:00 og kl. 10:00).
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Meginaðstaða (3)
Meginaðstaða (3)
- Þrif daglega
- Móttaka opin allan sólarhringinn
- Garður
Vertu eins og heima hjá þér (4)
Vertu eins og heima hjá þér (4)
- Einkabaðherbergi
- Garður
- Dagleg þrif
- Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Skoða allar myndir fyrir Deluxe-herbergi - útsýni yfir á

Deluxe-herbergi - útsýni yfir á
- Útsýni yfir á
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Premium-herbergi með tvíbreiðu rúmi - útsýni yfir á

Premium-herbergi með tvíbreiðu rúmi - útsýni yfir á
- Útsýni yfir á
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Svipaðir gististaðir

Tirthan Riverside Cottage
Banjar
Tirthan Riverside Cottage
Banjar
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar

Khwaabgaah-A Boutique Homestay
Banjar
Khwaabgaah-A Boutique Homestay
Banjar
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Þvottaaðstaða
8.0 af 10, Mjög gott, 1 umsögn
8,0
Mjög gott
1 umsögn
Verðið er 4.027 kr.
4.027 kr.
inniheldur skatta og gjöld
8. sep. - 9. sep.

Moustache Shoja
Banjar
Moustache Shoja
Banjar
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Þvottaaðstaða
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Verðið er 3.218 kr.
3.218 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Adventure Lodge Jibhi
Banjar
Adventure Lodge Jibhi
Banjar
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Verðið er 6.055 kr.
6.055 kr.
inniheldur skatta og gjöld
8. sep. - 9. sep.

Sunshine Cafe & Cottage Riverside
Ghiyagi
Sunshine Cafe & Cottage Riverside
Ghiyagi
- Ókeypis morgunverður
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
Verðið er 4.025 kr.
4.025 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. ágú. - 28. ágú.

Zostel Shoja - Jibhi
Banjar
Zostel Shoja - Jibhi
Banjar
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
8.0 af 10, Mjög gott, 1 umsögn
8,0
Mjög gott
1 umsögn
Verðið er 4.373 kr.
4.373 kr.
inniheldur skatta og gjöld
8. sep. - 9. sep.

Ausnya Tirthan
Banjar
Ausnya Tirthan
Banjar
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
Verðið er 4.380 kr.
4.380 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. sep. - 2. sep.

The Isisinga
Banjar
The Isisinga
Banjar
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Þvottaaðstaða
10.0 af 10, Stórkostlegt, 1 umsögn
10
Stórkostlegt
1 umsögn
Verðið er 1.171 kr.
1.171 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. ágú. - 29. ágú.

Jalori House
Banjar
Jalori House
Banjar
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
10.0 af 10, Stórkostlegt, 3 umsagnir
10
Stórkostlegt
3 umsagnir
Verðið er 16.092 kr.
16.092 kr.
inniheldur skatta og gjöld
8. sep. - 9. sep.

Tirthan Stone Age inn
Banjar
Tirthan Stone Age inn
Banjar
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Þvottaaðstaða
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Nagini, Banjar, Himachal Pradesh, 175123
Hvað er í nágrenninu?
- Nature Learning Center Park - 12 mín. akstur - 2.6 km
- Jalori Pass - 17 mín. akstur - 5.5 km
- Jibhi Waterfall - 35 mín. akstur - 24.0 km
- Kulhi Katandi - 37 mín. akstur - 25.1 km
Samgöngur
- Kullu (KUU) - 122 mín. akstur
Veitingastaðir
- Musafir Cafe - 13 mín. akstur
- Jibhi forest bean coffeehouse and bistro - 13 mín. akstur
Um þennan gististað
Tirthan Riverside Resort
- Tirthan Riverside Resort er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Banjar hefur upp á að bjóða. Meðal þjónustu sem er í boði ókeypis eru þráðlaust net, sjálfsafgreiðslubílastæði og morgunverðarhlaðborð (alla daga milli kl. 08:00 og kl. 10:00).
Yfirlit
Stærð hótels
- 9 herbergi
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 13:00. Innritun lýkur: hvenær sem er
- Útritunartími er 11:30
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 25+ Mbps)
Bílastæði
- Ókeypis örugg sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Matur og drykkur
- Ókeypis morgunverðarhlaðborð daglega kl. 08:00–kl. 10:00
Þjónusta
- Móttaka opin allan sólarhringinn
Aðstaða
- Garður
Aðstaða á herbergi
Fyrir útlitið
- Einkabaðherbergi
- Sturta eingöngu
- Sápa og sjampó
- Handklæði
- Salernispappír
Vertu í sambandi
- Ókeypis þráðlaust net (25+ Mbps gagnahraði)
Meira
- Þrif daglega
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Tirthan Riverside Resort Hotel
Tirthan Riverside Resort Banjar
Tirthan Riverside Resort Hotel Banjar
Algengar spurningar
Leyfir Tirthan Riverside Resort gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Tirthan Riverside Resort upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Tirthan Riverside Resort með?
Innritunartími hefst: kl. 13:00. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er 11:30.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Tirthan Riverside Resort?
Tirthan Riverside Resort er með garði.