Pousada Nossa Casa

Gististaðarflokkur: 3
Pousada-gististaður í miðborginni í Canela með útilaug

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Pousada Nossa Casa státar af fínni staðsetningu, því Yfirbyggða gatan í Gramado er í innan við 10 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er útilaug sem er frábær fyrir þá sem vilja taka sér góðan sundsprett, auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru fullur enskur morgunverður, þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.

Umsagnir

8,2 af 10
Mjög gott

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Flugvallarflutningur
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling
  • Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar

Meginaðstaða (9)

  • Þrif daglega
  • Útilaug
  • Flugvallarskutla
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Garður
  • Arinn í anddyri
  • Útigrill
  • Farangursgeymsla
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Ísskápur
  • Einkabaðherbergi
  • Sjónvarp
  • Garður
  • Dagleg þrif
  • Míníbar

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 6 af 6 herbergjum

Lúxusherbergi fyrir einn

  • Pláss fyrir 1

Lúxusherbergi með tvíbreiðu rúmi

  • Pláss fyrir 2

Lúxusherbergi fyrir þrjá

  • Pláss fyrir 3

Herbergi

  • Pláss fyrir 10

Deluxe

  • Pláss fyrir 3
  • 1 tvíbreitt rúm

Herbergi

  • Pláss fyrir 4

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Rua Gov. Flôres Da Cunha 150, Canela, RS, 95680-000

Hvað er í nágrenninu?

  • Canela-bílasafnið - 10 mín. ganga - 0.9 km
  • Steinleikhúsið - 15 mín. ganga - 1.3 km
  • Dómkirkja vorrar frúar af Lourdes - 2 mín. akstur - 1.7 km
  • Parque Terra Magica Florybal skemmtigarðurinn - 2 mín. akstur - 1.7 km
  • Mundo a Vapor (gufuvélasafn) - 3 mín. akstur - 2.0 km

Samgöngur

  • Caxias do Sul (CXJ-Hugo Cantergiani flugv.) - 100 mín. akstur
  • Flugvallarskutla (aukagjald)

Veitingastaðir

  • ‪Ginger House Doces - ‬2 mín. akstur
  • ‪Galangal Restaurante Asiático - ‬12 mín. ganga
  • ‪Terrazo - ‬12 mín. ganga
  • ‪Confeitaria Martha - ‬18 mín. ganga
  • ‪Ibi Burguer - ‬11 mín. ganga

Um þennan gististað

Pousada Nossa Casa

  • Pousada Nossa Casa státar af fínni staðsetningu, því Yfirbyggða gatan í Gramado er í innan við 10 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er útilaug sem er frábær fyrir þá sem vilja taka sér góðan sundsprett, auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru fullur enskur morgunverður, þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 20 herbergi

Koma/brottför

    • Innritunartími hefst kl. 14:00
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er á hádegi

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Börn

    • Eitt barn (5 ára eða yngra) fær að gista ókeypis í herbergi hjá foreldri eða forráðamanni ef það notar þau rúm og rúmföt sem fyrir eru.
    • Foreldrar þurfa að sýna fæðingarvottorð barns og persónuskilríki með mynd*

Gæludýr

    • Þjónustudýr velkomin

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Flutningur

    • Skutluþjónusta á flugvöll*

Aðrar upplýsingar

    • Afmörkuð reykingasvæði (sektað fyrir brot)

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis fullur enskur morgunverður
  • Útigrill

Ferðast með börn

  • Börn dvelja ókeypis (sjá nánari upplýsingar)

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Farangursgeymsla

Aðstaða

  • Garður
  • Arinn í anddyri
  • Útilaug

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • Sjónvarp

Þægindi

  • Sjálfvirk hitastýring
  • Míníbar

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Skolskál
  • Hárblásari

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net
  • Sími

Matur og drykkur

  • Ísskápur

Meira

  • Þrif daglega

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Flugvallarskutla er í boði gegn aukagjaldi

Börn og aukarúm

  • Foreldrar sem ferðast með barn undir 18 ára aldri verða að framvísa fæðingarvottorði og persónuskilríkjum barnsins með mynd (vegabréfi, til dæmis) við innritun. Fyrir erlenda gesti til Brasilíu, ef aðeins annað foreldra eða forráðamanna ferðast með barnið skal það foreldri eða sá forráðamaður einnig - til viðbótar við fæðingarvottorð og persónuskilríkjum þess með mynd - framvísa lögbókuðu samþykki við ferðinni með undirskrift beggja foreldra. Séu foreldrar eða forráðamenn, eftir því sem við á, ófærir eða óviljugir til að gefa þetta samþykki, þarf leyfi tilbærra dómsyfirvalda. Gestir sem ætla sér að ferðast með börn til Brasilíu skulu leita nánari ráðgjafar hjá brasilískri ræðisskrifstofu áður en haldið er af stað.

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum

Reglur

Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Diners Club
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gististaðarins. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Pousada Casa Rosa
Pousada Casa Rosa Canela
Pousada Casa Rosa Hotel
Pousada Casa Rosa Hotel Canela
Pousada Casa Rosa Canela, Brazil
Pousada Nossa Casa Canela
Pousada Nossa Casa Pousada (Brazil)
Pousada Nossa Casa Pousada (Brazil) Canela

Algengar spurningar

Er Pousada Nossa Casa með sundlaug?

Já, staðurinn er með útilaug.

Býður Pousada Nossa Casa upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Býður Pousada Nossa Casa upp á flugvallarskutluþjónustu?

Já, flugvallarskutla er í boði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Pousada Nossa Casa með?

