Puerto Dijama Hotel Boutique

Gististaðarflokkur: 4
Hótel við fljót í Carmelo, með heilsulind með allri þjónustu og víngerð

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Puerto Dijama Hotel Boutique er við golfvöll og telst úrvals gistikostur fyrir þá sem vilja njóta þess sem Carmelo hefur upp á að bjóða. Á staðnum er kaffihús þar sem þú getur fengið þér bita, en svo er líka tilvalið að heimsækja heilsulindina og fara í nudd, andlitsmeðferðir eða líkamsmeðferðir. Meðal annarra þæginda á svæðinu eru víngerð, innilaug og útilaug.

Umsagnir

8,4 af 10
Mjög gott

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Ókeypis morgunverður
  • Heilsulind
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Samliggjandi herbergi í boði

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Víngerð
  • Nálægt ströndinni
  • Heilsulind með allri þjónustu
  • Innilaug og útilaug
  • Líkamsræktaraðstaða
  • Heitur pottur
  • Bar/setustofa
  • Kaffihús
  • Kaffi/te í almennu rými
  • Loftkæling
  • Garður

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Samtengd/samliggjandi herbergi í boði
  • Úrvalssjónvarpsstöðvar
  • Garður
  • Dagleg þrif
  • Míníbar
  • Rúmföt af bestu gerð
Núverandi verð er 13.211 kr.
27. okt. - 28. okt.

Hvers vegna við elskum þennan gististað

Vinnu- og leikparadís
Þetta hótel við vatnsbakkann býður upp á samvinnurými og heilsulind. Golf- og vínferðir í nágrenninu skapa fullkomna blöndu af viðskipta- og frístundaiðkun.
Sipaðu, hvirflaðu og njóttu
Matarævintýri innifela ókeypis morgunverðarhlaðborð, kaffihúsaleigu og drykki á barnum. Vínunnendur geta notið kampavíns á herberginu og farið í skoðunarferðir um víngerðina í nágrenninu.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 8 af 8 herbergjum

Deluxe-herbergi - útsýni yfir garð

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • Útsýni yfir garð
  • 40 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Comfort-herbergi - útsýni yfir almenningsgarð

  • Útsýni yfir almenningsgarð
  • 30 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm

Comfort-herbergi - útsýni yfir garð

9,0 af 10
Dásamlegt
(2 umsagnir)
  • Útsýni yfir garð
  • 35 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Deluxe-herbergi

  • Útsýni yfir garð
  • 40 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 1 einbreitt rúm

Deluxe-herbergi fyrir fjóra

  • 40 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 2 einbreið rúm

Herbergi

  • Pláss fyrir 4

Deluxe with jacuzzi

  • 40 fermetrar
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Herbergi

  • Pláss fyrir 4

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Sotavento S/N Esq El Mástil, Balneario Zagarzazu, Carmelo, Colonia, 70200

Hvað er í nágrenninu?

  • Carmelo-golfvöllur - 19 mín. ganga - 1.6 km
  • Bodega Boutique El Legado - 8 mín. akstur - 8.2 km
  • Estancia de Narbona - 8 mín. akstur - 6.2 km
  • Uama-leikhúsið - 11 mín. akstur - 9.0 km
  • Artigas-torgið - 11 mín. akstur - 9.0 km

Veitingastaðir

  • ‪Che Carmelo by Morgan - ‬9 mín. akstur
  • ‪Club Uruguay - ‬9 mín. akstur
  • ‪Pura Restauant - ‬19 mín. ganga
  • ‪Narbona Restaurant - ‬7 mín. akstur
  • ‪El Quincho - ‬9 mín. akstur

Um þennan gististað

Puerto Dijama Hotel Boutique

  • Puerto Dijama Hotel Boutique er við golfvöll og telst úrvals gistikostur fyrir þá sem vilja njóta þess sem Carmelo hefur upp á að bjóða. Á staðnum er kaffihús þar sem þú getur fengið þér bita, en svo er líka tilvalið að heimsækja heilsulindina og fara í nudd, andlitsmeðferðir eða líkamsmeðferðir. Meðal annarra þæginda á svæðinu eru víngerð, innilaug og útilaug.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 15 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: á miðnætti
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 11:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttakan er opin daglega frá kl. 07:00 til kl. 23:00
    • Starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 250+ Mbps (hentar fyrir 3–5 gesti eða allt að 10 tæki))

