TheNomad Canggu

Gististaðarflokkur: 3
Hótel í Canggu með heilsulind með allri þjónustu og útilaug

Veldu dagsetningar til að sjá verð

TheNomad Canggu státar af toppstaðsetningu, því Seminyak torg og Batu Bolong ströndin eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er kaffihús þar sem þú getur fengið þér bita, en svo er líka tilvalið að heimsækja heilsulindina og fara í nudd, líkamsskrúbb eða líkamsmeðferðir. Útilaug, líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn og garður eru einnig á staðnum.

Umsagnir

10 af 10
Stórkostlegt

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Heilsulind
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Heilsurækt

Meginaðstaða (12)

  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Veitingastaður
  • Heilsulind með allri þjónustu
  • Útilaug
  • Morgunverður í boði
  • Líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn
  • Herbergisþjónusta
  • Kaffihús
  • Fundarherbergi
  • Garður
  • Vatnsvél
  • Fundarherbergi

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Einkabaðherbergi
  • Garður
  • Kaffivél/teketill
  • Míníbar
  • Stafræn sjónvarpsþjónusta
  • Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
Núverandi verð er 5.413 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. sep. - 23. sep.

Herbergisval

Standard-herbergi

  • 22 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Deluxe-herbergi með tvíbreiðu rúmi - svalir

  • 24 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Superior-herbergi með tvíbreiðu rúmi - svalir

  • 28 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Deluxe-stúdíóíbúð - 1 stórt tvíbreitt rúm

  • 42 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Deluxe-stúdíóíbúð - 1 stórt tvíbreitt rúm

  • 74 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Standard-herbergi með tvíbreiðu rúmi

  • 22 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
1 Jl. Raya Uma Buluh, Canggu, Bali, 80351

Hvað er í nágrenninu?

  • Love Anchor-basárinn - 5 mín. akstur - 3.6 km
  • Gatot Subroto - 6 mín. akstur - 5.2 km
  • Canggu-torg - 7 mín. akstur - 5.2 km
  • Canggu-ströndin - 8 mín. akstur - 4.9 km
  • Batu Bolong ströndin - 8 mín. akstur - 4.9 km

Samgöngur

  • Denpasar (DPS-Ngurah Rai alþj.) - 52 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Moggumung - ‬7 mín. ganga
  • ‪Joon Canggu - ‬6 mín. ganga
  • ‪Old Muse - ‬16 mín. ganga
  • ‪PUCO Rooftop Co-working Space & Eatery - ‬9 mín. ganga
  • ‪Warung Andri Lawar Kuwir - ‬9 mín. ganga

Um þennan gististað

TheNomad Canggu

  • TheNomad Canggu státar af toppstaðsetningu, því Seminyak torg og Batu Bolong ströndin eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er kaffihús þar sem þú getur fengið þér bita, en svo er líka tilvalið að heimsækja heilsulindina og fara í nudd, líkamsskrúbb eða líkamsmeðferðir. Útilaug, líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn og garður eru einnig á staðnum.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 33 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: kl. 16:00
    • Útritunartími er á hádegi

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttakan er opin daglega frá kl. 09:00 til kl. 23:00
    • Starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki))

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Afmörkuð reykingasvæði

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Morgunverður eldaður eftir pöntun (aukagjald) daglega kl. 07:00–kl. 10:00
  • Veitingastaður
  • Kaffihús
  • Herbergisþjónusta (á ákveðnum tímum)
  • Vatnsvél

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Fundarherbergi
  • Samvinnusvæði

Þjónusta

  • Móttaka opin á tilteknum tímum

Aðstaða

  • Garður
  • Líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn
  • Útilaug
  • Heilsulind með fullri þjónustu
  • Skápar í boði

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 43-tommu LED-sjónvarp
  • Stafrænar sjónvarpsrásir

Þægindi

  • Míníbar
  • Kaffivél/teketill
  • Rafmagnsketill
  • Straujárn/strauborð (eftir beiðni)

Sofðu rótt

  • Rúmföt í boði

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Sturta eingöngu
  • Skolskál
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari (eftir beiðni)
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net (100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki) gagnahraði)

Meira

  • Þrif samkvæmt beiðni

Sérkostir

Heilsulind

Gestir geta dekrað við sig á Swarna Day Spa, sem er heilsulind þessa hótels. Á meðal þjónustu eru líkamsskrúbb og líkamsmeðferð. Heilsulindin er opin daglega.

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á morgunverð sem er eldaður eftir pöntun gegn aukagjaldi sem er um það bil 100000 IDR á mann

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.

Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.

Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.

Á þessum gististað eru engar lyftur.

Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.

Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.

Samþykkt kreditkort: Visa

Skráningarnúmer gististaðar 602230031699

Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Algengar spurningar

Er TheNomad Canggu með sundlaug?

Já, staðurinn er með útilaug.

Leyfir TheNomad Canggu gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður TheNomad Canggu upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er TheNomad Canggu með?

Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: kl. 16:00. Útritunartími er á hádegi.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á TheNomad Canggu?

TheNomad Canggu er með heilsulind með allri þjónustu og útilaug, auk þess sem hann er lika með líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn og garði.

Eru veitingastaðir á TheNomad Canggu eða í nágrenninu?

Já, það er veitingastaður á staðnum.

Umsagnir

TheNomad Canggu - umsagnir

10

Stórkostlegt

10

Hreinlæti

10

Þjónusta

10

Starfsfólk og þjónusta

10

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Amazing Staff & Wonderful Stay I genuinely had such a wonderful experience staying at The Nomad. What stood out to me the most was the staff. From the lobby staff to housekeeping and the restaurant team, everyone was incredibly kind, attentive, and welcoming. They went above and beyond throughout my entire stay. The restaurant staff would bring my orders directly to my room, and the staff would check on me regularly to make sure I was doing okay and had everything I needed. They even remembered my name! There were times I would be walking down the stairs and hear, “Jasmine!” called out in the sweetest, happiest, sing-songy way. 😂 It honestly made me feel so welcomed and cared for. The room itself was also very comfortable. I really appreciated having a smart TV, AC, and a small private balcony. Those little conveniences made the stay even better. & the food from the restuarant was very delicious!! & when the neighbor’s dog kept me up one night, which was obviously not something the hotel could completely control, once I mentioned it to the staff, the Manager actually spoke with the neighbors about it. I didn’t hear from that dog again, and I really appreciated that they took my concern seriously and did what they could to help. Overall, the staff truly made this stay special. Everyone was so friendly, attentive, and genuine, and I really appreciated how they made me feel welcomed every single day. I would absolutely cons
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt