Hässlebogården Turist & Konferens

Gististaðarflokkur: 2.5
Hótel í Mariannelund

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Hässlebogården Turist & Konferens er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Mariannelund hefur upp á að bjóða.

Umsagnir

7,0 af 10
Gott

Vinsæl aðstaða

  • Gæludýravænt
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Þvottaaðstaða
  • Reyklaust

Meginaðstaða (12)

  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Morgunverður í boði
  • Garður
  • Arinn í anddyri
  • Sameiginleg setustofa
  • Örbylgjuofn í sameiginlegu rými
  • Ísskápur í sameiginlegu rými
  • Þvottaaðstaða
  • Þjónusta gestastjóra
  • Farangursgeymsla
  • Móttaka opin á tilteknum tímum
  • Sjónvarp í almennu rými

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Ókeypis vöggur (ungbarnarúm)
  • Leikvöllur á staðnum
  • Aðskilin setustofa
  • Garður
  • Þvottaaðstaða
  • Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
Núverandi verð er 6.907 kr.
inniheldur skatta og gjöld
8. okt. - 9. okt.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 4 af 4 herbergjum

Classic-herbergi

8,0 af 10
Mjög gott
(1 umsögn)
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 kojur (einbreiðar)

Standard-herbergi með tvíbreiðu rúmi

8,0 af 10
Mjög gott
(1 umsögn)
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Fjölskylduherbergi

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 1 stórt tvíbreitt rúm og 1 koja (stór tvíbreið)

Fjölskylduherbergi með tvíbreiðu rúmi

8,0 af 10
Mjög gott
(2 umsagnir)
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 6
  • 1 stórt tvíbreitt rúm og 2 kojur (stórar tvíbreiðar)

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
1 GÄDDEGÖL, Mariannelund, Jönköpings län, 598 98

Hvað er í nágrenninu?

  • Ingatorpskirkja - 14 mín. akstur - 12.6 km
  • Spilhammarsbað - 15 mín. akstur - 10.1 km
  • Heimur Astridar Lindgren - 27 mín. akstur - 29.2 km
  • Æskuheimili Astridar Lindgren - 30 mín. akstur - 30.2 km
  • Æskuheimili Astridar Lindgren - 30 mín. akstur - 30.2 km

Samgöngur

  • Mariannelund lestarstöðin - 9 mín. akstur
  • Vimmerby lestarstöðin - 25 mín. akstur
  • Astrid Lindgrens Värld lestarstöðin - 26 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Sibylla - ‬7 mín. akstur
  • ‪Almas cafe - ‬14 mín. akstur
  • ‪Restaurang Sofia - ‬9 mín. akstur
  • ‪Sommartorpet - ‬7 mín. akstur
  • ‪Mw Sjögården - ‬9 mín. akstur

Um þennan gististað

Hässlebogården Turist & Konferens

  • Hässlebogården Turist & Konferens er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Mariannelund hefur upp á að bjóða.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 25 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 16:00. Innritun lýkur: kl. 22:30
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 11:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttakan er opin daglega frá kl. 08:00 til kl. 22:00
    • Starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Gæludýr

    • Gæludýr leyfð (einungis hundar og kettir)*
    • Þjónustudýr velkomin

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum

Bílastæði

    • Ókeypis örugg og óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Fullur enskur morgunverður (aukagjald) daglega kl. 08:30–kl. 10:30
  • Sameiginlegur örbylgjuofn
  • Samnýttur ísskápur

Ferðast með börn

  • Leikvöllur

Þjónusta

  • Móttaka opin á tilteknum tímum
  • Þjónusta gestastjóra
  • Þvottaaðstaða
  • Farangursgeymsla

Aðstaða

  • Garður
  • Arinn í anddyri
  • Sjónvarp í almennu rými
  • Moskítónet
  • Sameiginleg setustofa

Aðgengi

  • Móttaka með hjólastólaaðgengi
  • Rampur við aðalinngang
  • Vel lýst leið að inngangi
  • Stigalaust aðgengi að inngangi

Aðstaða á herbergi

Þægindi

  • Kynding

Sofðu rótt

  • Ókeypis vagga/barnarúm
  • Rúmföt í boði

Njóttu lífsins

  • Aðskilin setustofa

Fyrir útlitið

  • Hárblásari (eftir beiðni)
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Skrifborð

Matur og drykkur

  • Samnýtt eldhús

Meira

  • Þrif samkvæmt beiðni

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á fullan enskan morgunverð gegn aukagjaldi sem er um það bil 130 SEK á mann

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum
  • Gæludýr eru leyfð gegn aukagjaldi, SEK 200 á gæludýr, á dag (hámark SEK 200 fyrir hverja dvöl)

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, Discover
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Hässlebogården Turist & Konferens Hotel
Hässlebogården Turist & Konferens Jönköpings län
Hässlebogården Turist & Konferens Hotel Jönköpings län

Algengar spurningar

Leyfir Hässlebogården Turist & Konferens gæludýr?

Já, hundar og kettir mega dvelja á gististaðnum. Greiða þarf gjald að upphæð 200 SEK á gæludýr, á dag. Þjónustudýr eru undanskilin gjöldum.

Býður Hässlebogården Turist & Konferens upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Hässlebogården Turist & Konferens með?

Innritunartími hefst: kl. 16:00. Innritunartíma lýkur: kl. 22:30. Útritunartími er kl. 11:00.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Hässlebogården Turist & Konferens ?

Hässlebogården Turist & Konferens er með garði.