Bílastæði

    • Ókeypis óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis morgunverðarhlaðborð daglega kl. 08:00–kl. 10:30
  • Bar/setustofa
  • Kaffihús
  • Kaffi/te í almennu rými
  • Skyndibitastaður/sælkeraverslun
  • Vatnsvél

Áhugavert að gera

  • Almenningsskoðunarferð um víngerð
  • Aðgangur að strönd
  • Golfkennsla í nágrenninu
  • Göngu- og hjólreiðaslóðar í nágrenninu
  • Útreiðar í nágrenninu
  • Víngerðarferðir í nágrenninu

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Samvinnusvæði

Þjónusta

  • Móttaka opin á tilteknum tímum
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Farangursgeymsla
  • Fjöltyngt starfsfólk
  • Hjólaleiga
  • Kylfusveinn á staðnum
  • Golfbíll á staðnum
  • Sólstólar
  • Sólhlífar
  • Rómantísk pakkatilboð

Aðstaða

  • Garður
  • Arinn í anddyri
  • Sjónvarp í almennu rými
  • Sameiginleg setustofa
  • Líkamsræktaraðstaða
  • Við golfvöll
  • Útilaug
  • Innilaug
  • Heilsulind með fullri þjónustu
  • Golfklúbbhús á staðnum
  • Golfverslun á staðnum
  • Heitur pottur
  • Vínekra
  • Víngerð á staðnum

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 40-tommu flatskjársjónvarp
  • Úrvals kapalrásir

Þægindi

  • Loftkæling og kynding
  • Míníbar
  • Baðsloppar
  • Straujárn/strauborð
  • Gluggatjöld

Sofðu rótt

  • Hljóðeinangruð herbergi
  • Rúmföt af bestu gerð
  • Memory foam-dýna

Njóttu lífsins

  • Nudd upp á herbergi
  • Einkagarður
  • Sérvalin húsgögn og innréttingar

Fyrir útlitið

  • Sturta eingöngu
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net (250+ Mbps (hentar fyrir 3–5 gesti eða allt að 10 tæki) gagnahraði)
  • Sími

Matur og drykkur

  • Kampavínsþjónusta
  • Ókeypis vatn á flöskum

Meira

  • Þrif daglega
  • Samtengd/samliggjandi herbergi í boði
  • Aðgangur um gang utandyra
  • Handbækur/leiðbeiningar
  • Kort af svæðinu
  • Leiðbeiningar um veitingastaði

Sérkostir

Heilsulind

Gestir geta dekrað við sig á heilsulind hótel. Á meðal þjónustu eru andlitsmeðferð og líkamsmeðferð. Í heilsulindinni er heitur pottur. Heilsulindin er opin daglega.

Gjöld og reglur

Skyldugjöld

Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
  • Þú gætir verið beðin(n) að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum: Virðisaukaskatt Úrúgvæ (10%). Undanþága frá virðisaukaskattinum er í boði fyrir ferðamenn sem framvísa gildu vegabréfi og ferðamannavegabréfsáritun sem sýnir að þeir séu ekki íbúar Úrúgvæ. Athugaðu að ef þú ert búsett(ur) í Úrúgvæ og dvölin þín er á tímabilinu frá 15. nóvember og fram til dagsins eftir páska muntu þurfa að greiða VSK. Fyrir dvalir utan þess tíma ert þú undanskilin(n) VSK.

