Hotel Ryo 74B Suites by Growing Group

Gististaðarflokkur: 3
Hótel með heilsulind með allri þjónustu, Universidad Pontificia Bolivariana (háskóli) nálægt

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Hotel Ryo 74B Suites by Growing Group er í einungis 3 km fjarlægð frá flugvellinum og býður upp á flugvallarskutlu allan sólarhringinn. Á staðnum er veitingastaður þar sem þú getur fengið þér bita, en svo er líka tilvalið að heimsækja heilsulindina og fara í djúpvefjanudd. Þar að auki eru Universidad Pontificia Bolivariana (háskóli) og Unicentro-verslunarmiðstöðin í einungis 10 mínútna göngufjarlægð.
VIP Access

Umsagnir

9,6 af 10, Í uppáhaldi hjá gestum
Fær toppeinkunn frá ferðafólki

Vinsæl aðstaða

  • Heilsulind
  • Flugvallarflutningur
  • Gæludýravænt
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Loftkæling

Meginaðstaða (11)

  • Þrif daglega
  • Veitingastaður
  • Heilsulind með allri þjónustu
  • Morgunverður í boði
  • Líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn
  • Viðskiptamiðstöð (opin allan sólarhringinn)
  • Viðskiptamiðstöð
  • Flugvallarskutla
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Loftkæling
  • Þvottaaðstaða

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Eldhúskrókur
  • Einkabaðherbergi
  • Dagleg þrif
  • Þvottaaðstaða
  • Lyfta
  • Míníbar
Núverandi verð er 4.836 kr.
26. okt. - 27. okt.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 4 af 4 herbergjum

Standard-herbergi

9,6 af 10
Stórkostlegt
(4 umsagnir)
  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Superior-herbergi

7,6 af 10
Gott
(4 umsagnir)
  • Borgarútsýni
  • 25 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 1 svefnsófi (tvíbreiður)

Deluxe-herbergi

10,0 af 10
Stórkostlegt
(2 umsagnir)
  • Borgarútsýni
  • 28 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 1 svefnsófi (tvíbreiður)

Elite-herbergi - verönd

  • Borgarútsýni
  • 53 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Diagonal 74B, 32D - 95, Medellín, Antioquia, 050026

Hvað er í nágrenninu?

  • Universidad Pontificia Bolivariana (háskóli) - 6 mín. ganga - 0.6 km
  • Unicentro-verslunarmiðstöðin - 8 mín. ganga - 0.7 km
  • Annar Laureles-garðurinn - 16 mín. ganga - 1.4 km
  • Plaza Mayor-ráðstefnumiðstöðin - 4 mín. akstur - 1.8 km
  • Pueblito Paisa - 6 mín. akstur - 2.5 km

Samgöngur

  • Olaya Herrera-flugvöllurinn (EOH) - 9 mín. akstur
  • Medellín (MDE-José María Córdova alþj.) - 44 mín. akstur
  • Estadio lestarstöðin - 26 mín. ganga
  • Suramericana lestarstöðin - 27 mín. ganga
  • Exposiciones lestarstöðin - 28 mín. ganga
  • Flugvallarskutla (aukagjald)

Veitingastaðir

  • ‪Mi Buñuelo Rosales - ‬5 mín. ganga
  • ‪Santoro Ristorante - Pizzería - ‬8 mín. ganga
  • ‪Doña Cande - ‬6 mín. ganga
  • ‪Cosechas La 33 - ‬7 mín. ganga
  • ‪La Parrillita Bulerias - ‬5 mín. ganga

Um þennan gististað

Hotel Ryo 74B Suites by Growing Group

  • Hotel Ryo 74B Suites by Growing Group er í einungis 3 km fjarlægð frá flugvellinum og býður upp á flugvallarskutlu allan sólarhringinn. Á staðnum er veitingastaður þar sem þú getur fengið þér bita, en svo er líka tilvalið að heimsækja heilsulindina og fara í djúpvefjanudd. Þar að auki eru Universidad Pontificia Bolivariana (háskóli) og Unicentro-verslunarmiðstöðin í einungis 10 mínútna göngufjarlægð.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 26 herbergi

Koma/brottför

    • Innritunartími hefst kl. 15:00
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er á hádegi

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Þessi gististaður býður upp á ferðir frá flugvelli (aukagjald kann að vera innheimt). Gestir verða að hafa samband við staðinn með komuupplýsingar 72 klst. fyrir komu og nota til þess samskiptaupplýsingarnar í bókunarstaðfestingunni.
    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Börn

