George & Dragon

Gististaðarflokkur: 3
Gistihús í Andover

Veldu dagsetningar til að sjá verð

George & Dragon er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Andover hefur upp á að bjóða. Meðal þjónustu sem er í boði ókeypis eru þráðlaust net, sjálfsafgreiðslubílastæði og morgunverður sem er eldaður eftir pöntun (alla daga milli kl. 07:30 og kl. 10:00).

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis morgunverður
  • Gæludýravænt
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net

Meginaðstaða (2)

  • Þrif daglega
  • Móttaka opin á tilteknum tímum

Vertu eins og heima hjá þér (5)

  • Einkabaðherbergi
  • Dagleg þrif
  • Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
  • Hljóðeinangruð herbergi
  • Hárblásari

Herbergisval

Classic-herbergi með tvíbreiðu rúmi - 1 tvíbreitt rúm - einkabaðherbergi

  • 9 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Deluxe-herbergi með tvíbreiðu rúmi - einkabaðherbergi

  • 16 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Deluxe-herbergi með tvíbreiðu rúmi - einkabaðherbergi

  • Útsýni yfir garð
  • 16 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Lúxusherbergi með tvíbreiðu rúmi - einkabaðherbergi

  • Útsýni yfir garð
  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Comfort-herbergi með tvíbreiðu rúmi

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Comfort-herbergi með tvíbreiðu rúmi

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Comfort-herbergi með tvíbreiðu rúmi

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Comfort-herbergi með tvíbreiðu rúmi

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
The Square, Hurstbourne Tarrant, Andover, England, SP11 0AA

Hvað er í nágrenninu?

  • North Wessex Downs - 1 mín. ganga - 0.0 km
  • River Test - 2 mín. ganga - 0.2 km
  • Highclere-kastalinn - 15 mín. akstur - 15.2 km
  • Stonehenge - 42 mín. akstur - 44.8 km
  • New Forest þjóðgarðurinn - 49 mín. akstur - 57.8 km

Samgöngur

  • Southampton (SOU) - 51 mín. akstur
  • Farnborough (FAB) - 61 mín. akstur
  • Andover lestarstöðin - 11 mín. akstur
  • Andover Grateley lestarstöðin - 18 mín. akstur
  • Whitchurch lestarstöðin - 21 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪YO! Sushi - ‬7 mín. akstur
  • ‪Tesco Cafe - ‬7 mín. akstur
  • ‪Wingers - ‬8 mín. akstur
  • ‪Golden Dragon - ‬8 mín. akstur
  • ‪Buddha - ‬8 mín. akstur

Um þennan gististað

George & Dragon

  • George & Dragon er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Andover hefur upp á að bjóða. Meðal þjónustu sem er í boði ókeypis eru þráðlaust net, sjálfsafgreiðslubílastæði og morgunverður sem er eldaður eftir pöntun (alla daga milli kl. 07:30 og kl. 10:00).

Yfirlit

Stærð hótels

    • 8 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: kl. 20:00
    • Snemminnritun er háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 11:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttakan er opin daglega frá kl. 08:00 til kl. 20:00
    • Gestir munu fá tölvupóst innan 24 klst. fyrir komu með innritunarleiðbeiningum; starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
    • Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
    • Fyrir komu þarftu að fylla út skráningareyðublað á netinu sem verður sent með öruggum hætti
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Gæludýr

    • Gæludýr leyfð (einungis hundar og kettir)*
    • Þjónustudýr velkomin

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki))

Bílastæði

    • Ókeypis óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
    • Takmörkuð bílastæði á staðnum (að hámarki 1 stæði á hverja gistieiningu)
    • Á staðnum er hægt að leggja bílum á fleiri stöðum en við götuna

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis morgunverður sem er eldaður eftir pöntun daglega kl. 07:30–kl. 10:00

Þjónusta

  • Móttaka opin á tilteknum tímum

Aðstaða

  • Garðhúsgögn

Aðstaða á herbergi

Þægindi

  • Kynding

Sofðu rótt

  • Hljóðeinangruð herbergi

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Sjampó
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net (100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki) gagnahraði)

Meira

  • Þrif daglega
  • Handbækur/leiðbeiningar
  • Kort af svæðinu
  • Leiðbeiningar um veitingastaði

Gjöld og reglur

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum
  • Gæludýr eru leyfð gegn aukagjaldi, GBP 20 á gæludýr, fyrir dvölina (hámark GBP 20 fyrir hverja dvöl)

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, American Express
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

George & Dragon Inn
George & Dragon Andover
George & Dragon Inn Andover

Algengar spurningar

Leyfir George & Dragon gæludýr?

Já, hundar og kettir mega dvelja á gististaðnum. Greiða þarf gjald að upphæð 20 GBP á gæludýr, fyrir dvölina. Þjónustudýr eru undanskilin gjöldum.

Býður George & Dragon upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði. Bílastæði gætu verið takmörkuð.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er George & Dragon með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: kl. 20:00. Útritunartími er kl. 11:00.

Á hvernig svæði er George & Dragon?

George & Dragon er í einungis 1 mínútna göngufjarlægð frá River Test.