Panorama Golf And Country Club
Gististaðarflokkur: 3.5
Hótel í Sikhio með golfvelli og útilaug
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Panorama Golf And Country Club





Panorama Golf And Country Club er fyrirtaks gistikostur auk þess sem hægt er að munda golfkylfurnar á 18 holu golfvelli staðarins. Eftir að hafa buslað í útilauginni er gott að vita af því að veitingastaður er á staðnum þar sem hægt er að fá sér bita. Líkamsræktaraðstaða og garður eru meðal þeirra hápunkta sem eru í boði.
Umsagnir
7,07,0 af 10
Gott
Vinsæl aðstaða
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Heilsurækt
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Meginaðstaða (9)
Meginaðstaða (9)
- Þrif daglega
- Golfvöllur
- Veitingastaður
- Útilaug
- Morgunverður í boði
- Líkamsræktaraðstaða
- Móttaka opin allan sólarhringinn
- Kaffi/te í almennu rými
- Garður
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- Garður
- Dagleg þrif
- Kapalsjónvarpsþjónusta
- Baðsloppar
- Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
- Útilaugar
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Deluxe-herbergi fyrir tvo - útsýni yfir port
- 5 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 3
- 1 einbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Svipaðir gististaðir

Channgarm Mountain View Resort
Sikhio
Channgarm Mountain View Resort
Sikhio
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
10.0 af 10, Stórkostlegt, 1 umsögn
10
Stórkostlegt
1 umsögn
Verðið er 12.084 kr.
12.084 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Lacol Khao Yai - A Chatrium Collection
Pak Chong
Lacol Khao Yai - A Chatrium Collection
Pak Chong
- Laug
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
8.6 af 10, Frábært, 41 umsögn
8,6
Frábært
41 umsögn
Verðið er 10.432 kr.
10.432 kr.
inniheldur skatta og gjöld
2. sep. - 3. sep.

White Knot Khao Yai
Pak Chong
White Knot Khao Yai
Pak Chong
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
8.0 af 10, Mjög gott, 18 umsagnir
8,0
Mjög gott
18 umsagnir
Verðið er 4.239 kr.
4.239 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Viewpoint Khaoyai Hotel
Pak Chong
Viewpoint Khaoyai Hotel
Pak Chong
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
9.2 af 10, Dásamlegt, 7 umsagnir
9,2
Dásamlegt
7 umsagnir
Verðið er 12.511 kr.
12.511 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Proud Khaoyai
Pak Chong
Proud Khaoyai
Pak Chong
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.6 af 10, Frábært, 21 umsögn
8,6
Frábært
21 umsögn
Verðið er 4.454 kr.
4.454 kr.
inniheldur skatta og gjöld
7. sep. - 8. sep.

Splendid Hotel Khaoyai
Pak Chong
Splendid Hotel Khaoyai
Pak Chong
- Laug
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
8.2 af 10, Mjög gott, 69 umsagnir
8,2
Mjög gott
69 umsagnir
Verðið er 8.247 kr.
8.247 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Pingpong Place
Sikhio
Pingpong Place
Sikhio
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling

DNA Super Ozone Resort KhaoYai
Pak Chong
DNA Super Ozone Resort KhaoYai
Pak Chong
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
5.6af 10, 83 umsagnir
5,6
83 umsagnir
Verðið er 3.393 kr.
3.393 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. sep. - 28. sep.

