Ber Mai Inci Hotel

Hótel í miðborginni, Gamli markaðurinn í göngufæri

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Ber Mai Inci Hotel er á fínum stað, því Gamli markaðurinn og MarkAntalya Verslunarmiðstöð eru í innan við 15 mínútna göngufjarlægð. Gestir geta látið stjana við sig með því að fara í djúpvefjanudd, ilmmeðferðir eða Ayurvedic-meðferðir. Þar að auki eru Hadrian hliðið og Terra City verslunramiðstöðin í nokkurra mínútna akstursfjarlægð.
VIP Access

Umsagnir

8,8 af 10
Frábært

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis morgunverður
  • Heilsulind
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling
  • Þvottaaðstaða

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Heilsulindarþjónusta
  • Nudd- og heilsuherbergi
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Garður
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Þvottaaðstaða
  • Fjöltyngt starfsfólk
  • Þjónusta gestastjóra
  • Úrval dagblaða gefins í anddyri
  • Farangursgeymsla
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Einkabaðherbergi
  • Aðskilin setustofa
  • Úrvalssjónvarpsstöðvar
  • Garður
  • Dagleg þrif
  • Þvottaaðstaða
Núverandi verð er 34.072 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. ágú. - 30. ágú.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 6 af 6 herbergjum

Economy-herbergi fyrir þrjá

  • 26 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm og 1 stórt einbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Standard-herbergi fyrir tvo - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 22 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm og 2 stór einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Economy-herbergi með tvíbreiðu rúmi

  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Standard-herbergi með tvíbreiðu rúmi - svalir - útsýni yfir garð

8,0 af 10
Mjög gott
(1 umsögn)
  • Útsýni yfir garð
  • 21 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Deluxe-herbergi með tvíbreiðu rúmi - svalir - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 23 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Basic-herbergi með tvíbreiðu rúmi - 1 stórt tvíbreitt rúm - vísar að garði

  • Útsýni yfir garð
  • 25 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
55.sokak, No14, Antalya, Akdeniz, 07040

Hvað er í nágrenninu?

  • Lýðveldistorgið - 2 mín. ganga - 0.2 km
  • Antalya Kaleici smábátahöfnin - 5 mín. ganga - 0.5 km
  • Gamli markaðurinn - 5 mín. ganga - 0.5 km
  • Clock Tower - 7 mín. ganga - 0.6 km
  • MarkAntalya Verslunarmiðstöð - 8 mín. ganga - 0.8 km

Samgöngur

  • Antalya (AYT-Antalya alþj.) - 25 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Gargara Pub - ‬3 mín. ganga
  • ‪Antalya Ordu Evi - ‬6 mín. ganga
  • ‪Antalya Orduevi Çatı Restaurant - ‬2 mín. ganga
  • ‪07 Taverna - ‬2 mín. ganga
  • ‪İldeniz Çay Evi - ‬2 mín. ganga

Um þennan gististað

Ber Mai Inci Hotel

  • Ber Mai Inci Hotel er á fínum stað, því Gamli markaðurinn og MarkAntalya Verslunarmiðstöð eru í innan við 15 mínútna göngufjarlægð. Gestir geta látið stjana við sig með því að fara í djúpvefjanudd, ilmmeðferðir eða Ayurvedic-meðferðir. Þar að auki eru Hadrian hliðið og Terra City verslunramiðstöðin í nokkurra mínútna akstursfjarlægð.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 12 herbergi
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: hvenær sem er
    • Útritunartími er á hádegi
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
DONE

Börn

    • Börn eru mögulega ekki gjaldgeng fyrir ókeypis morgunverð
DONE

Gæludýr

    • Engin gæludýr eða þjónustudýr leyfð
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 500+ Mbps (hentar fyrir 6+ gesti eða 10+ tæki))
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
    • Ókeypis örugg og óyfirbyggð bílastæði með þjónustu á staðnum
    • Bílastæði og sendibílastæði aðgengileg hjólastólum á svæðinu
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Afmörkuð reykingasvæði (sektað fyrir brot)

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis morgunverðarhlaðborð daglega kl. 08:00–kl. 10:30

Ferðast með börn

  • Hljóðfæri
  • Rúmhandrið
  • Skápalásar
  • Lok á innstungum

Áhugavert að gera

  • Golfaðstaða
  • Þyrlu-/flugvélaferðir
  • Einkaskoðunarferð um víngerð
  • Hjólaleiga í nágrenninu
  • Vistvænar ferðir í nágrenninu
  • Göngu- og hjólreiðaslóðar í nágrenninu
  • Útreiðar í nágrenninu
  • Vespur/reiðhjól með hjálparvél til leigu í nágrenninu
  • Fallhlífarstökk í nágrenninu
  • Svifvír í nágrenninu

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Samvinnusvæði

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Þjónusta gestastjóra
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Ókeypis dagblöð í móttöku
  • Farangursgeymsla
  • Fjöltyngt starfsfólk
  • Vikapiltur
  • Rómantísk pakkatilboð