Umsagnir

Hässlebogården Turist & Konferens - umsagnir

7,0

Gott

7,0

Hreinlæti

6,4

Þjónusta

7,8

Starfsfólk og þjónusta

5,8

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

6/10 Gott

Ok boende till priset men mycket ”silvertejplösningar” och daterad inredning.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Mysigt vandrarhem med mycket trevlig personal
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Hjälpsam personal, rent och fräscht, trevlig utemiljö!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Ett mysigt ställe med trevlig och hjälpsam personal
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Helt okay boende, speciellt sett till prisbilden…
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Vänlig och tillmötesgående personal
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Trevligt ställe med vacker omgivning. Jättetrevliga ägare.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Bäst var värdinnan från Ulan Bator som kunde tala ryska med min hustru. Utmärkt.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Lugn lantlig miljö. Rena rum och sängkläder. Hjälpsam trevlig personal tillgänglig från morgon till kväll. Bra frukost.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Väldigt hjälpsam o trevlig personal. Mycket serviceminded. Bra för barn stor rörelsefrihet. Toppen att kunna sköta sin egen mathållning.
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Good price but also very simple standard. There are no rooms with own toilets. But a good outdoor environment.
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Rent rum men ganska tveksam design och inredning.
Staðfest umsögn

4/10 Sæmilegt

Fick ett rum i en tillbyggd länga (barack) som var lyhört. Skön säng men väldigt lyhört
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Morgenmaden levede i op til forventningen i forhold til prisen på 130 skr. Stedet var meget slidt og forsømt
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Fridfull, avkopplande miljö mitt i naturen. Rummet var väl tilltaget och hade två våningssängar. Utemiljön var underbar. Barn kan leka ute på de stora gräsmattorna utan att störa någon. Det var bara skog och åkermark som var omkring oss. Frukosten var bra, med blandning mellan bröd, youghurt, pålägg, ägg, juice m.m. För oss var detta en riktig pärla och vi skulle absolut rekommendera det till dig som söker avkoppling, natur och enkelhet.
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Passar den som söker ett enklare boende utan alltför stora krav på bekvämligheter som t.ex. närhet till affär, restauranger etc. Den lugna miljön och den stora gräsmattan utanför gör det till ett utmärkt boende för familjer där barnen kan springa fritt. På boendet finns allt för att kunna laga sin egen mat, men tänk på att det kan bli trångt i både köket och toaletterna vid många gäster. Trevlig och hjälpsam personal som gör allt för att du ska trivas.
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Rengøring ikke eksisterende
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Frukosten var väldigt basic och höll knappt ok nivå. En av toaletterna luktade väldigt starkt av vad som är misstänkt fuktskada. stort plus för kelig katt på gården, söt höna och kossor i hagen runt om. Kommer inte boka igen men blev väl mottagna
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Vi sov en natt på Hässlebogården. Läget var fantastiskt. Mitt ute på landet. Lugnt och stillsamt. Perfekt för barnfamiljer som ska besöka Astrid Lindgrens värld, endast 25 min med bil. Mycket prisvärt om man ska jämföra med boenden i Vimmerby. Lantlig miljö där barnen kan kika på hönsen och leka på en liten lekplats. Rymliga rum där lakan och handdukar ingår. Något litet kök för alla gäster, annars finns allt man kan tänka sig. Plus för vänliga och hjälpsamma värdar. Rekommenderar!
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Vi var der en enkelt nat og sov der stort set kun grundet sport event. Behagelige senge - dog knirkede køjesengene hver gang man tænkte på at vende sig. ☺️ Alt i alt okay til prisen og det vi skulle bruge stedet til - og ik mindst dejlig rent.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Så prisvärt ställe och extra plus att det ingick både lakan och handdukar trots det billiga priset. Rekommenderar verkligen om man vill ha ett enkelt ställe till bra pris. Låg dessutom fint ute på landsbygden. Ägaren var supertrevlig. 👌
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Vi sov bara en natt och det var jättebra. Miljön runt var vackert och det var kallt på natten men vi fick ett extra element för att värma upp rummet.
Staðfest umsögn

4/10 Sæmilegt

Lägre standard än förväntat. Läste recensioner innan bokning men de stämde inte enligt mig eller familjen vi bodde där med. Kallt, städningen var inte topp och det var fläckar på sängkläder. Frukosten är vi glada att vi inte betalade 130kr/pers för då den bestod av yoghurt slattar, ägg, billig färdigskivad ost och något billigt bröd i påse. Inredningen var väldigt 80-tal.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Mycket vänlig personal. Enkel standard men stort plus med färdigbäddade sängar och att badlakan ingår. Vi bodde i familjerum med 6 sängplatser och hade då egen toalett och tvättställ. Dusch fanns i korridoren. Bra med tillgång till kök inkl kyl och frys. Vi ordnade egen frukost. Lugnt lantligt läge med stor gräsmatta där barnen kunde leka fritt. Huset är slitet men i helt ok skick, tillräckligt rent. Mycket prisvärt. Skulle bo här igen.
Staðfest umsögn

4/10 Sæmilegt

Plus Det låg naturnära och lugnt. Minus Mycket var slitet eller trasigt. Silvertejp användes på flera ställen för att laga inredning. Frukosten kostade 130/vuxen och 50/barn. Ganska saftigt med tanke på skralt utbud. Det var inte städat under sängen, mycket damm. Väldigt lyhört mellan rummen. Stället skulle behöva renoveras ordentligt.