Fengdu Hotel (Shanghai Lujiazui Baibaiban Branch)

Gististaðarflokkur: 2.5
Shanghai turninn er í þægilegri fjarlægð frá hótelinu

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Fengdu Hotel (Shanghai Lujiazui Baibaiban Branch) er á frábærum stað, því The Bund og Nanjing Road verslunarhverfið eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Þar að auki eru Yu garðurinn og Xintiandi Style verslunarmiðstöðin í nokkurra mínútna akstursfjarlægð. Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Century Avenue lestarstöðin er í 12 mínútna göngufjarlægð.

Umsagnir

8,2 af 10
Mjög gott

Vinsæl aðstaða

  • Bílastæði í boði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling
  • Þvottaaðstaða
  • Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Bílastæði með sjálfsafgreiðslu (aukagjald)
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Loftkæling
  • Sameiginleg setustofa
  • Matvöruverslun/sjoppa
  • Sjálfsali
  • Örbylgjuofn í sameiginlegu rými
  • Ísskápur í sameiginlegu rými
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Þvottaaðstaða
  • Farangursgeymsla

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Einkabaðherbergi
  • Aðskilin setustofa
  • Úrvalssjónvarpsstöðvar
  • Dagleg þrif
  • Þvottaaðstaða
  • Myrkratjöld/-gardínur
Núverandi verð er 9.318 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. sep. - 25. sep.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 8 af 8 herbergjum

Borgarherbergi með tvíbreiðu rúmi - borgarsýn

  • Borgarútsýni
  • 25 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Economy-herbergi fyrir tvo, tvö rúm

  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 stór einbreið rúm

Standard-herbergi með tvíbreiðu rúmi

  • 18 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Elite-herbergi með tvíbreiðu rúmi - borgarsýn

  • Borgarútsýni
  • 22 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Junior-herbergi með tvíbreiðu rúmi

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • 10 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Economy-herbergi með tvíbreiðu rúmi

  • 16 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Comfort-herbergi fyrir tvo, tvö rúm - borgarsýn

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • Borgarútsýni
  • 22 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 stór einbreið rúm

Elite-herbergi

8,0 af 10
Mjög gott
(1 umsögn)
  • Borgarútsýni
  • 25 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
No. 1271, Pudong New District, Pudong South Road, Shanghai, Shanghai, 20000

Hvað er í nágrenninu?

  • Huangpu-áin - 13 mín. ganga - 1.1 km
  • Shanghai turninn - 3 mín. akstur - 1.2 km
  • Jin Mao-turninn - 3 mín. akstur - 1.5 km
  • Shanghai World Financial Center (fjármálamiðstöð) - 4 mín. akstur - 2.1 km
  • Pudong-strandgata og garður - 4 mín. akstur - 2.4 km

Samgöngur

  • Alþjóðaflugvöllurinn Pudong (PVG) - 43 mín. akstur
  • Alþjóðaflugvöllurinn í Hongqiao (SHA) - 55 mín. akstur
  • Shanghai South lestarstöðin - 16 mín. akstur
  • Nanxiang North lestarstöðin - 24 mín. akstur
  • Shanghai lestarstöðin - 32 mín. akstur
  • Century Avenue lestarstöðin - 12 mín. ganga
  • Shangcheng Road lestarstöðin - 16 mín. ganga
  • Pudian Road lestarstöðin - 17 mín. ganga

Veitingastaðir

  • ‪おもてなし - ‬4 mín. ganga
  • ‪青拴特色炒饭 - ‬3 mín. ganga
  • ‪阿金大白 - ‬7 mín. ganga
  • ‪KFC | 肯德基 - ‬3 mín. ganga
  • ‪四月茶香 - ‬6 mín. ganga

Um þennan gististað

Fengdu Hotel (Shanghai Lujiazui Baibaiban Branch)

  • Fengdu Hotel (Shanghai Lujiazui Baibaiban Branch) er á frábærum stað, því The Bund og Nanjing Road verslunarhverfið eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Þar að auki eru Yu garðurinn og Xintiandi Style verslunarmiðstöðin í nokkurra mínútna akstursfjarlægð. Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Century Avenue lestarstöðin er í 12 mínútna göngufjarlægð.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 50 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 13:00. Innritun lýkur: hvenær sem er
    • Útritunartími er 12:30

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)

Gæludýr

    • Engin gæludýr eða þjónustudýr leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 50+ Mbps)

Bílastæði

    • Sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum (96 CNY á dag)
    • Stæði fyrir húsbíla, rútur og vörubíla á staðnum (gegn gjaldi)
    • Bílastæði á staðnum eru takmörkuð
    • Á staðnum er bílskúr

Aðrar upplýsingar

    • Afmörkuð reykingasvæði (sektað fyrir brot)

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Sameiginlegur örbylgjuofn
  • Samnýttur ísskápur

Ferðast með börn

  • Matvöruverslun/sjoppa

Áhugavert að gera

  • Verslun

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Farangursgeymsla

Aðstaða

  • Sameiginleg setustofa

Aðgengi

  • Lyfta
  • Breidd lyftudyra (cm): 76
  • Ferðaleið aðgengileg hjólastólum
  • Ferðaleið að lyftu aðgengileg fyrir hjólastóla

