Room in Guest Room - Hostal Restaurante Seoane - Twin Room
Gististaðarflokkur: 2
Gistiheimili í Oroso
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Room in Guest Room - Hostal Restaurante Seoane - Twin Room





Room in Guest Room - Hostal Restaurante Seoane - Twin Room er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Oroso hefur upp á að bjóða. Verönd og garður eru meðal þeirra hápunkta sem eru í boði.
Vinsæl aðstaða
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
Meginaðstaða (2)
Meginaðstaða (2)
- Verönd
- Garður
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

Albergue O Trisquel
O Pino
Albergue O Trisquel
O Pino
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Þvottaaðstaða
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
8.4 af 10, Mjög gott, 6 umsagnir
8,4
Mjög gott
6 umsagnir

Pensión Myrian
O Pino
Pensión Myrian
O Pino
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
8.4 af 10, Mjög gott, 34 umsagnir
8,4
Mjög gott
34 umsagnir
Verðið er 8.737 kr.
8.737 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. ágú. - 30. ágú.

HolaCamp Camino
O Pino
HolaCamp Camino
O Pino
- Laug
- Flugvallarflutningur
- Gæludýravænt
- Ókeypis þráðlaust net
9.2 af 10, Dásamlegt, 5 umsagnir
9,2
Dásamlegt
5 umsagnir

Noja Rooms
O Pino
Noja Rooms
O Pino
- Gæludýravænt
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust

Noja Rooms 2
O Pino
Noja Rooms 2
O Pino
- Gæludýravænt
- Reyklaust

Javier Pedrouzo Sleeping Group
O Pino
Javier Pedrouzo Sleeping Group
O Pino
- Reyklaust
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Oroso, GA
Hvað er í nágrenninu?
- Ráð- og kaupstefnumiðstöð Galisíu - 12 mín. akstur - 19.2 km
- Menningarborg Galisíu - 14 mín. akstur - 22.0 km
- Area Central verslunarmiðstöðin - 14 mín. akstur - 22.1 km
- As Cancelas - 15 mín. akstur - 20.2 km
- El Corte Ingles verslunarmiðstöðin - 17 mín. akstur - 25.7 km
Samgöngur
- Santiago-Rosalía de Castro-flugvöllur (SCQ) - 29 mín. akstur
- A Coruña-flugvöllur (LCG) - 41 mín. akstur
- Ordes-lestarstöðin - 7 mín. akstur
- Santiago de Compostela lestarstöðin - 23 mín. akstur
- Cerceda-Meirama-lestarstöðin - 36 mín. akstur
Veitingastaðir
- Cafeteria Panaderia Pasteleria CHE - 5 mín. akstur
- Hotel Restaurante Bello - 15 mín. akstur
- O café de Manuela - 5 mín. akstur
- Mesón de Deus - 9 mín. akstur
- Doniña Cafeteria - 8 mín. akstur
Um þennan gististað
Room in Guest Room - Hostal Restaurante Seoane - Twin Room
- Room in Guest Room - Hostal Restaurante Seoane - Twin Room er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Oroso hefur upp á að bjóða. Verönd og garður eru meðal þeirra hápunkta sem eru í boði.
Yfirlit
Koma/brottför
- Innritun hefst: 12:00. Innritun lýkur: kl. 16:00
- Útritunartími er kl. 10:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
Bílastæði
- Bílastæði á staðnum eru takmörkuð
Aðrar upplýsingar
- Afmörkuð reykingasvæði
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum eru slökkvitæki, reykskynjari og fyrstuhjálparkassi.
Greiðslur í reiðufé á þessum gistista ð mega vera EUR 1000 að hámarki samkvæmt landslögum. Hafðu samband við gististaðinn til að fá frekari upplýsingar, samskipaleiðirnar eru í bókunarstaðfestingunni.
Gististaðurinn er þrifinn af fagfólki.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Room in Guest Room - Hostal Restaurante Seoane - Twin Room Oroso
Algengar spurningar
Leyfir Room in Guest Room - Hostal Restaurante Seoane - Twin Room gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Room in Guest Room - Hostal Restaurante Seoane - Twin Room upp á bílastæði á staðnum?
Já. Bílastæði gætu verið takmörkuð.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Room in Guest Room - Hostal Restaurante Seoane - Twin Room með?
Innritunartími hefst: 12:00. Innritunartíma lýkur: kl. 16:00. Útritunartími er kl. 10:00.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Room in Guest Room - Hostal Restaurante Seoane - Twin Room?
Room in Guest Room - Hostal Restaurante Seoane - Twin Room er með garði.