Þú getur innritað þig frá kl. 14:00. Útritunartími er á hádegi.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Pousada Nossa Casa?

Pousada Nossa Casa er með útilaug og garði.

Á hvernig svæði er Pousada Nossa Casa?

Pousada Nossa Casa er í hverfinu Vila Luiza, í einungis 15 mínútna göngufjarlægð frá João Corrêa torgið og 11 mínútna göngufjarlægð frá Canela-bílasafnið.

Umsagnir

Pousada Nossa Casa - umsagnir

8,2

Mjög gott

8,6

Hreinlæti

8,6

Staðsetning

8,6

Starfsfólk og þjónusta

8,0

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Tudo muito bom
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Muito bem localizada, porém o nome da pousada está incorreto: POUSADA ROSA é o nome correto
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Hotel agradável com preço acessível

Recepção agradável e solícita. O Quarto é confortável e o local super tranquilo.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Hotel honesto quanto ao valor. Serviço atencioso.

Muito agradavel.Só a mobilia dos quartos é que é um pouco velha, mas limpa. Atendimento excelente. Vale o preço. Muito silencioso. Gostamos muito. Cama enorme e limpa. A TV poderia sem mais nova, mas não prejudicou o todo do hotel. Voltaria com certeza.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Bom

Bom, voltaria!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Pousada muito confortável em Canela

Staff super prestativo, pousada aconchegante com aquele ar de casa na montanha. Excelente!
Staðfest umsögn

4/10 Sæmilegt

Achei que pelo preço poderia ser bem melhor principalmente o café da manhà muito fraquinho , faltava tudo , moveis velhos nos quartos . Pousada descuidada . Localização excelente , Minha nota é 5 para eles !! Não voltaria e nem indicaria mais este lugar .
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Pessoal cordial, simpaticos, prestativos

Excelente pousada,gestão familiar - na ocasião de nossa estadia (outono) os aquecedores não funcionavam. Não sei se funcionam somente no inverno. Café bem simples. Estacionamento reduzido, com poucas vagas - porem o local é muito tranquilo e seguro, num bairro estritamente residencial
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Qlalificação do hotel

Um hotel com ótima localização, ótima limpeza, e muito boas condições porem no anuncio falam em estacionamento fechado e tive que deixar meu carro na rua, e alguns funcionaram falta um pouco com respeito.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Pousada simples, mas charmosa e agradável

Quartos são antigos, móveis bastante antigos, um pouco de cheiro de mofo, mas fora isso a pousada cumpriu minhas expectativas. Café da manhã muito bom. Equipe da pousada muito simpática.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

toalhas péssimas

Tudo bem. só as toalhas de banho precisam ser maiores e de melhor qualidade.
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Falta manutenção

Hotel necessita de reforma urgente, toalhas ásperas e gastas, roupa de cama idem. Travesseiros desconfortáveis. Móveis antigos precisando de manutenção. Equipe bem intencionada e atenciosa, bom café da manhã e excelente localização
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Serviço fantástico

Maravilhosa!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Ótima localização

Tudo muito bom, ótimo atendimento, localização, limpeza, tudo maravilhoso, só o café da manhã, poderia ser um pouco mais criativo. O que foi servido muito bom, mas sem muita variedade. E os sucos poderiam ser naturais. No geral excelente.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Otima localizacao,

Limpeza otima, mas poderiam melhorar as TVs. Muito velhas.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

principalmente a limpeza e o conforto das camas

OTIMA
Staðfest umsögn

4/10 Sæmilegt

Frio na Serra.

Quarto pequeno para 3 pessoas, hotel muito antigo, internet ruim e café da manha sofrível , no entanto os recepcionistas são muito atenciosos o que faz este ser um pouco melhor.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

muito bom

Muito bom o quarto e limpeza. Café da manhã razoável.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Ótima localização para quem vai de carro, atendimento excelente, café da manhã farto de variedades, tudo muito limpo e organizado. De agrado a toda a minha familia.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Surpreendente

A princípio, sempre tive alguma reserva com as pousadas, porque não oferecem o mesmo serviço dos hotéis. Assim, fiz a reserva na Pousada Casa Rosa até por falta de outra opção e fui esperando um serviço ruim, mas não foi o que aconteceu. O pessoal é muito simpático e esforça-se muito para atender os hóspedes. O café da manhã tem pouca variedade de frutas, mas compensa com os frios, pães, bolos e geléias. A limpeza me surpreendeu agradavelmente. No quarto faltou umaTV mais moderna e acesso a outros canais (só pegava a Globo e a Bandeirantes), mas não fez muita falta porque usamos o quarto praticamente para dormir. Assim, fiquei gratamente surpreso com a qualidade do conjunto de serviçops oferecidos pela Pousada Casa Rosa. Recomendo, sem ressalva, a outros turistas.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

boa
Staðfest umsögn

2/10 Slæmt

Aconchegante

Perfeito para quem gosta de um clima aconchegante, é como estar em casa......mas com os melhores serviços de um hotel. Boa pedida.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Muito bom

Atendimento ótimo Custo Beneficio bom Localização ótima Quartos limpos e bem arrumados
Staðfest umsögn

6/10 Gott

RAZOÁVEL

Localização tranquila , bom custo-benefício , porém necessita de uma repaginada ( há alguns aspectos necessitando de reforma/manutenção)
Staðfest umsögn

4/10 Sæmilegt

A pousada é boa, só um pouco difícil para alguém que, como eu, não conhecia a cidade, localizar. Mas isto acho que se aplica à maioria dos hotéis e pousadas na cidade.E também podiam servirr suco natural no café da manhã, pelo menos de laranja.