Heil íbúð

Charlie Skyline Moinhos

Gististaðarflokkur: 3
Íbúð í miðborginni í borginni Porto Alegre með líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn og tengingu við verslunarmiðstöð

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Charlie Skyline Moinhos er í afþreyingarhverfinu og telst úrvals gistikostur fyrir þá sem vilja njóta þess sem Porto Alegre hefur upp á að bjóða. Íbúðirnar skarta ýmsum þægindum og þar á meðal eru eldhús, snjallsjónvörp og espressókaffivélar.

Umsagnir

7,6 af 10
Gott

Heil íbúð

Pláss fyrir 2

Vinsæl aðstaða

  • Eldhús
  • Þvottaaðstaða
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling
  • Heilsurækt
  • Reyklaust

Meginaðstaða (4)

  • Á gististaðnum eru 18 reyklaus íbúðir
  • Líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn
  • Loftkæling
  • Þvottaaðstaða

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Eldhús
  • Þvottaaðstaða
  • Espressókaffivél
  • Lyfta
  • Stafræn sjónvarpsþjónusta
  • Hárblásari
Núverandi verð er 8.134 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. okt. - 26. okt.

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Rua Casemiro de Abreu 576, Porto Alegre, RS, 90420-100

Hvað er í nágrenninu?

  • Moinhos de Vento (almenningsgarður) - 6 mín. ganga - 0.5 km
  • Sambandsháskólinn í Rio Grande do Sul - 8 mín. ganga - 0.7 km
  • Frægðargatan - 9 mín. ganga - 0.8 km
  • Farroupilha almenningsgarðurinn - 13 mín. ganga - 1.1 km
  • Araujo Vianna áheyrnarsalurinn - 17 mín. ganga - 1.5 km

Samgöngur

  • Porto Alegre (POA-Salgado Filho flugv.) - 13 mín. akstur
  • Canoas-herflugvöllurinn (QNS) - 31 mín. akstur
  • Rodoviaria de Porto Alegre lestarstöðin - 28 mín. ganga

Veitingastaðir

  • ‪Raiz Cozinha Natural - ‬6 mín. ganga
  • ‪Limão Galego - ‬5 mín. ganga
  • ‪Koh Pee Pee - ‬3 mín. ganga
  • ‪La Tasse Empório - ‬2 mín. ganga
  • ‪Grani Pizzeria Napoletana - ‬4 mín. ganga

Um þennan gististað

Charlie Skyline Moinhos

  • Charlie Skyline Moinhos er í afþreyingarhverfinu og telst úrvals gistikostur fyrir þá sem vilja njóta þess sem Porto Alegre hefur upp á að bjóða. Íbúðirnar skarta ýmsum þægindum og þar á meðal eru eldhús, snjallsjónvörp og espressókaffivélar.

Yfirlit

Stærð gististaðar

    • 18 íbúðir

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: á miðnætti
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 11:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
    • Gestir sem hyggjast koma utan hefðbundins innritunartíma munu fá tölvupóst innan 24 klst. fyrir komu með innritunarleiðbeiningum og aðgangskóða; aðgengi er um einkainngang
    • Hafðu samband við gististaðinn a.m.k. 24 klst. fyrir komu til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
    • Fyrir komu þarftu að fylla út skráningareyðublað á netinu sem verður sent með öruggum hætti
    • Þú munt þurfa að veita gististaðnum afrit af skilríkjum með mynd, útgefnum af stjórnvöldum, eftir bókun
    • Gestir fá aðstoð í gegnum sýndarmóttökuborð
    • Gestir eru skyldugir til að sækja snjalltækjaapp gististaðarins, WhatsApp fyrir innritun
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Börn

    • Foreldrar þurfa að sýna fæðingarvottorð barns og persónuskilríki með mynd*
    • Engar vöggur (ungbarnarúm)

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 500+ Mbps (hentar fyrir 6+ gesti eða 10+ tæki))

Bílastæði

    • Engin bílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Internet

  • Ókeypis þráðlaust net, gagnahraði 500+ Mbps (hentar fyrir 6+ gesti eða 10+ tæki)

Bílastæði og flutningar

  • Engin bílastæði í boði á staðnum

Eldhús

  • Ísskápur
  • Eldavélarhellur
  • Örbylgjuofn
  • Espressókaffivél
  • Eldhúsáhöld/diskar/hnífapör

Svefnherbergi

  • Ofnæmisprófaður sængurfatnaður

Baðherbergi

  • Sturta
  • Handklæði í boði
  • Sjampó
  • Skolskál
  • Sápa
  • Hárblásari
  • Salernispappír

