Einkagestgjafi
Yala Leonine Villa
Gististaðarflokkur: 3
Hótel í hjarta Thissamaharama
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Yala Leonine Villa





Yala Leonine Villa er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Thissamaharama hefur upp á að bjóða. Gestir fá ýmsa þjónustu án endurgjalds, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.
Umsagnir
1010 af 10
Stórkostlegt
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
Meginaðstaða (4)
Meginaðstaða (4)
- Þrif (samkvæmt beiðni)
- Morgunverður í boði
- Garður
- Móttaka opin á tilteknum tímum
Núverandi verð er 1.050 kr.
1.050 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. sep. - 12. sep.
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 2 af 2 herbergjum
Skoða allar myndir fyrir Standard-herbergi fyrir þrjá

Standard-herbergi fyrir þrjá
- 13 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 3
- 1 tvíbreitt rúm og 1 einbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Basic-herbergi með tvíbreiðu rúmi

Basic-herbergi með tvíbreiðu rúmi
- 11 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Svipaðir gististaðir

Blue Sky Hotel Yala
Mahasenpura
Blue Sky Hotel Yala
Mahasenpura
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Verðið er 6.196 kr.
6.196 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. sep. - 12. sep.

DoubleTree by Hilton Weerawila Rajawarna Resort
Weerawila
DoubleTree by Hilton Weerawila Rajawarna Resort
Weerawila
- Laug
- Heilsulind
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
9.8 af 10, Stórkostlegt, 62 umsagnir
9,8
Stórkostlegt
62 umsagnir
Verðið er 14.700 kr.
14.700 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. sep. - 12. sep.

Kirinda Paradise Yala
Kirinda
Kirinda Paradise Yala
Kirinda
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
8.8 af 10, Frábært, 3 umsagnir
8,8
Frábært
3 umsagnir
Verðið er 4.085 kr.
4.085 kr.
inniheldur skatta og gjöld
8. sep. - 9. sep.

Saffron Lake Yala
Thissamaharama
Saffron Lake Yala
Thissamaharama
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
10.0 af 10, Stórkostlegt, 2 umsagnir
10
Stórkostlegt
2 umsagnir
Verðið er 5.986 kr.
5.986 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. sep. - 28. sep.

Wild Culture Yala
Yala
Wild Culture Yala
Yala
- Laug
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
9.8 af 10, Stórkostlegt, 9 umsagnir
9,8
Stórkostlegt
9 umsagnir
Verðið er 17.758 kr.
17.758 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Lavender Home Rest
Thissamaharama
Lavender Home Rest
Thissamaharama
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
10.0 af 10, Stórkostlegt, 4 umsagnir
10
Stórkostlegt
4 umsagnir
Verðið er 3.829 kr.
3.829 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. ágú. - 30. ágú.

Yala Hotel River Front
Thissamaharama
Yala Hotel River Front
Thissamaharama
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
9.8 af 10, Stórkostlegt, 7 umsagnir
9,8
Stórkostlegt
7 umsagnir
Verðið er 9.111 kr.
9.111 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. ágú. - 30. ágú.

Blue Turtle Hotel
Thissamaharama
Blue Turtle Hotel
Thissamaharama
- Laug
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
9.0 af 10, Dásamlegt, 39 umsagnir
9,0
Dásamlegt
39 umsagnir
Verðið er 6.812 kr.
6.812 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. sep. - 2. sep.

Tranquil Sanctuary Yala
Tissamaharama
Tranquil Sanctuary Yala
Tissamaharama
- Ókeypis morgunverður
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
9.0 af 10, Dásamlegt, 2 umsagnir
9,0
Dásamlegt
2 umsagnir
Verðið er 6.287 kr.
6.287 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. sep. - 28. sep.

Yala River Face Inn
Thissamaharama
Yala River Face Inn
Thissamaharama
- Laug
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
8.0 af 10, Mjög gott, 10 umsagnir
8,0
Mjög gott
10 umsagnir
Verðið er 2.989 kr.
2.989 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. sep. - 27. sep.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Senanayaka Lane, 274/2 Jinadasa Mawatha, Tissamaharama, SP, 82600
Hvað er í nágrenninu?
- Tissamaharama Raja Maha Vihara - 16 mín. ganga - 1.4 km
- Tissa-vatn - 3 mín. akstur - 2.2 km
- Yala-þjóðgarðurinn - 20 mín. akstur - 16.3 km
- Kataragama Temple - 23 mín. akstur - 22.6 km
- Udawalawe-þjóðgarðurinn - 57 mín. akstur - 57.9 km
Veitingastaðir
- Cafe Culture - 11 mín. akstur
- Refresh Sea Food Restaurant - 3 mín. akstur
- Calorian Restaurant - 3 mín. akstur
- ROOTS Restaurant - 9 mín. ganga
- Punchi Bangalawa (පුංචි බංගලාව) - 3 mín. ganga
Um þennan gististað
Yala Leonine Villa
- Yala Leonine Villa er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Thissamaharama hefur upp á að bjóða. Gestir fá ýmsa þjónustu án endurgjalds, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.
Yfirlit
Stærð hótels
- 5 herbergi
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 13:00. Innritun lýkur: kl. 22:00
- Síðbúin innritun háð framboði
- Lágmarksaldur við innritun - 18
- Útritunartími er kl. 11:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Móttakan er opin daglega frá kl. 07:00 til kl. 22:00
- Starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
- Ef þú ætlar að mæta á staðinn eftir kl. 13:00 skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem birtar eru í bókunarstaðfestingunni.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 18
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 25+ Mbps)
Bílastæði
- Ókeypis óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðrar upplýsingar
- Afmörkuð reykingasvæði
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Matur og drykkur
- Evrópskur morgunverður (aukagjald) daglega kl. 05:00–á hádegi
Þjónusta
- Móttaka opin á tilteknum tímum
Aðstaða
- Garður
Aðstaða á herbergi
Fyrir útlitið
- Einkabaðherbergi
- Sturta eingöngu
- Sápa
- Handklæði
- Salernispappír
Vertu í sambandi
- Ókeypis þráðlaust net (25+ Mbps gagnahraði)
Meira
- Þrif samkvæmt beiðni
Gjöld og reglur
Aukavalkostir
- Boðið er upp á evrópskan morgunverð gegn aukagjaldi sem er um það bil 1000 LKR fyrir fullorðna og 1000 LKR fyrir börn
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn einkagestgjafa (aðila sem hvorki er gestgjafi að atvinnu, stundar slíkan rekstur að staðaldri né hefur það sem sitt aðalfag). Neytendalöggjöf ESB, þar á meðal uppsagnarréttur, mun ekki gilda fyrir bókun þína. Afbókunarreglurnar sem einkagestgjafinn setur munu gilda fyrir bókun þína.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við reiðufé.
Líka þekkt sem
Yala Leonine Villa Hotel
Yala Leonine Villa Tissamaharama
Yala Leonine Villa Hotel Tissamaharama
Algengar spurningar
Leyfir Yala Leonine Villa gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Yala Leonine Villa upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Yala Leonine Villa með?
Innritunartími hefst: kl. 13:00. Innritunartíma lýkur: kl. 22:00. Útritunartími er kl. 11:00.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Yala Leonine Villa?
Yala Leonine Villa er með garði.
Á hvernig svæði er Yala Leonine Villa?
Yala Leonine Villa er í hjarta borgarinnar Thissamaharama, í einungis 17 mínútna göngufjarlægð frá Tissamaharama Raja Maha Vihara.