Lighthouse Inn

Gististaðarflokkur: 2.5
Mótel á ströndinni í Storm Lake

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Lighthouse Inn er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Storm Lake hefur upp á að bjóða. Gestir fá ýmsa þjónustu án endurgjalds, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.

Umsagnir

8,2 af 10
Mjög gott

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling
  • Þvottaaðstaða
  • Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
  • Reyklaust

Meginaðstaða (4)

  • Þrif daglega
  • Á ströndinni
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Þvottaaðstaða

Vertu eins og heima hjá þér (5)

  • Dagleg þrif
  • Þvottaaðstaða
  • Hitastilling á herbergi
  • Kapalsjónvarpsþjónusta
  • Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
Núverandi verð er 16.795 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. sep. - 26. sep.

Herbergisval

Superior-herbergi fyrir einn

9,0 af 10
Dásamlegt
(2 umsagnir)
  • 16 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Deluxe-herbergi fyrir einn

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • 21 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
1601 E Lakeshore Dr, Storm Lake, IA, 50588

Hvað er í nágrenninu?

  • Storm Lake golfvöllurinn - 2 mín. ganga - 0.2 km
  • Storm Lake - 5 mín. ganga - 0.4 km
  • Chautauqua Park (almenningsgarður) - 2 mín. akstur - 1.5 km
  • Harker House (sögulegt hús) - 3 mín. akstur - 2.5 km
  • Buena Vista University (háskóli) - 3 mín. akstur - 2.9 km

Samgöngur

  • Fort Dodge, IA (FOD-Fort Dodge flugv.) - 64 mín. akstur
  • Sioux City, IA (SUX-Sioux Gateway) - 87 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Grand Central Coffee Station - ‬3 mín. ganga
  • ‪McDonald's - ‬4 mín. akstur
  • ‪Smokin' Hereford BBQ - ‬6 mín. akstur
  • ‪Grand Central Coffee Station - ‬4 mín. akstur
  • ‪Hardee's - ‬2 mín. akstur

Um þennan gististað

Lighthouse Inn

  • Lighthouse Inn er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Storm Lake hefur upp á að bjóða. Gestir fá ýmsa þjónustu án endurgjalds, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 28 herbergi
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: kl. 22:00
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 21
    • Útritunartími er kl. 11:00
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Ef þú ætlar að mæta á staðinn eftir kl. 15:00 skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem birtar eru í bókunarstaðfestingunni.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 21
DONE

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 50+ Mbps)
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Áhugavert að gera

  • Á ströndinni

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Þvottaaðstaða

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 40-tommu LED-sjónvarp
  • Kapalrásir

Þægindi

  • Sjálfvirk hitastilling og kynding

Sofðu rótt

  • Rúmföt í boði

Fyrir útlitið

  • Sápa og sjampó
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net (50+ Mbps gagnahraði)

Meira

  • Þrif daglega

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Síðinnritun á milli kl. 22:00 og kl. 11:00 býðst fyrir 25 USD aukagjald

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Lighthouse Inn Motel
Lighthouse Inn Storm Lake
Lighthouse Inn Motel Storm Lake

Algengar spurningar

Leyfir Lighthouse Inn gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Lighthouse Inn upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Lighthouse Inn með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: kl. 22:00. Útritunartími er kl. 11:00.

Á hvernig svæði er Lighthouse Inn?

Lighthouse Inn er í einungis 2 mínútna göngufjarlægð frá Storm Lake golfvöllurinn og 17 mínútna göngufjarlægð frá Chautauqua Park (almenningsgarður).