    • Foreldrar þurfa að sýna fæðingarvottorð barns og persónuskilríki með mynd*
    • Engar vöggur (ungbarnarúm)

Gæludýr

    • Gæludýr leyfð (einungis hundar og kettir)*
    • Þjónustudýr velkomin

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 250+ Mbps (hentar fyrir 3–5 gesti eða allt að 10 tæki))

Bílastæði

    • Engin bílastæði á staðnum

Flutningur

    • Flugvallarskutla samkvæmt beiðni (allan sólarhringinn)*

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Morgunverður eldaður eftir pöntun (aukagjald) daglega kl. 07:00–kl. 10:30
  • Veitingastaður

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Viðskiptamiðstöð sem er opin allan sólarhringinn
  • Samvinnusvæði

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Þvottaaðstaða

Aðstaða

  • Líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn
  • Heilsulind með fullri þjónustu

Aðgengi

  • Lyfta
  • Breidd lyftudyra (cm): 90
  • Slétt gólf í herbergjum

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 32-tommu snjallsjónvarp
  • Stafrænar sjónvarpsrásir

Þægindi

  • Loftkæling
  • Míníbar

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Sápa og sjampó
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net (250+ Mbps (hentar fyrir 3–5 gesti eða allt að 10 tæki) gagnahraði)
  • Ókeypis innanbæjarsímtöl

Matur og drykkur

  • Míní-ísskápur
  • Örbylgjuofn
  • Eldhúskrókur
  • Eldavélarhellur
  • Eldhúsáhöld/diskar/hnífapör

Meira

  • Þrif daglega
  • Öryggishólf á herbergjum

Sérkostir

Heilsulind

Gestir geta dekrað við sig á heilsulind hótel. Á meðal þjónustu eru djúpvefjanudd og nudd. Í heilsulindinni eru gufubað, heitur pottur og eimbað. Heilsulindin er opin daglega.

Gjöld og reglur

Skyldugjöld

Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
  • Þú gætir þurft að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum: Virðisaukaskatt Kólumbíu (19%). Undanþága frá virðisaukaskattinum er í boði fyrir ferðamenn sem framvísa gildum skilríkjum og ferðamannavegabréfsáritun sem sýnir að þeir séu ekki íbúar Kólumbíu og sem greiða með erlendu korti eða með bankamillifærslu erlendis frá. Þessi undanþága gildir einungis fyrir pakkabókanir á ferðaþjónustu (gistingu auk annarrar ferðaþjónustu).

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á morgunverð sem er eldaður eftir pöntun gegn aukagjaldi sem er um það bil 25000 COP fyrir fullorðna og 25000 COP fyrir börn
  • Flugvallarskutla er í boði og kostar aukalega 150000 COP fyrir bifreið (aðra leið, hámarksfarþegafjöldi 4)

Börn og aukarúm

  • Flugvallarrúta fyrir börn upp að 17 ára aldri kostar 150000 COP (aðra leið)
  • Ef þú ert að ferðast með barn kann gististaðurinn að fara fram á að þú framvísir eftirfarandi skjölum: Foreldrar sem ferðast til Kólumbíu með barn sem er yngra en 18 ára kunna að þurfa að framvísa fæðingarvottorði barnsins og persónuskilríkjum með mynd (vegabréfi fyrir erlenda gesti) við komu. Ef ættingi eða forráðamaður ferðast til Kólumbíu með barnið verður það ættmenni eða sá forráðamaður að framvísa vottuðu ferðasamþykki beggja foreldra, undirrituðu af báðum foreldrum, og afriti af persónuskilríkjum foreldranna. Ef aðeins annað foreldrið ferðast til Kólumbíu með barnið, kann það foreldri að vera krafið um vottað ferðasamþykki undirritað af hinu foreldrinu. Ferðamenn sem ætla að ferðast með börn ættu að hafa samband við sendiráðsskrifstofu Kólumbíu áður en að ferð hefst til að fá frekari leiðbeiningar.

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum
  • Gæludýr eru leyfð gegn aukagjaldi, COP 40000 á gæludýr, á nótt

Sundlaugar, heilsulind og líkamsrækt (ef við á)

  • Nuddþjónusta og heilsulind eru í boði gegn pöntun, sem hægt er að framkvæma með því að hafa samband við gististaðinn fyrir komu í númerinu í bókunarstaðfestingunni.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express
Skráningarnúmer gististaðar 262250
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Algengar spurningar

Leyfir Hotel Ryo 74B Suites by Growing Group gæludýr?

