Heilt heimili

Doppio Westside

Gististaðarflokkur: 4
Orlofshús í Four Corners með útilaug

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Doppio Westside státar af fínustu staðsetningu, því Walt Disney World® Resort og Flamingo Crossings Town Center eru í 15 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er útilaug sem er frábær fyrir þá sem vilja taka sér góðan sundsprett, auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Orlofshúsin skarta ýmsum þægindum og þar á meðal eru eldhús, þvottavélar/þurrkarar, einkasundlaugar og verönd.

Umsagnir

9,4 af 10
Stórkostlegt

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Eldhús
  • Þvottaaðstaða
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling

Meginaðstaða (4)

  • Á gististaðnum eru 28 reyklaus orlofshús
  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Útilaug
  • Þjónusta gestastjóra

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Eldhús
  • Einkasundlaug
  • Aðskilið baðker/sturta
  • Aðskilin borðstofa
  • Verönd
  • Þvottavél/þurrkari

Herbergisval

Deluxe-bæjarhús - verönd

  • 209 fermetrar
  • 5 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 12
  • 3 stór tvíbreið rúm, 2 einbreið rúm og 2 tvíbreið rúm

Fjölskyldu-bæjarhús - verönd

  • 209 fermetrar
  • 4 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 10
  • 2 stór tvíbreið rúm, 2 einbreið rúm og 2 tvíbreið rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
2470 Santorini Drive, Davenport, FL, 34747

Hvað er í nágrenninu?

  • Northeast héraðsgarðurinn - 2 mín. akstur - 2.0 km
  • Lake Davenport - 3 mín. akstur - 2.4 km
  • Four Corners FC - 4 mín. akstur - 4.4 km
  • Highland Reserve golfklúbburinn - 6 mín. akstur - 5.8 km
  • Orange Lake golfklúbburinn - 7 mín. akstur - 8.5 km

Samgöngur

  • Kissimmee, FL (ISM-Kissimmee Gateway) - 40 mín. akstur
  • Alþjóðaflugvöllur Orlando (MCO) - 47 mín. akstur
  • Kissimmee lestarstöðin - 29 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪McDonald's - ‬6 mín. akstur
  • ‪Twistee Treat Berry Town - ‬5 mín. akstur
  • ‪7-Eleven - ‬9 mín. ganga
  • ‪Taco Bell - ‬5 mín. akstur
  • ‪Culver's - ‬5 mín. akstur

Um þennan gististað

Doppio Westside

  • Doppio Westside státar af fínustu staðsetningu, því Walt Disney World® Resort og Flamingo Crossings Town Center eru í 15 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er útilaug sem er frábær fyrir þá sem vilja taka sér góðan sundsprett, auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Orlofshúsin skarta ýmsum þægindum og þar á meðal eru eldhús, þvottavélar/þurrkarar, einkasundlaugar og verönd.

Yfirlit

Koma/brottför

    • Innritunartími hefst kl. 16:00
    • Snertilaus innritun í boði
    • Lágmarksaldur við innritun - 21
    • Útritunartími er kl. 10:00
    • Snertilaus útritun í boði

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
    • Gestir munu fá tölvupóst innan 72 klst. fyrir komu með innritunarleiðbeiningum og aðgangskóða; aðgengi er um einkainngang
    • Fyrir komu þarftu að fylla út skráningareyðublað á netinu sem verður sent með öruggum hætti
    • Þú munt þurfa að veita gististaðnum afrit af skilríkjum með mynd, útgefnum af stjórnvöldum, eftir bókun
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort er nauðsynlegt fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 21

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki))

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Sundlaug/heilsulind

  • Einkasundlaug
  • Útilaug
  • Sólstólar

Internet

  • Ókeypis þráðlaust net, gagnahraði 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki)

Bílastæði og flutningar

  • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Fyrir fjölskyldur

  • Barnastóll
  • Ferðavagga

Eldhús

  • Ísskápur í fullri stærð
  • Örbylgjuofn
  • Bakarofn
  • Uppþvottavél
  • Eldhúsáhöld/diskar/hnífapör

Baðherbergi

  • Aðskilið baðker/sturta
  • Hárblásari
  • Handklæði í boði

Svæði

  • Borðstofa

Útisvæði

  • Verönd
  • Garðhúsgögn

Þvottaþjónusta

  • Þvottavél og þurrkari

Hitastilling

  • Loftkæling
  • Kynding

Gæludýr

  • Engin gæludýr leyfð

Aðgengi

  • Ef þú hefur sérstakar óskir um aðgengi skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem finna má á bókunarstaðfestingunni sem send er eftir bókun.
  • Engar lyftur
  • Stigalaust aðgengi að inngangi
  • Reyklaus gististaður

Þjónusta og aðstaða

  • Þjónusta gestastjóra
  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Straujárn/strauborð
  • Myrkratjöld/-gardínur

Áhugavert að gera

  • Náttúrufriðland

Öryggisaðstaða

  • Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
  • Reykskynjari uppsettur (gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum)
  • Slökkvitæki

Almennt

  • 28 herbergi

Gjöld og reglur

Endurgreiðanlegar innborganir

  • Tryggingargjald vegna mögulegra skemmda að upphæð 150 USD verður innheimt fyrir innritun.