Afþreying

  • Snjallsjónvarp með stafrænum rásum

Þvottaþjónusta

  • Þvottaaðstaða
  • Þvottaþjónusta í nágrenninu

Vinnuaðstaða

  • Vinnuaðstaða fyrir fartölvu
  • Samvinnusvæði

Þægindi

  • Loftkæling
  • Kynding

Gæludýr

  • Engin gæludýr leyfð

Aðgengi

  • Ef þú hefur sérstakar óskir um aðgengi skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem finna má á bókunarstaðfestingunni sem send er eftir bókun.
  • Lyfta
  • Breidd lyftudyra (cm): 5
  • Reyklaus gististaður

Þjónusta og aðstaða

  • Sýndarmóttökuborð

Spennandi í nágrenninu

  • Við verslunarmiðstöð
  • Nálægt flugvelli
  • Í miðborginni
  • Í skemmtanahverfi

Áhugavert að gera

  • Líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn

Öryggisaðstaða

  • Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
  • Reykskynjari ekki tilgreindur (gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum)

Almennt

  • 18 herbergi

Gjöld og reglur

Börn og aukarúm

  • Foreldrar sem ferðast með barn undir 18 ára aldri verða að framvísa fæðingarvottorði og persónuskilríkjum barnsins með mynd (vegabréfi, til dæmis) við innritun. Fyrir erlenda gesti til Brasilíu, ef aðeins annað foreldra eða forráðamanna ferðast með barnið skal það foreldri eða sá forráðamaður einnig - til viðbótar við fæðingarvottorð og persónuskilríkjum þess með mynd - framvísa lögbókuðu samþykki við ferðinni með undirskrift beggja foreldra. Séu foreldrar eða forráðamenn, eftir því sem við á, ófærir eða óviljugir til að gefa þetta samþykki, þarf leyfi tilbærra dómsyfirvalda. Gestir sem ætla sér að ferðast með börn til Brasilíu skulu leita nánari ráðgjafar hjá brasilískri ræðisskrifstofu áður en haldið er af stað.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, Diners Club
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Algengar spurningar

Leyfir Charlie Skyline Moinhos gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Charlie Skyline Moinhos upp á bílastæði á staðnum?

Því miður býður Charlie Skyline Moinhos ekki upp á nein bílastæði á staðnum.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Charlie Skyline Moinhos með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: á miðnætti. Útritunartími er kl. 11:00.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Charlie Skyline Moinhos?

Haltu þér í formi með líkamsræktinni sem er opin allan sólarhringinn.

Er Charlie Skyline Moinhos með eldhús eða eldhúskrók?

Já, það er eldhús á staðnum, en einnig eru þar espressókaffivél, eldhúsáhöld og ísskápur.

Á hvernig svæði er Charlie Skyline Moinhos?

Charlie Skyline Moinhos er í hverfinu Hvítá, í einungis 7 mínútna göngufjarlægð frá Moinhos de Vento (almenningsgarður) og 9 mínútna göngufjarlægð frá Frægðargatan.

Umsagnir

Charlie Skyline Moinhos - umsagnir

7,6

Gott

7,6

Hreinlæti

8,8

Þjónusta

10

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Tudo dentro do esperado Localização ótima Quarto excelente
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Charlie entrega um básico bom. A roupa de cama poderia ser de melhor qualidade e o banheiro melhor. Mas atende
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Quarto muito bom, limpo e organizado. Acesso muito tranquilo
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Studio aconchegante, confortável e muito bem localizado! Ótima opção no Moinhos!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Localização boa conforto adequado ao preço e facilidade de check-in i out
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Atrasou checkin em mais de duas horas entrei com apartamento sujo e sem roupas de cama
Staðfest umsögn

2/10 Slæmt

Horrível atendimento Charlie nada de bom Sem comunicação para com eles
Staðfest umsögn

2/10 Slæmt

Horrível quarto todo quebrado Chuveiro sem funcionar è comunidade zero com Charlie NÃO recomendo
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Quarto impecável e a equipe foi muito gentil, com certeza irei retornar!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Não conseguimos conectar a Wi-fi do nosso apartamento, mas também não entramos em contato para resolver. Quarto limpo, tudo funcionando bem, prédio novo, fácil check-in. Rua movimentada de carros para estacionar.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Impecável tudo ótimo e muito bem planejado excelente custo benefício
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Achei o apartamento sujo, foi “só arrumado “ não foi limpo. A lixeira do banheiro estava cheia de lixo. Em relação aos utensílios de cozinha, só tinha um garfo, estávamos em duas pessoas. Os canais da TV não funcionavam bem, saiam do ar com frequência. O apartamento é bom, só precisa melhorar os cuidados de manutenção. A roupa de cama era razoável.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Localização excelente, apartamento amplo e muito moderno. Ar condicionado estava fraco e tivemos problemas com a facial que já estava cadastrada.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Local confortável e tranquilo! Quando fui estava em obras, mas não afetou em nada. Única coisa que me incomodou foi o banheiro, pois fica cheiro de água parada, acredito que por não ter janela. Mas tem exaustor, então tive que deixar ligado quase o tempo todo.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Tivemos uma estada muito agradável na acomodação. Tudo muito limpo, muito arrumado. Equipe do atendimento do condomínio muito educada. Padarias e restaurantes próximos. Regiao bastante tranquila.não tivemos tempo de visitar a área da piscina,, mas parecia ser muito bonita.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Modern Studio

