Íbúðahótel
HLN APARTMENTS
Íbúðahótel í miðborginni í Saarbrücken
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir HLN APARTMENTS





HLN APARTMENTS er nálægt lestarstöð og telst úrvals gistikostur fyrir þá sem vilja njóta þess sem Saarbrücken hefur upp á að bjóða. Íbúðirnar bjóða upp á ýmis þægindi, en þar á meðal eru flatskjársjónvörp og ókeypis þráðlaus nettenging.
Vinsæl aðstaða
- Gæludýravænt
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
Meginaðstaða (2)
Meginaðstaða (2)
- Á gististaðnum eru 13 reyklaus íbúðir
- Þrif eru aðeins á virkum dögum
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

Premier Inn Saarbrücken City Congresshalle
Saarbrücken
Premier Inn Saarbrücken City Congresshalle
Saarbrücken
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Bar
8.8 af 10, Frábært, 167 umsagnir
8,8
Frábært
167 umsagnir
Verðið er 7.563 kr.
7.563 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Premier Inn Saarbrücken City Centre
Saarbrucken
Premier Inn Saarbrücken City Centre
Saarbrucken
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Bar
9.0 af 10, Dásamlegt, 131 umsögn
9,0
Dásamlegt
131 umsögn
Verðið er 8.437 kr.
8.437 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. sep. - 28. sep.

Limehome Saarbrücken Berliner Promenade
Saarbrücken
Limehome Saarbrücken Berliner Promenade
Saarbrücken
- Eldhúskrókur
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
8.8 af 10, Frábært, 63 umsagnir
8,8
Frábært
63 umsagnir
Verðið er 8.975 kr.
8.975 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. sep. - 21. sep.

Saar City Hotel
Saarbrücken
Saar City Hotel
Saarbrücken
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
8.4 af 10, Mjög gott, 11 umsagnir
8,4
Mjög gott
11 umsagnir
Verðið er 9.814 kr.
9.814 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

B&B HOTEL Saarbrücken-Ost
Saarbrücken
B&B HOTEL Saarbrücken-Ost
Saarbrücken
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
7.4 af 10, Gott, 26 umsagnir
7,4
Gott
26 umsagnir
Verðið er 7.592 kr.
7.592 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. sep. - 14. sep.

Yeti City Hotel Saarbrücken
Saarbrücken
Yeti City Hotel Saarbrücken
Saarbrücken
- Ókeypis þráðlaust net
Verðið er 6.708 kr.
6.708 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. sep. - 17. sep.

GQ Deluxe Apartment
Saarbrücken
GQ Deluxe Apartment
Saarbrücken
- Eldhúskrókur
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
Verðið er 12.312 kr.
12.312 kr.
inniheldur skatta og gjöld
8. sep. - 9. sep.

Hotel Fuchs
Saarbrücken
Hotel Fuchs
Saarbrücken
- Gæludýravænt
- Ókeypis þráðlaust net
- Samliggjandi herbergi í boði
- Bar
8.2 af 10, Mjög gott, 14 umsagnir
8,2
Mjög gott
14 umsagnir

Hotelfuchs
Saarbrücken
Hotelfuchs
Saarbrücken
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net