Já, hundar og kettir mega dvelja á gististaðnum. Greiða þarf gjald að upphæð 40000 COP á gæludýr, á nótt. Þjónustudýr eru undanskilin gjöldum.

Býður Hotel Ryo 74B Suites by Growing Group upp á bílastæði á staðnum?

Því miður býður Hotel Ryo 74B Suites by Growing Group ekki upp á nein bílastæði á staðnum.

Býður Hotel Ryo 74B Suites by Growing Group upp á flugvallarskutluþjónustu?

Já, flugvallarskutla er í boði. Gjaldið er 150000 COP fyrir bifreið aðra leið.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Hotel Ryo 74B Suites by Growing Group með?

Þú getur innritað þig frá kl. 15:00. Útritunartími er á hádegi.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Hotel Ryo 74B Suites by Growing Group?

Hotel Ryo 74B Suites by Growing Group er með heilsulind með allri þjónustu og líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn.

Eru veitingastaðir á Hotel Ryo 74B Suites by Growing Group eða í nágrenninu?

Já, það er veitingastaður á staðnum.

Er Hotel Ryo 74B Suites by Growing Group með herbergi með eldhúsi eða eldhúskróki þar sem maður getur sjálfur séð um matseld?

Já, það er eldhúskrókur í öllum herbergjum, en einnig eru þar eldavélarhellur, örbylgjuofn og eldhúsáhöld.

Á hvernig svæði er Hotel Ryo 74B Suites by Growing Group?

Hotel Ryo 74B Suites by Growing Group er í einungis 6 mínútna göngufjarlægð frá Universidad Pontificia Bolivariana (háskóli) og 8 mínútna göngufjarlægð frá Unicentro-verslunarmiðstöðin.

Umsagnir

Hotel Ryo 74B Suites by Growing Group - umsagnir

9,6

Stórkostlegt

9,6

Hreinlæti

9,4

Þjónusta

9,6

Starfsfólk og þjónusta

9,6

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

It was a good stay. We would stay here again.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

it was a great experience, the hotel was wonderful l!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Nada todo muy bien por alla
Staðfest umsögn

6/10 Gott

It is an okay hotel, and the room was great. However, there can be some noise if you have a room facing the street. The breakfast at the restaurant is basic, and the staff do not seem very motivated. You are also not given the option to choose between coffee and juice with your breakfast.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great location and nice hotel
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great place to stay
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Clean rooms , nice staff
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

I really enjoyed my stay in this hotel!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Amazing and friendly
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Todo muy bien, gente amable, lugar lindo, limpio y seguro.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Friendly prompt service with good healthy food and environment, conveniently located and at a great price.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great service, clean room, staff help all time.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The staff was very nice and helpful. Great rooftop area.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excelente servicio, habitacion limpia
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

La habitación limpia, muy agradable. La atención al cliente también fue muy buena. Muy serviciales.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Very nice place in À great location. Staff is friendly and helpful.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Very kind and helpful employees
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great staff! Nice look. Clean. Kinda noisy. Full kitchenette. Strong shower and wifi. Overall an awesome place to stay!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

La comida del restaurante deliciosa, el personal Super amable y la estancia súper cómoda súper recomendado
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The entire properties was completely clean. The customer service was top-tier unmatched. The facilities were amazing. I would stay here every time I go to Columbia. It was wonderful and I can't say enough about the staff. Just truly amazing.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Personnel très gentil, jacuzzi, grande chambre (mini appartement). Un peu loin a pied de plusieurs resraurant mais il y en a un très bon a l’hotel
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Clean, friendly staff and amazing room for a weekend getaway. My husband and I really liked staying here. Will definitely come back. Thank you.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excelente atención y trato amable del personal. Bien menú del restaurante y zonas húmedas agradables. La habitación comoda, lo único a mejorar es el estado de acomodación mayor a personas que lo hacen con un sofá cama que no es muy cómodo.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Karen Roja la mesera, todo un amor! De igual manera Esteban muy amable. Nos encantó todo
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Ubicación centrica, habitaciones cómodas, incluye equipos necesarios como plancha de ropa, secador de cabello, refrigerador y area de cocina. Personal amable y atento.