Einkagestgjafi
DORO ROYAL SUITE
Gististaðarflokkur: 2.5
Hótel í hjarta Mannarkkad
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir DORO ROYAL SUITE





DORO ROYAL SUITE er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Mannarkkad hefur upp á að bjóða. Þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði eru meðal þess sem gestir fá ókeypis.
Umsagnir
9,29,2 af 10
Dásamlegt
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Meginaðstaða (12)
Meginaðstaða (12)
- Þrif daglega
- Viðskiptamiðstöð
- Fundarherbergi
- Móttaka opin allan sólarhringinn
- Loftkæling
- Garður
- Fjöltyngt starfsfólk
- Úrval dagblaða gefins í anddyri
- Farangursgeymsla
- Aðstoð við miða-/ferðakaup
- Sjónvarp í almennu rými
- Skápar í boði
Vertu eins og heima hjá þér (5)
Vertu eins og heima hjá þér (5)
- Einkabaðherbergi
- Garður
- Dagleg þrif
- Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
- Hljóðeinangruð herbergi
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 4 af 4 herbergjum
Skoða allar myndir fyrir Deluxe-herbergi fyrir tvo

Deluxe-herbergi fyrir tvo
- 25 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 2 einbreið rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Svíta

Svíta
- 60 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 stórt tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Standard-herbergi

Standard-herbergi
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 stórt tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Superior-herbergi - borgarsýn

Superior-herbergi - borgarsýn
- Borgarútsýni
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 stórt tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Svipaðir gististaðir

Iyer Square
Mannarkkad
Iyer Square
Mannarkkad
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða

La Montana by TGI
Coonoor
La Montana by TGI
Coonoor
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
7.4 af 10, Gott, 3 umsagnir
7,4
Gott
3 umsagnir
Verðið er 9.018 kr.
9.018 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Deer Meadows
Mudumalai
Deer Meadows
Mudumalai
- Laug
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
8.0 af 10, Mjög gott, 1 umsögn
8,0
Mjög gott
1 umsögn
Verðið er 6.411 kr.
6.411 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

LMS Palve Sugavasam
Fern Hill
LMS Palve Sugavasam
Fern Hill
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
7.0 af 10, Gott, 4 umsagnir
7,0
Gott
4 umsagnir
Verðið er 3.941 kr.
3.941 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

The Baron
Kandal
The Baron
Kandal
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
8.0 af 10, Mjög gott, 3 umsagnir
8,0
Mjög gott
3 umsagnir
Verðið er 2.824 kr.
2.824 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

SV Grand
Mettupalayam
SV Grand
Mettupalayam
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
8.8 af 10, Frábært, 3 umsagnir
8,8
Frábært
3 umsagnir
Verðið er 2.848 kr.
2.848 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Sterling Ooty Fern Hill
Fern Hill
Sterling Ooty Fern Hill
Fern Hill
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
7.0 af 10, Gott, 78 umsagnir
7,0
Gott
78 umsagnir
Verðið er 7.054 kr.
7.054 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. sep. - 1. okt.

Ketti Heights Resorts
Coonoor
Ketti Heights Resorts
Coonoor
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
Verðið er 6.528 kr.
6.528 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Rozana Retreat
Ootacamund
Rozana Retreat
Ootacamund
- Ókeypis þráðlaust net
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
6.0af 10, 2 umsagnir
6,0
2 umsagnir

Green Nest Resort
Kotagiri
Green Nest Resort
Kotagiri
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.2 af 10, Mjög gott, 17 umsagnir
8,2
Mjög gott
17 umsagnir
Verðið er 8.016 kr.
8.016 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

NAFEESA ARCADE COURT JUNCTION MANNARKKAD, 14, Mannarkkad, Kerala, 678582
Hvað er í nágrenninu?
- Silent Valley National Park - 24 mín. akstur - 13.4 km
- Sree Thirumandhamkunnu Bhagavathi Temple Angadippuram - 51 mín. akstur - 39.3 km
Samgöngur
- Coimbatore (CJB) - 157 mín. akstur
- Melattur lestarstöðin - 24 mín. akstur
- Angadipuram Angadippuram lestarstöðin - 29 mín. akstur
- Pattikkad lestarstöðin - 30 mín. akstur
Veitingastaðir
- Shairan Cafe - 12 mín. ganga
- KFC - 18 mín. ganga
- Green Field - 14 mín. akstur
- KTDC Tamarind - 6 mín. akstur
- Mouzy Banana Avil Milk - 2 mín. akstur
Um þennan gististað
DORO ROYAL SUITE
- DORO ROYAL SUITE er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Mannarkkad hefur upp á að bjóða. Þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði eru meðal þess sem gestir fá ókeypis.
Yfirlit
Stærð hótels
- 14 herbergi
Koma/brottför
- Innritun hefst: á hádegi. Innritun lýkur: kl. 20:00
- Lágmarksaldur við innritun - 18
- Útritunartími er kl. 11:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
- Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 18
Gæludýr
- Engin gæludýr eða þjónustudýr leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 50+ Mbps)
Bílastæði
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðrar upplýsingar
- Afmörkuð reykingasvæði (sektað fyrir brot)
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Fyrir viðskiptaferðalanga
- Viðskiptamiðstöð
- Fundarherbergi
Þjónusta
- Móttaka opin allan sólarhringinn
- Aðstoð við miða-/ferðakaup
- Ókeypis dagblöð í móttöku
- Farangursgeymsla
- Fjöltyngt starfsfólk
Aðstaða
- Garður
- Sjónvarp í almennu rými
- Skápar í boði
Aðstaða á herbergi
Þægindi
- Loftkæling
- Inniskór
Sofðu rótt
- Hljóðeinangruð herbergi
Fyrir útlitið
- Einkabaðherbergi
- Sápa og sjampó
- Handklæði
- Salernispappír
Vertu í sambandi
- Ókeypis þráðlaust net (50+ Mbps gagnahraði)
Meira
- Þrif daglega
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn einkagestgjafa (aðila sem hvorki er gestgjafi að atvinnu, stundar slíkan rekstur að staðaldri né hefur það sem sitt aðalfag). Neytendalöggjöf ESB, þar á meðal uppsagnarréttur, mun ekki gilda fyrir bókun þína. Afbókunarreglurnar sem einkagestgjafinn setur munu gilda fyrir bókun þína.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, Discover
Líka þekkt sem
DORO ROYAL SUITE
DORO ROYAL SUITE Hotel
DORO ROYAL SUITE Mannarkkad
DORO ROYAL SUITE Hotel Mannarkkad
Algengar spurningar
Leyfir DORO ROYAL SUITE gæludýr?
Því miður, hvorki gæludýr né þjónustudýr eru leyfð.
Býður DORO ROYAL SUITE upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er DORO ROYAL SUITE með?
Innritunartími hefst: á hádegi. Innritunartíma lýkur: kl. 20:00. Útritunartími er kl. 11:00.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á DORO ROYAL SUITE ?
DORO ROYAL SUITE er með garði.
Á hvernig svæði er DORO ROYAL SUITE ?
DORO ROYAL SUITE er í hjarta borgarinnar Mannarkkad. Meðal vinsælla staða í nágrenninu er Silent Valley National Park, sem er í 13 akstursfjarlægð.