CityHome am Markt
Saarbrucken
CityHome am Markt
Saarbrucken
- Ókeypis þráðlaust net
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Karl-Marx-Straße 2, Saarbrücken, SL, 66111
Hvað er í nágrenninu?
- Europa Galerie Saarbruecken verslunarmiðstöðin - 1 mín. ganga - 0.1 km
- ráðstefnusalurinn - 3 mín. ganga - 0.3 km
- Ludwigskirche (kirkja) - 11 mín. ganga - 0.9 km
- Saarbrücken-kastali - 12 mín. ganga - 1.0 km
- Saarlandhöllin - 2 mín. akstur - 1.7 km
Samgöngur
- Saarbrücken (SCN) - 22 mín. akstur
- Saarbrücken (SDA-Saarbrücken lestarstöðin) - 3 mín. ganga
- Saarbrücken aðallestarstöðin - 3 mín. ganga
- Jägersfreude lestarstöðin - 6 mín. akstur
Veitingastaðir
- McDonald's - 1 mín. ganga
- Kalinski Wurstwirtschaft & Gin Bar - 11 mín. ganga
- BRASSERIE - 7 mín. ganga
- NORDSEE - 5 mín. ganga
- Qu4rtier - 7 mín. ganga
Um þennan gististað
HLN APARTMENTS
- HLN APARTMENTS er nálægt lestarstöð og telst úrvals gistikostur fyrir þá sem vilja njóta þess sem Saarbrücken hefur upp á að bjóða. Íbúðirnar bjóða upp á ýmis þægindi, en þar á meðal eru flatskjársjónvörp og ókeypis þráðlaus nettenging.
Yfirlit
Stærð gististaðar
- 13 íbúðir
- Er á meira en 5 hæðum
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: kl. 06:00
- Snertilaus innritun í boði
- Lágmarksaldur við innritun - 18
- Útritunartími er kl. 11:00
- Snertilaus útritun í boði
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
- Gestir munu fá tölvupóst innan 24 klst. fyrir komu með innritunarleiðbeiningum og aðgangskóða; aðgengi er um einkainngang
- Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
- Fyrir komu þarftu að fylla út skráningareyðublað á netinu sem verður sent með öruggum hætti
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 18
Börn
- Engar vöggur (ungbarnarúm)
Gæludýr
- Gæludýr leyfð (einungis hundar)*
- Þjónustudýr velkomin
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum
Bílastæði
- Engin bílastæði á staðnum
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Internet
- Ókeypis þráðlaust net
Bílastæði og flutningar
- Engin bílastæði í boði á staðnum
Svefnherbergi
- Rúmföt í boði
Baðherbergi
- Sturta
- Salernispappír
- Handklæði í boði
Afþreying
- 14-tommu flatskjársjónvarp með gervihnattarásum
Þvottaþjónusta
- Þvottaþjónusta í nágrenninu
Gæludýr
- Þjónustudýr eru undanskilin gjöldum
- Gæludýravænt
- 5.0 EUR fyrir hvert gistirými á nótt (að hámarki 20 EUR á hverja dvöl)
- Hundar velkomnir
Aðgengi
- Ef þú hefur sérstakar óskir um aðgengi skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem finna má á bókunarstaðfestingunni sem send er eftir bókun.
- Parketlögð gólf í almannarýmum
- Engar lyftur
- Reyklaus gististaður
Þjónusta og aðstaða
- Takmörkuð þrif
Spennandi í nágrenninu
- Nálægt lestarstöð
- Í verslunarhverfi
- Í miðborginni
- Nálægt sjúkrahúsi
- Nálægt dýragarði
Öryggisaðstaða
- Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
- Reykskynjari uppsettur (gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum)
- Slökkvitæki
- Öryggiskerfi
Almennt
- 13 herbergi
- 5 hæðir
- Byggt 2023
- Tvöfalt gler í gluggum
Gjöld og reglur
Gæludýr
- Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum
- Gæludýr eru leyfð gegn aukagjaldi, EUR 5.0 fyrir hvert gistirými, á nótt (hámark EUR 20 fyrir hverja dvöl)
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum eru slökkvitæki og öryggiskerfi.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, Carte Blanche
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
HLN APARTMENTS Aparthotel
HLN APARTMENTS Saarbrücken
HLN APARTMENTS Aparthotel Saarbrücken
Algengar spurningar
Leyfir HLN APARTMENTS gæludýr?
Já, hundar mega dvelja á gististaðnum. Greiða þarf gjald að upphæð 5.0 EUR fyrir hvert gistirými, á nótt. Þjónustudýr eru undanskilin gjöldum.
Býður HLN APARTMENTS upp á bílastæði á staðnum?
Því miður býður HLN APARTMENTS ekki upp á nein bílastæði á staðnum.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er HLN APARTMENTS með?
Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: kl. 06:00. Útritunartími er kl. 11:00. Snertilaus innritun og útritun er í boði.
Á hvernig svæði er HLN APARTMENTS?
HLN APARTMENTS er í hjarta borgarinnar Saarbrücken, í einungis 3 mínútna göngufjarlægð frá Saarbrücken (SDA-Saarbrücken lestarstöðin) og 11 mínútna göngufjarlægð frá Ludwigskirche (kirkja).