Sundlaugar, heilsulind og líkamsrækt (ef við á)

  • Nuddþjónusta er í boði gegn pöntun, sem hægt er að framkvæma með því að hafa samband við gististaðinn fyrir komu í númerinu í bókunarstaðfestingunni.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Samliggjandi/aðliggjandi herbergi kunna að vera fáanleg ef þau eru laus og gestir geta beðið um þau með því að hringja beint í gististaðinn í númerið sem gefið er upp í bókunarstaðfestingunni.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Hotel Puerto Dijama
Puerto Dijama Boutique Hotel
Puerto Dijama Boutique Carmelo
Puerto Dijama Hotel Boutique Hotel
Puerto Dijama Hotel Boutique Carmelo
Puerto Dijama Hotel Boutique Hotel Carmelo

Algengar spurningar

Er Puerto Dijama Hotel Boutique með sundlaug?

Já, staðurinn er með innilaug og útilaug.

Leyfir Puerto Dijama Hotel Boutique gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Puerto Dijama Hotel Boutique upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Puerto Dijama Hotel Boutique með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: á miðnætti. Útritunartími er kl. 11:00.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Puerto Dijama Hotel Boutique?

Meðal þess sem stendur til boða í grenndinni eru gönguferðir og hestaferðir, auk þess sem þú getur æft sveifluna á nálægum golfvelli. Meðal annars sem hægt er að nýta sér í nágrenninu eru spilavíti. Njóttu þín í heilsulindinni eða slakaðu á í heita pottinum.Puerto Dijama Hotel Boutique er þar að auki með víngerð og útilaug, auk þess sem gististaðurinn er með líkamsræktaraðstöðu og garði.

Er Puerto Dijama Hotel Boutique með einhver einkasvæði utandyra?

Já, hvert herbergi er með garð.

Á hvernig svæði er Puerto Dijama Hotel Boutique?

Puerto Dijama Hotel Boutique er við sjávarbakkann. Meðal vinsælla staða í nágrenninu er Carmelo-golfvöllur, sem er í 4 akstursfjarlægð.

Umsagnir

Puerto Dijama Hotel Boutique - umsagnir

8,4

Mjög gott

9,2

Hreinlæti

8,6

Þjónusta

9,6

Starfsfólk og þjónusta

9,2

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

boa localização, ambiente agradável, café da manhã razoável, bom atendimento e confortável.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excelente hotel que por la atención de su personal lo deja bien parado en todo.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Hotel charmoso e bem localizado, o atendimento é excelente.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

todo excelente
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Staaf was nice and they created a little oasis
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

La habitación muy bien, y el personal increíble. Muy amables y con gran disposición todo el tiempo.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Muito agradável.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excelente!
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Hotel lindo e perto do bosque. Café da manhã bom.
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Quarto limpo, porem o banheiro tinha cheiro de retorno de ralo.Otimo cafe da manha.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Estava tudo ok, sonente as bucicletas que o hotel oferecia no anuncio, mas estavam sem as mesmas, foi algo que nos decepcionou . A academia deve ser melhorada, aparelhos precarios e desconfortaveis
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Quarto bem bonito e espaçoso porém achei uma cueca no meio do lençol e tinha poeira nas prateleiras. Equipe de funcionários atenciosos. Café da manhã muito fraco com poucas opções. Piscina ok. E outra coisa é que os preços do cardápio são abusivos de tão caros. Comprei comida e bebida fora e fui informada que só poderia se fosse do hotel nada de fora, o que é um absurdo e abusivo. Além de que o hotel é longe de TUDO no meio do NADA.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

A piscinas estavam sujas
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

10 puntos
Staðfest umsögn

2/10 Slæmt

Booked a large room and canceled it before the cut off date and rebooked a smaller room that became available. Was waiting a number of weeks for a refund and never happened. Hotels.com investigated it and the Hotel refused to pay the back the money. So I ended up paying twice for the same booking. So be very careful and probably don’t book here. Hotel room was fine but no table for working - so that was weird. They don’t have basic items available. They have 1 iron for clothes but no ironing board despite being a hotel beside wedding locations. So you iron onto a towel on a bed. Breakfast is good but they are not able to handle a crowd so they don’t have enough stuff. They have 1 coffee maker - individual cups etc so that causes delays. It probably needs a management team to do a “voice of the customer” review to make it better. But charging extra for cancellation booking and then refusing to pay makes it dodgy.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Staðfest umsögn

6/10 Gott

Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Staðfest umsögn

2/10 Slæmt

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt