Deepsun Regency Hotel
Gististaðarflokkur: 3
Hótel í Sagar með veitingastað
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Deepsun Regency Hotel





Deepsun Regency Hotel er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Sagar hefur upp á að bjóða.
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Meginaðstaða (3)
Meginaðstaða (3)
- Þrif (samkvæmt beiðni)
- Veitingastaður
- Móttaka opin allan sólarhringinn
Vertu eins og heima hjá þér (4)
Vertu eins og heima hjá þér (4)
- Einkabaðherbergi
- Aðskilin setustofa
- Hitastilling á herbergi
- Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
Núverandi verð er 3.032 kr.
3.032 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. sep. - 24. sep.
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 4 af 4 herbergjum
Skoða allar myndir fyrir Standard-herbergi

Standard-herbergi
- 8 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 1
- 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
Skoða allar myndir fyrir Deluxe-herbergi

Deluxe-herbergi
- 14 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 3
- 1 stórt tvíbreitt rúm
Skoða allar myndir fyrir Superior-herbergi

Superior-herbergi
- 14 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 stórt tvíbreitt rúm
Skoða allar myndir fyrir Fjölskylduherbergi

Fjölskylduherbergi
- 19 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 4
- 1 stórt tvíbreitt rúm og 1 svefnsófi (einbreiður)
Svipaðir gististaðir

Hotel Royal Palace - Sagar
Sagar
Hotel Royal Palace - Sagar
Sagar
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
10.0 af 10, Stórkostlegt, 1 umsögn
10
Stórkostlegt
1 umsögn
Verðið er 3.086 kr.
3.086 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. ágú. - 27. ágú.

Hotel Sagar Inn
Sagar
Hotel Sagar Inn
Sagar
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Verðið er 3.324 kr.
3.324 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. ágú. - 29. ágú.

Hotel Sangam sagar
Sagar
Hotel Sangam sagar
Sagar
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Þvottaaðstaða
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar

Hotel Royal Sagar By GRB
Sagar
Hotel Royal Sagar By GRB
Sagar
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Þvottaaðstaða
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Verðið er 1.797 kr.
1.797 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. ágú. - 26. ágú.

Hotel Singh Empire
Sagar
Hotel Singh Empire
Sagar
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Verðið er 2.496 kr.
2.496 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. ágú. - 26. ágú.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

05 Gopal Ganj, Sagar, MP, 470001
Samgöngur
- Saugor-lestarstöðin - 7 mín. akstur
- Makronia-lestarstöðin - 13 mín. akstur
- Girwar-lestarstöðin - 26 mín. akstur
Veitingastaðir
- Domino's Pizza - 1 mín. ganga
- Chai Sutta Bar SAGAR - 8 mín. ganga
- Shubh Computer MP Online - 4 mín. akstur
- HIM Baahubali Restaurant - 3 mín. akstur
Um þennan gististað
Deepsun Regency Hotel
- Deepsun Regency Hotel er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Sagar hefur upp á að bjóða.
Yfirlit
Stærð hótels
- 14 herbergi
Koma/brottför
- Innritun hefst: 12:30. Innritun lýkur: hvenær sem er
- Lágmarksaldur við innritun - 18
- Útritunartími er 11:30
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 18
Gælud ýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
Bílastæði
- Ókeypis óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Matur og drykkur
- Veitingastaður
Þjónusta
- Móttaka opin allan sólarhringinn
Aðstaða á herbergi
Þægindi
- Sjálfvirk hitastýring
Njóttu lífsins
- Aðskilin setustofa
Fyrir útlitið
- Einkabaðherbergi
- Sturta eingöngu
- Handklæði
Meira
- Þrif samkvæmt beiðni
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Deepsun Regency Hotel Hotel
Deepsun Regency Hotel Sagar
Deepsun Regency Hotel Hotel Sagar
Algengar spurningar
Leyfir Deepsun Regency Hotel gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Deepsun Regency Hotel upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Deepsun Regency Hotel með?
Innritunartími hefst: 12:30. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er 11:30.
Eru veitingastaðir á Deepsun Regency Hotel eða í nágrenninu?
Já, það er veitingastaður á staðnum.