Val um ókeypis afbókun ef áætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Sattahip - hvar á að dvelja?
Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í Sattahip á Hotels.com. Þessi hótel í Sattahip skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært 25. október 2026.




1. Renaissance Pattaya Resort & Spa
Renaissance Pattaya Resort & SpaNa Chom Thian
17.433 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




2. ANDAZ PATTAYA JOMTIEN BEACH, BY HYATT
ANDAZ PATTAYA JOMTIEN BEACH, BY HYATTNa Chom Thian
36.444 kr.
inniheldur skatta og gjöld
5. nóv. - 6. nóv.




3. Mövenpick Siam Hotel Na Jomtien Pattaya
Mövenpick Siam Hotel Na Jomtien PattayaNa Chom Thian
16.668 kr.
inniheldur skatta og gjöld
9. nóv. - 10. nóv.




4. Ravindra Beach Resort And Spa
Ravindra Beach Resort And SpaNa Chom Thian
11.735 kr.
inniheldur skatta og gjöld
16. nóv. - 17. nóv.




5. Ana Anan Resort & Villas Pattaya
Ana Anan Resort & Villas PattayaNa Chom Thian
14.577 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




7. Sand Dollar Boutique Hotel
Sand Dollar Boutique HotelNa Chom Thian
6.328 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.




8. Oceanphere Pattaya Villa
Oceanphere Pattaya VillaBang Sare
22.313 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.




9. Baan Sooksiri Bangsaray
Baan Sooksiri BangsarayBang Sare
5.843 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




10. Bayphere Hotel Pattaya JC
Bayphere Hotel Pattaya JCNa Chom Thian
8.170 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




11. MASON, a member of Design Hotels
MASON, a member of Design HotelsNa Chom Thian
38.948 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. okt. - 29. okt.




12. Greta Resort and Sport Club
Greta Resort and Sport ClubNa Chom Thian
4.587 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




13. Wyndham Jomtien Pattaya
Wyndham Jomtien PattayaNa Chom Thian
10.083 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




14. Pinnacle Grand Jomtien Resort and Beach Club
Pinnacle Grand Jomtien Resort and Beach ClubNa Chom Thian
5.734 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.




15. Costa Village Bangsaray
Costa Village BangsarayBang Sare
5.451 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




16. Grandbangsaray
GrandbangsarayBang Sare
3.289 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




17. Sunset Village Beach Resort
Sunset Village Beach ResortNa Chom Thian
14.080 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




18. Kept Bangsaray Pattaya
Kept Bangsaray PattayaBang Sare
12.185 kr.
inniheldur skatta og gjöld
2. nóv. - 3. nóv.




19. Bannjamjuree Resort Sattahip
Bannjamjuree Resort SattahipSattahip
4.975 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




20. The Standard Pattaya Na Jomtien
The Standard Pattaya Na JomtienNa Chom Thian
24.382 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.
Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í Sattahip og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.
45.965 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
22.983 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
9.548 kr. afsláttur
ANDAZ PATTAYA JOMTIEN BEACH, BY HYATT85.934 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
42.967 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
15.812 kr. afsláttur
Costa Village Bangsaray11.450 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
5.725 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
4.470 kr. afsláttur
Mövenpick Siam Hotel Na Jomtien Pattaya40.223 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
20.112 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.294 kr. afsláttur
Baan Sooksiri Bangsaray11.686 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
5.843 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
4.070 kr. afsláttur
Bannjamjuree Resort Sattahip11.003 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
5.502 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.294 kr. afsláttur
Greta Resort and Sport Club9.174 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
4.587 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
17.901 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.951 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
38.962 kr. afsláttur
U Pattaya90.910 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
45.455 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
4.690 kr. afsláttur
Kept Bangsaray Pattaya42.192 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
21.096 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
26.569 kr. afsláttur
Bayphere Hotel Pattaya JC21.737 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
10.869 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
15.252 kr. afsláttur
Sea Sand Sun Resort and Villas51.058 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
25.529 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
56.832 kr. afsláttur
Baan Tah On The Sea28.888 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
14.444 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
31.470 kr. afsláttur
Ana Anan Resort & Villas Pattaya27.904 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
13.952 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
20.166 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
10.083 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
Innskráðu þig til að spara enn meira
8.655 kr. afsláttur
Ravindra Beach Resort And Spa12.983 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
29.806 kr. afsláttur
Oceanphere Pattaya Villa22.485 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
7.649 kr. afsláttur
Kept Bangsaray Pattaya12.185 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
4.050 kr. afsláttur
ANDAZ PATTAYA JOMTIEN BEACH, BY HYATT36.444 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
647 kr. afsláttur
Baan Sooksiri Bangsaray5.843 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
812 kr. afsláttur
Sand Dollar Boutique Hotel7.302 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
16.848 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
573 kr. afsláttur
Greta Resort and Sport Club5.161 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
18.302 kr. afsláttur
Baan Tah On The Sea9.429 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.841 kr. afsláttur
Bannjamjuree Resort Sattahip4.975 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
5.774 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
11.928 kr. afsláttur
Ana Anan Resort & Villas Pattaya14.577 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
10.741 kr. afsláttur
Bayphere Hotel Pattaya JC8.787 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
7.050 kr. afsláttur
Sea Sand Sun Resort and Villas23.603 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
Sattahip – Skoðaðu gæludýravæn hótel
17.433 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.
6.493 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.
24.382 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.
3.282 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.
7.140 kr.
inniheldur skatta og gjöld
5. nóv. - 6. nóv.
14.080 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.




Excellence Pool Villa
Excellence Pool VillaNa Chom Thian
4.868 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. okt. - 28. okt.
5.791 kr.
inniheldur skatta og gjöld
5. nóv. - 6. nóv.
1.262 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. okt. - 29. okt.




Ocean Beachfront Smart Unit
Ocean Beachfront Smart UnitNa Chom Thian
46.737 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. okt. - 27. okt.
Sattahip – Þú gætir einnig haft áhuga á hótelum með sundlaug
































































