Aðstaða

  • Garður
  • Við golfvöll
  • Heilsulindarþjónusta
  • Nudd- og heilsuherbergi
  • Móttökusalur

Aðgengi

  • Lyfta
  • Breidd lyftudyra (cm): 127
  • Bílastæði með hjólastólaaðgengi
  • 1 Bílastæði á staðnum með hjólastólaaðgengi
  • Bílastæði fyrir sendibíla með hjólastólaaðgengi
  • Bílastæðaþjónusta fyrir ökutæki með hjólastóla
  • Ferðaleið að lyftu aðgengileg fyrir hjólastóla
  • Móttaka með hjólastólaaðgengi
  • Hæð móttökuborðs með hjólastólaaðgengi (cm): 100
  • Heilsulind með hjólastólaaðgengi
  • Sýnileg neyðarmerki á göngum
  • Rampur við aðalinngang
  • Hjólastólar í boði á staðnum
  • Sjónvarp með textalýsingu
  • Spegill með stækkunargleri
  • Vel lýst leið að inngangi
  • Stigalaust aðgengi að inngangi
  • 1 Stigar til að komast á gististaðinn
  • Parketlögð gólf í herbergjum

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 102-cm LED-sjónvarp
  • Úrvals gervihnattarásir

Þægindi

  • Sjálfvirk hitastilling og kynding
  • Ókeypis drykkir á míníbar
  • Inniskór
  • Barnainniskór
  • Straujárn/strauborð (eftir beiðni)
  • Gluggatjöld

Sofðu rótt

  • Ofnæmisprófaður sængurfatnaður
  • Dúnsængur
  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Hljóðeinangruð herbergi
  • Rúmföt af bestu gerð
  • Memory foam-dýna

Njóttu lífsins

  • Verönd með húsgögnum
  • Einkagarður
  • Sérvalin húsgögn og innréttingar
  • Aðskilin setustofa

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Sturta eingöngu
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis dagblöð
  • Ókeypis þráðlaust net (500+ Mbps (hentar fyrir 6+ gesti eða 10+ tæki) gagnahraði)
  • Ókeypis útlandasímtöl og innansvæðissímtöl
  • Prentari
  • Straumbreytar/hleðslutæki

Matur og drykkur

  • Kampavínsþjónusta
  • Míní-ísskápur
  • Ókeypis vatn á flöskum
  • Barnastóll

Meira

  • Þrif daglega
  • Öryggishólf á herbergjum

Sérkostir

Heilsulind

Gestir geta dekrað við sig með því að nýta heilsulindarþjónustuna á svæðinu. Þar eru 2 meðferðarherbergi, þar á meðal herbergi fyrir pör. Á meðal þjónustu eru djúpvefjanudd, heitsteinanudd, íþróttanudd og sænskt nudd. Í heilsulindinni er tyrknest bað. Í heilsulindinni býðst fjöldi meðferðarleiða, svo sem: ilmmeðferð, Ayurvedic-meðferð og vatnsmeðferð.

Gjöld og reglur

Börn og aukarúm

  • Vöggur/ungbarnarúm eru í boði fyrir 15.0 EUR á dag
  • Aukarúm eru í boði fyrir EUR 15 á nótt

Sundlaugar, heilsulind og líkamsrækt (ef við á)

  • Nuddþjónusta og heilsulind eru í boði gegn pöntun, sem hægt er að framkvæma með því að hafa samband við gististaðinn fyrir komu í númerinu í bókunarstaðfestingunni.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Ekki er hægt að tryggja að enginn hávaði berist inn á herbergin.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum eru slökkvitæki og gluggahlerar.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, JCB International
Skráningarnúmer gististaðar 25736
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Ber Mai Inci Hotel Hotel
Ber Mai Inci Hotel Antalya
Ber Mai Inci Hotel Hotel Antalya

Algengar spurningar

Leyfir Ber Mai Inci Hotel gæludýr?

Því miður, hvorki gæludýr né þjónustudýr eru leyfð.

Býður Ber Mai Inci Hotel upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði og bílastæði með þjónustu.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Ber Mai Inci Hotel með?

Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er á hádegi.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Ber Mai Inci Hotel?

Njóttu þess að ýmiss konar útivist stendur til boða í grenndinni, en þar á meðal eru hjólreiðar, gönguferðir og hestaferðir. Meðal annars sem staðurinn býður upp á eru þyrlu-/flugvélaferðir. Njóttu þess að gististaðurinn er með tyrknesku baði, heilsulindarþjónustu og garði.

Er Ber Mai Inci Hotel með einhver einkasvæði utandyra?

Já, hvert herbergi er með verönd með húsgögnum og garð.

Á hvernig svæði er Ber Mai Inci Hotel?

Ber Mai Inci Hotel er í hverfinu Miðbær Antalya, í einungis 7 mínútna göngufjarlægð frá Gamli markaðurinn og 10 mínútna göngufjarlægð frá MarkAntalya Verslunarmiðstöð.