Nornchill Khaoyai
Pak Chong
Nornchill Khaoyai
Pak Chong
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
8.8 af 10, Frábært, 14 umsagnir
8,8
Frábært
14 umsagnir
Verðið er 5.755 kr.
5.755 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Cozy Creek Khaoyai
Pak Chong
Cozy Creek Khaoyai
Pak Chong
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
9.6 af 10, Stórkostlegt, 24 umsagnir
9,6
Stórkostlegt
24 umsagnir
Verðið er 3.299 kr.
3.299 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

68 Moo 10, Sikhio, Nakhon Ratchasima, 30140
Hvað er í nágrenninu?
- Lumtakong - 35 mín. akstur - 30.2 km
- Mahawiharn-hofið - 37 mín. akstur - 32.5 km
- Wat Luang Po To - 37 mín. akstur - 31.7 km
- Mountain Creek golfvöllurinn - 44 mín. akstur - 30.2 km
- Tao Suranari garðurinn - 46 mín. akstur - 40.4 km
Samgöngur
- Bangkok (DMK-Don Mueang alþj.) - 173 mín. akstur
- Alþjóðaflugvöllurinn í Suvarnabhumi (BKK) - 166,3 km
- Sikhio Sikhiu lestarstöðin - 25 mín. akstur
- Sikhio Nong Nam Khun lestarstöðin - 26 mín. akstur
- Sikhio Ban Mai Samrong lestarstöðin - 28 mín. akstur
Veitingastaðir
- แต๋วผัดไทย - 26 mín. akstur
- เจ๊สุนีย์ อาหารตามสั่ง - 26 mín. akstur
- คลองไผ่ - 26 mín. akstur
- แจ๋วโภชนา - 25 mín. akstur
- ร้านนม น้องเป้ยเป้ย - 17 mín. akstur
Um þennan gististað
Panorama Golf And Country Club
- Panorama Golf And Country Club er fyrirtaks gistikostur auk þess sem hægt er að munda golfkylfurnar á 18 holu golfvelli staðarins. Eftir að hafa buslað í útilauginni er gott að vita af því að veitingastaður er á staðnum þar sem hægt er að fá sér bita. Líkamsræktaraðstaða og garður eru meðal þeirra hápunkta sem eru í boði.
Yfirlit
Stærð hótels
- 60 herbergi
Koma/brottför
- Innritunartíma lýkur: hvenær sem er
- Lágmarksaldur við innritun - 20
- Útritunartími er á hádegi
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 20
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 250+ Mbps (hentar fyrir 3–5 gesti eða allt að 10 tæki))
Bílastæði
- Ókeypis yfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðrar upplýsingar
- Afmörkuð reykingasvæði
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Matur og drykkur
- Morgunverðarhlaðborð (aukagjald) daglega kl. 07:00–kl. 09:00
- Veitingastaður
- Kaffi/te í almennu rými
Þjónusta
- Móttaka opin allan sólarhringinn
- Kylfusveinn á staðnum
- Golfbíll á staðnum
Aðstaða
- Garður
- Líkamsræktaraðstaða
- Golfvöllur á staðnum
- Útilaug
Aðstaða á herbergi
Afþreying við höndina
- Gervihnattarásir
Þægindi
- Baðsloppar
Sofðu rótt
- Hljóðeinangruð herbergi
Fyrir útlitið
- Skolskál
Vertu í sambandi
- Ókeypis þráðlaust net (250+ Mbps (hentar fyrir 3–5 gesti eða allt að 10 tæki) gagnahraði)
- Sími
Meira
- Þrif daglega
Gjöld og reglur
Aukavalkostir
- Boðið er upp á morgunverðarhlaðborð gegn aukagjaldi sem er um það bil 200 THB fyrir fullorðna og 200 THB fyrir börn
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Algengar spurningar
Er Panorama Golf And Country Club með sundlaug?
Já, staðurinn er með útilaug.
Leyfir Panorama Golf And Country Club gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Panorama Golf And Country Club upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Panorama Golf And Country Club með?
Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er á hádegi.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Panorama Golf And Country Club?
Taktu góðan hring á golfvellinum á staðnum.Þetta hótel er með útisundlaug sem þú getur tekið til kostanna auk þess sem hann er líka með líkamsræktaraðstöðu og garði.
Eru veitingastaðir á Panorama Golf And Country Club eða í nágrenninu?
Já, það er veitingastaður á staðnum.