Einkagestgjafi

Evergreen Dambulla

Gististaðarflokkur: 3
Gistiheimili með morgunverði í Dambulla

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Evergreen Dambulla er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Dambulla hefur upp á að bjóða. Meðal þjónustu sem er í boði ókeypis eru þráðlaust net, sjálfsafgreiðslubílastæði og evrópskur morgunverður (alla daga milli kl. 07:00 og kl. 10:00).

Umsagnir

10 af 10
Stórkostlegt

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis morgunverður
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Þvottaaðstaða
  • Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar

Meginaðstaða (6)

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Garður
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Þvottaaðstaða
  • Farangursgeymsla
  • Skápar í boði
Núverandi verð er 2.072 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. sep. - 23. sep.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 4 af 4 herbergjum

herbergi - svalir - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 27 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 1
  • 1 stórt einbreitt rúm

Deluxe-herbergi með tvíbreiðu rúmi - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 31 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Standard-herbergi - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 stór einbreið rúm

Herbergi með tvíbreiðu rúmi - svalir - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 29 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
662, Dambulla, Central Province, 21100

Hvað er í nágrenninu?

  • Sigiriya - 4 mín. akstur - 3.3 km
  • Sigiriya - 4 mín. akstur - 3.3 km
  • Dambulla Dedicated Economic Centre - 4 mín. akstur - 4.0 km
  • Dambulla-hellishofið - 6 mín. akstur - 5.5 km
  • Rangiri Dambulla alþjóðaleikvangurinn - 7 mín. akstur - 6.2 km

Veitingastaðir

  • ‪Ariya Restaurant - ‬3 mín. akstur
  • ‪kashyapa - ‬20 mín. akstur
  • ‪Amaya Lake - ‬13 mín. akstur
  • ‪Amaya Lake Restaurant - ‬14 mín. akstur
  • ‪Sakura Family Restaurant - ‬19 mín. ganga

Um þennan gististað

Evergreen Dambulla

  • Evergreen Dambulla er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Dambulla hefur upp á að bjóða. Meðal þjónustu sem er í boði ókeypis eru þráðlaust net, sjálfsafgreiðslubílastæði og evrópskur morgunverður (alla daga milli kl. 07:00 og kl. 10:00).

Yfirlit

Stærð hótels

    • 5 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 13:00. Innritun lýkur: kl. 10:00
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 15
    • Útritunartími er kl. 10:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 15

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 25+ Mbps)

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis evrópskur morgunverður daglega kl. 07:00–kl. 10:00

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Farangursgeymsla

Aðstaða

  • Garður
  • Skápar í boði

Aðstaða á herbergi

Þægindi

  • Þvottaefni

Njóttu lífsins

  • Nudd upp á herbergi

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net (25+ Mbps gagnahraði)

Matur og drykkur

  • Heimsendingarþjónusta á mat

Meira

  • Handbækur/leiðbeiningar
  • Kort af svæðinu
  • Leiðbeiningar um veitingastaði

Gjöld og reglur

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn einkagestgjafa (aðila sem hvorki er gestgjafi að atvinnu, stundar slíkan rekstur að staðaldri né hefur það sem sitt aðalfag). Neytendalöggjöf ESB, þar á meðal uppsagnarréttur, mun ekki gilda fyrir bókun þína. Afbókunarreglurnar sem einkagestgjafinn setur munu gilda fyrir bókun þína.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Þessi gististaður tekur við reiðufé.

Algengar spurningar

Leyfir Evergreen Dambulla gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Evergreen Dambulla upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Evergreen Dambulla með?

Innritunartími hefst: kl. 13:00. Innritunartíma lýkur: kl. 10:00. Útritunartími er kl. 10:00.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Evergreen Dambulla?

Evergreen Dambulla er með garði.

Umsagnir

Evergreen Dambulla - umsagnir

10

Stórkostlegt

10

Hreinlæti

9,0

Þjónusta

10

Starfsfólk og þjónusta

10

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Het is een prachtig verblijf, goed sprekende eigenaren. Schone kamers, goede service en vooral erg vriendelijk en begripvol.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Lovely large rooms, great host family and tasty breakfast at a place right by open fields with mountain views