Aukavalkostir

  • Þrif eru í boði gegn aukagjaldi sem nemur 245 USD á dag

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Doppio Westside Davenport
Doppio Westside Affittacamere
Doppio Westside Affittacamere Davenport

Algengar spurningar

Er Doppio Westside með sundlaug?

Já, staðurinn er með útilaug.

Leyfir Doppio Westside gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Doppio Westside upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Doppio Westside með?

Þú getur innritað þig frá kl. 16:00. Útritunartími er kl. 10:00. Snertilaus innritun og útritun er í boði.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Doppio Westside?

Doppio Westside er með einkasundlaug.

Er Doppio Westside með eldhús eða eldhúskrók?

Já, það er eldhús á staðnum, en einnig eru þar eldhúsáhöld, ísskápur og örbylgjuofn.

Er Doppio Westside með einhver einkasvæði utandyra?

Já, þessi gististaður er með einkasundlaug og verönd.

Umsagnir

Doppio Westside - umsagnir

9,4

Stórkostlegt

9,8

Hreinlæti

9,0

Þjónusta

9,4

Starfsfólk og þjónusta

9,6

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great place to stay. Very clean and the inside of the place was beautiful and spacious.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Fantastic place to stay
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Gorgeous accomodation.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great stay , very clean & modern, staff checked in throughout stay to see if we needed anything, would stay again!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Amazing place to stay at!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Casa limpa, impecável ! Amamos nossa estadia ! Foi perfeito em tudo ! Próximo dos parques Disney, Walmart…
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

My family loved our stay highly recommend for family vacation. I would stay here again in the future!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The place was clean, new and a perfect day for extended family.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The property exceeded our expectations. There was communication with the host and the instructions provided were detailed and easy to navigate for a seamless stay. It was a quiet location close enough to the major parks. We will definitely look to stay here again when we return to Florida. The decor was clean and modern, felt like home away from home.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The house as beautiful and very clean! The staff were very helpful.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Todo muy bello y acogedor
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

This is the second time my family has stayed at Doppio. The house and pool was in excellent shape! My only gripe was not replacing the tv remote in the downstairs bedroom as there it was not available in the house when checked-in.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Kitchen had everything you needed and then some. The Disney kids room was amazing. My grandson loved the light up glasses. Will definitely book this place again. I’m physically back home, but my soul is still there. Great vacation.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Everyone loved the place and the pool
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Lovely 5 bedroomed home, 3 with ensuits and 1 standalone bathroom. Fully equipped kitchen and small pool, not large enough to swim in but good for dips. We did ask for it to be heated but it wasn’t warm enough for us for evening dips. Nice quiet location and parks are all within 45 minute radius. Host kept in touch with us regularly asking if everything was ok and if anything required. They are building/extending nearby but this did not affect our stay and this is mentioned when booking. Would definitely stay here again if we ever return to Florida.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great place for me & my family . Definitely will be staying there again.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Very cozy, comfortable, and newly built
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The stay exceeded our expectations. Maria the host was very responsive and detailed in messages. It is spacious, quiet and luxurious feeling while giving a home away from home feel. Will visit again.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The entire place stood out to me. It was very clean very well put together worth every dollar.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great place for a vacation stay. The houses are newly built and very clean. My family and I had a wonderful time staying at this property thanks again Doppio Westside for giving my family your warm and welcoming greetings.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Love how clean and new everything look , really spaces especially those with a big family .will definitely book again
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

My family of 5 really enjoyed staying at this location. Extremely clean, great private family pool for lounging, and convenient location to Universal Studios. I would love to see a larger and more comfortable couch to lounge around in the living room. The current couch is not comfortable. Plenty of seats at dining room table and kitchen island though. Need stronger stair rails going up to the second floor. One set was broken and had been repaired with white tape. No weight could be placed on it as you walked up or down the stairs. Great washer and dryer with plenty of towels. Enjoyed the large number of bathrooms and showers. All of the rooms were great and the kids loved the Mickey Mouse and Harry Potter themed rooms. One thing to note is that there is a fairly busy street outside the backyard. Some days/nights were not as quiet due to traffic and sirens etc. There are shrubs so it is still private. Online correspondence was quick and clear. So thankful for great communication!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Everything needed was here.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

I really enjoyed my stay! Check-in was smooth and the instructions to find the home were clear and easy to follow. The place felt comfortable and welcoming—just what I needed. Would definitely stay again.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excellent host and home. We enjoyed our stay and would definitely return again. The home was in excellent and spotless condition. Highly recommended