Cottages at Siesta Key Inn

Gististaðarflokkur: 3
Hótel með útilaug og áhugaverðir staðir eins og Siesta Key almenningsströndin eru í næsta nágrenni

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Cottages at Siesta Key Inn er með ókeypis barnaklúbbi og þar að auki er Crescent Beach í innan við 5 mínútna göngufjarlægð. Á staðnum er útilaug sem er frábær fyrir þá sem vilja taka sér góðan sundsprett, auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Barnaklúbbur og verönd eru meðal þeirra hápunkta sem eru í boði.

Umsagnir

8,8 af 10
Frábært

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Gæludýravænt
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling
  • Barnvænar tómstundir

Meginaðstaða (10)

  • Þrif daglega
  • Nálægt ströndinni
  • Útilaug
  • Ókeypis barnaklúbbur
  • Sólhlífar
  • Sólbekkir
  • Strandhandklæði
  • Barnaklúbbur
  • Verönd
  • Móttaka opin á tilteknum tímum

Fyrir fjölskyldur (6)

  • Ókeypis vöggur (ungbarnarúm)
  • Barnaklúbbur (ókeypis)
  • Einkabaðherbergi
  • Verönd
  • Dagleg þrif
  • Hitastilling á herbergi
Núverandi verð er 15.072 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. sep. - 29. sep.

Herbergisval

King Room

8,6 af 10
Frábært
(10 umsagnir)
  • 23 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Pool View King

8,8 af 10
Frábært
(8 umsagnir)
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Studio Suite

8,8 af 10
Frábært
(12 umsagnir)
  • Útsýni yfir haf að hluta til
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 1 stórt tvíbreitt rúm EÐA 1 svefnsófi (einbreiður)
  • Ókeypis þráðlaust net

1 Bedroom Suite

8,4 af 10
Mjög gott
(8 umsagnir)
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Superior 1 Bedroom Suite

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi (South Village King Room)

8,0 af 10
Mjög gott
(1 umsögn)
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi (South Village One Bedroom Suite)

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
1105 Point of Rocks Rd, Siesta Key, FL, 34242

Hvað er í nágrenninu?

  • Crescent Beach - 6 mín. ganga - 0.5 km
  • Safe Harbor Siesta Key - 12 mín. ganga - 1.1 km
  • Siesta Key almenningsströndin - 20 mín. ganga - 1.7 km
  • Turtle Beach (strönd) - 3 mín. akstur - 3.5 km
  • Lido Beach - 26 mín. akstur - 17.8 km

Samgöngur

  • Sarasota, FL (SRQ-Sarasota-Bradenton alþj.) - 34 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪McDonald's - ‬3 mín. akstur
  • ‪Panera Bread - ‬3 mín. akstur
  • ‪Captain Curt's Crab & Oyster Bar - ‬9 mín. ganga
  • ‪Hooters - ‬3 mín. akstur
  • ‪Culver's - ‬4 mín. akstur

Um þennan gististað

Cottages at Siesta Key Inn

  • Cottages at Siesta Key Inn er með ókeypis barnaklúbbi og þar að auki er Crescent Beach í innan við 5 mínútna göngufjarlægð. Á staðnum er útilaug sem er frábær fyrir þá sem vilja taka sér góðan sundsprett, auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Barnaklúbbur og verönd eru meðal þeirra hápunkta sem eru í boði.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 18 herbergi
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 16:00. Innritun lýkur: kl. 23:00
    • Lágmarksaldur við innritun - 21
    • Útritunartími er kl. 10:00
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttakan er opin daglega frá kl. 08:00 til kl. 23:00
    • Starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 21
DONE

Börn

    • Ókeypis barnaklúbbur
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr leyfð (einungis hundar)*
    • Þjónustudýr velkomin
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki))
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
    • Bílastæði aðgengileg hjólastólum á svæðinu
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Afmörkuð reykingasvæði

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Ferðast með börn

  • Ókeypis barnaklúbbur
  • Hlið fyrir sundlaug
  • Afgirt sundlaug

Áhugavert að gera

  • Nálægt ströndinni
  • Víngerðarferðir í nágrenninu

Þjónusta

  • Móttaka opin á tilteknum tímum
  • Sólbekkir (legubekkir)
  • Strandhandklæði
  • Sólhlífar
  • Sólstólar
  • Sólhlífar

Aðstaða

  • Verönd
  • Útilaug
  • Afþreyingarsvæði utanhúss
  • Gönguleið að vatni
  • Hefðbundinn byggingarstíll

Aðgengi

  • Ferðaleið aðgengileg hjólastólum
  • Bílastæði með hjólastólaaðgengi
  • 1 Bílastæði á staðnum með hjólastólaaðgengi
  • Rampur við aðalinngang
  • Vel lýst leið að inngangi
  • Stigalaust aðgengi að inngangi
  • Parketlögð gólf í almannarýmum

Aðstaða á herbergi

Þægindi

  • Sjálfvirk hitastilling og kynding
  • Inniskór
  • Straujárn/strauborð

Sofðu rótt

  • Dúnsængur
  • Rúmföt af bestu gerð
  • Pillowtop-dýna
  • Ókeypis vagga/barnarúm

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Sturta eingöngu
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net (100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki) gagnahraði)

Meira

  • Þrif daglega

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Síðinnritun á milli á hádegi og kl. 16:00 má skipuleggja fyrir aukagjald

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum
  • Gæludýr eru leyfð gegn aukagjaldi, USD 50 á gæludýr, á nótt

Sundlaugar, heilsulind og líkamsrækt (ef við á)

  • Aðgangur að sundlaug í boði frá kl. 08:00 til kl. 21:00.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International, Union Pay, Carte Blanche
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Algengar spurningar

Er Cottages at Siesta Key Inn með sundlaug?

Já, staðurinn er með útilaug. Gestir hafa aðgang að sundlaug frá kl. 08:00 til kl. 21:00.

Leyfir Cottages at Siesta Key Inn gæludýr?

Já, hundar mega dvelja á gististaðnum. Greiða þarf gjald að upphæð 50 USD á gæludýr, á nótt. Þjónustudýr eru undanskilin gjöldum.

Býður Cottages at Siesta Key Inn upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Cottages at Siesta Key Inn með?

Innritunartími hefst: kl. 16:00. Innritunartíma lýkur: kl. 23:00. Útritunartími er kl. 10:00.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Cottages at Siesta Key Inn?

Cottages at Siesta Key Inn er með útilaug.

Á hvernig svæði er Cottages at Siesta Key Inn?

Cottages at Siesta Key Inn er nálægt Crescent Beach í hverfinu Suðurþorpið, í einungis 6 mínútna göngufjarlægð frá Point of Rocks og 12 mínútna göngufjarlægð frá Safe Harbor Siesta Key.