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 55-tommu LCD-sjónvarp
  • Úrvals gervihnattarásir
  • Kvikmyndir gegn gjaldi

Þægindi

  • Loftkæling
  • Baðsloppar og inniskór
  • Barnainniskór
  • Straujárn/strauborð (eftir beiðni)
  • Gluggatjöld

Sofðu rótt

  • Ofnæmisprófaður sængurfatnaður
  • Koddavalseðill
  • Dúnsængur
  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Hljóðeinangruð herbergi
  • Rúmföt af bestu gerð
  • Memory foam-dýna

Njóttu lífsins

  • Aðskilin setustofa

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Regnsturtuhaus
  • Sturta eingöngu
  • Sápa og sjampó
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Tannburstar og tannkrem
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net (50+ Mbps gagnahraði)
  • Straumbreytar/hleðslutæki

Matur og drykkur

  • Ókeypis vatn á flöskum

Meira

  • Þrif daglega
  • Aðgangur um gang utandyra
  • Sameiginleg aðstaða

Gjöld og reglur

Endurgreiðanlegar innborganir

  • Innborgun: 500 CNY fyrir hvert gistirými, fyrir dvölina (fyrir gesti yngri en 20 ára)

Aukavalkostir

  • Flugvallarskutla er í boði og kostar aukalega 200.00 CNY fyrir hvert herbergi (aðra leið)

Börn og aukarúm

  • Far fyrir börn með flugvallarrútunni kostar 50.00 CNY (aðra leið)

Bílastæði

  • Bílastæði þar sem gestir leggja sjálfir kosta 96 CNY á dag
  • Húsbíla-/langferðabifreiða-/vörubílastæði bjóðast fyrir aukagjald

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Ekki er hægt að tryggja að enginn hávaði berist inn á herbergin.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum, snjalltækjagreiðslum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International, Union Pay, Carte Blanche
Þessi gististaður áskilur sér rétt til að taka forheimild af greiðslukorti gests fyrir komu.
Skráningarnúmer gististaðar 91310115MACJDAYT8F
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Gististaðarflokkur

Gististaðarflokkur er ákvarðaður af flokkunarkerfi okkar og byggist á tegund gististaðar, aðstöðu og þjónustu.

Algengar spurningar

Leyfir Fengdu Hotel (Shanghai Lujiazui Baibaiban Branch) gæludýr?

Því miður, hvorki gæludýr né þjónustudýr eru leyfð.

Býður Fengdu Hotel (Shanghai Lujiazui Baibaiban Branch) upp á bílastæði á staðnum?

Já. Sjálfsafgreiðslubílastæði kosta 96 CNY á dag. Bílastæði gætu verið takmörkuð. Stæði fyrir húsbíla, rútur og vörubíla í boði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Fengdu Hotel (Shanghai Lujiazui Baibaiban Branch) með?

Innritunartími hefst: kl. 13:00. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er 12:30.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Fengdu Hotel (Shanghai Lujiazui Baibaiban Branch)?

Meðal staða sem er áhugavert að heimsækja eru Shanghai turninn (1,8 km) og Oriental Pearl Tower (3,1 km) auk þess sem The Bund (3,3 km) og Nanjing Road verslunarhverfið (4,1 km) eru einnig í nágrenninu.

Á hvernig svæði er Fengdu Hotel (Shanghai Lujiazui Baibaiban Branch)?

Fengdu Hotel (Shanghai Lujiazui Baibaiban Branch) er í hverfinu Pudong, í einungis 14 mínútna göngufjarlægð frá Huangpu-áin.

Umsagnir

Fengdu Hotel (Shanghai Lujiazui Baibaiban Branch) - umsagnir

8,2

Mjög gott

9,0

Hreinlæti

8,6

Þjónusta

8,8

Starfsfólk og þjónusta

8,0

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Love the hotel, highly recommend
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

綺麗で清潔なホテルです。
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Clean room, nice staff even though there was a language barrier but we managed together.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Every thing was excellent, check in and check out was fast. Very clean, modern and quiet. WiFi was very fast , staff was excellent and perfect location.
Staðfest umsögn

2/10 Slæmt

False advertising, not the same hotel as advertised.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Amazing overall. The service and staff was incredible.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The hotel room was excellent. Getting to the reception area kind of confusing lots of hotels in the same place. Staff at the hotel were very helpful though.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The reception is very welcoming especially Xiao Dan. We have a great and comfortable stay. Surely will go back again next time. Thanks again to Xiao Dan
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The room felt clean and new. Nice bed. Helpful staff. Navigate to the Huarong Building, then the reception is on level 5.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

ホテルの住所が異なります。
Staðfest umsögn

4/10 Sæmilegt

In pretty sure they have this property on the map
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The view. The staff was nice the girl in the front was very helpful and would help me with translation
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Room was comfortable, clean and modern amenities... close to a couple of malls... just was a little confusing finding hotel lobby which was on 5th floor and had a different name. Sound insulation could be better, heard literally everything in the room next door 😳
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Quarto impecável e equipe muito atenciosa.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Staðfest umsögn

6/10 Gott

Staðfest umsögn

6/10 Gott

Staðfest umsögn

6/10 Gott

Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Staðfest umsögn

6/10 Gott