Heil íbúð
Apartment for 4 People in Tenerife
Gististaðarflokkur: 2
Íbúð í Santiago del Teide
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Apartment for 4 People in Tenerife





Apartment for 4 People in Tenerife er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Santiago del Teide hefur upp á að bjóða.
Heil íbúð
2 svefnherbergi2 baðherbergiPláss fyrir 4
Vinsæl aðstaða
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
Meginaðstaða (1)
Meginaðstaða (1)
- Verönd
Vertu eins og heima hjá þér (4)
Vertu eins og heima hjá þér (4)
- 2 svefnherbergi
- Verönd
- Þvottavél/þurrkari
- Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

Los Gigantes Sea View
Santiago del Teide
Los Gigantes Sea View
Santiago del Teide
- Laug
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
10.0 af 10, Stórkostlegt, 1 umsögn
10
Stórkostlegt
1 umsögn

Gigantes Apartament Panoramica Sea View
Santiago del Teide
Gigantes Apartament Panoramica Sea View
Santiago del Teide
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net

Ocean View-2 Bed-sleeps 4-pueblo Marinero
Santiago del Teide
Ocean View-2 Bed-sleeps 4-pueblo Marinero
Santiago del Teide
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis þráðlaust net
- Ísskápur
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið
Santiago del Teide, Canary Islands
Hvað er í nágrenninu?
- Los Gigantes smábátahöfnin - 1 mín. ganga - 0.0 km
- Los Gigantes ströndin - 2 mín. ganga - 0.2 km
- Oasis Los Gigantes almenningssundlaugin - 3 mín. ganga - 0.3 km
- Tenerife-strendur - 9 mín. akstur - 2.3 km
- Arena-ströndin - 12 mín. akstur - 3.4 km
Samgöngur
- Tenerife (TFS-Suður-Tenerife) - 51 mín. akstur
- Santa Cruz de Tenerife (TFN-Norður-Tenerife) - 97 mín. akstur
- La Gomera (GMZ) - 145 mín. akstur
Veitingastaðir
- Arepera Sabor Criollo - 10 mín. akstur
- Restaurante Blue Martini - 4 mín. akstur
- Bar Cafetería Alfonso - 4 mín. akstur
- Bar Restaurante El Patio - 16 mín. akstur
- Restaurante Pizzeria Mamma Lucia - 15 mín. ganga
Um þennan gististað
Apartment for 4 People in Tenerife
- Apartment for 4 People in Tenerife er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Santiago del Teide hefur upp á að bjóða.
Yfirlit
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: kl. 20:00
- Lágmarksaldur við innritun - 25
- Útritunartími er kl. 11:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
- Gestir munu fá tölvupóst með innritunarleiðbeiningum
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 25
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
Bílastæði
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Internet
- Ókeypis þráðlaust net
Bílastæði og flutningar
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Útisvæði
- Verönd
Þvottaþjónusta
- Þvottavél og þurrkari
Gæludýr
- Engin gæludýr leyfð
Aðgengi
- Engar lyftur
- Reyklaus gististaður
Öryggisaðstaða
- Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
- Reykskynjari ekki tilgreindur (gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum)
Gjöld og reglur
Endurgreiðanlegar innborganir
- Innborgun fyrir skemmdir: 150.0 EUR fyrir dvölina
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express
Greiðslur í reiðufé á þessum gististað mega vera EUR 1000 að hámarki samkvæmt landslögum. Hafðu samband við gististaðinn til að fá frekari upplýsingar, samskipaleiðirnar eru í bókunarstaðfestingunni.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
For 4 People In Tenerife
Apartment in Acantilados de Los Gigantes
Apartment for 4 People in Tenerife Apartment
Apartment for 4 People in Tenerife Santiago del Teide
Apartment for 4 People in Tenerife Apartment Santiago del Teide
Algengar spurningar
Leyfir Apartment for 4 People in Tenerife gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Apartment for 4 People in Tenerife upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Apartment for 4 People in Tenerife með?
Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: kl. 20:00. Útritunartími er kl. 11:00.
Á hvernig svæði er Apartment for 4 People in Tenerife?
Apartment for 4 People in Tenerife er í einungis 1 mínútna göngufjarlægð frá Los Gigantes smábátahöfnin og 4 mínútna göngufjarlægð frá Los Gigantes ströndin.