The apartment is just as advertised. Its in a brand new building. Very easy to go in and out with facial ID. Apartment is small but fully equiped . Fast internet, comfortable bed, the best part was the walk in shower is spacious with strong water pressure.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excelente estadia mas deveriam cuidar os problemas

Quarto muito moderno e aconchegante. Tive um peoblema com o ar que nao foi solucionado…
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Foi ótima! O apartamento novo, porém o cooktop não funcionou e a tv não tinha canais, somente YouTube. Mas recomendo!
Staðfest umsögn

2/10 Slæmt

O quarto que me foi destinado estava imundo, com urina e fezes no vaso sanitário, pia cheia de água, mesa e cadeiras imundas, com gordura e manchas de copo. Algumas horas depois me colocaram em outro quarto, e minha roupa que troquei ficou no primeiro. Passei uma semana tentando reaver meus itens. Meu documento estava no bolso da calça deixada no primeiro quarto, e o atraso na devolução, a falta de informações, a falta de suporte,a indiferença dos atendentes e a óbvia má vontade em resolver a questão me fez perder o embarque no retorno a SP. Tive que fazer boletim de ocorrência, comprar novas passagens de última hora, fazendo baldeação em Santa Catarina, um horror. 24 horas de viagem. Agora fica aqui a pergunta: ao entrar no quarto sujo, a equipe de limpeza encontrou os itens, inclusive tirou fotos. Por quê a administração não entrou em contato comigo para que eu retirasse os itens? Por quê, quando entrei em contato, demoraram 1 semana para devolver? E mais: precisei que outra pessoa fizesse o favor de buscar, pois tive que voltar. Ao chegar no endereço que me foi passado para retirada, não era lá! E quando a pessoa chegou no outro endereço passado por WhatsApp, ficou mofando lá pq ninguém descia para atende- lo. Sujeira, descaso, péssimo atendimento, falta de suporte. Foram tantos absurdos que não recomendo a ninguém. Nunca mais voltarei a me hospedar em nenhum lugar Charlie.
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Boa localização Nao tinha toalha de rosto. Solicitamos por duas vezes e ano foram entregues Cobertor da cama estaba sujo Travesseiros ruins e e roupa de cama de baixa qualidade
Staðfest umsögn

2/10 Slæmt

Se pudesse dar nota zero eu daria. Chegamos às 14h na portaria, por sorte o porteiro nos deixou entrar. Esperamos por 1h até ás 15h, horário do check in, e não recebemos a senha da porta, nem o número da unidade. Entrei em contato com a Charlie, que informou que o apartamento ainda não estava disponível. Passadas mais 1h, conseguimos com o porteiro descobrir o numero da unidade. Subi e bati na porta e a faxineira ainda estava no local e o apartamento uma zona! Falou que não poderiam liberar pois não havia enxoval. Esperamos por mais 1h em contato com a charlie e nada… sem sucesso! Perguntei se teríamos algum abatimento pelas horas que pagamos e não estávamos tendo acesso ao imóvel, não ofertaram nada. Tivemos que ir para outro hotel na proximidade, carregando malas e tendo custos extras. Recebemos o código da porta depois das 18h. Um total descaso e desrespeito com o hospedes! Fujam das hospedagens Charlie!!
Staðfest umsögn

2/10 Slæmt

Os problemas começaram no check-in, além de ser tardio, 15h, meu quarto só ficou pronto às 16h30, além disso não havia amenities básicos, como sabonetes, papel higiênico, o enxoval de cama estava sujo, além do quarto ter sujeira logo que entrei. A única parte positiva foi que me deram permissão de acessar o prédio um pouco antes das 15h, já que até então não tinha recebido as informações de check-in, para isso precisei chamar a equipe responsável pela hospedagem para que eu recebesse essas informações
Staðfest umsögn

2/10 Slæmt

Fizemos reserva pela hotéis.com. Pagamos e tivemos reserva confirmada. Chegamos no Charlie a noite. Não tínhamos como entrar! Não tinha portaria! Não tinha informação sobre nada, a não ser que deveríamos entrar em contato por mensagem 24 hs antes, baixar aplicativo e aí enviar documentação e esperar resposta. Como poderíamos fazer isso se a reserva foi feita menos de 24 horas antes. Somos idosos e não tínhamos para pode ir às 10 horas da noite! HORRÍVEL !!!!!!!! Fujam!!!!!! Se descobrir uma forma de processar juridicamente o local vou fazê-lo!!!!!!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Top
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Falta de estrutura na cozinha e quarto bem pequeno.