Hotel Shuktara Dhaka
Gististaðarflokkur: 3.5
Hótel í Dhaka með veitingastað
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Hotel Shuktara Dhaka





Hotel Shuktara Dhaka er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Dhaka hefur upp á að bjóða. Meðal þjónustu sem er í boði ókeypis eru þráðlaust net og morgunverðarhlaðborð (alla daga milli kl. 07:30 og kl. 10:00). Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Karwan Bazar-lestarstöðin er í 12 mínútna göngufjarlægð.
Umsagnir
8,08,0 af 10
Mjög gott
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Þvottaaðstaða
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Meginaðstaða (12)
Meginaðstaða (12)
- Þrif daglega
- Veitingastaður
- Móttaka opin allan sólarhringinn
- Kaffi/te í almennu rými
- Skyndibitastaður/sælkeraverslun
- Hraðbanki/bankaþjónusta
- Fatahreinsun/þvottaþjónusta
- Þvottaaðstaða
- Þjónusta gestastjóra
- Farangursgeymsla
- Skápar í boði
- Veislusalur
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- Einkabaðherbergi
- Dagleg þrif
- Þvottaaðstaða
- Lyfta
- Snarlbar/sjoppa
- Hljóðeinangruð herbergi
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 3 af 3 herbergjum
Skoða allar myndir fyrir Superior-herbergi fyrir tvo, tvö rúm

Superior-herbergi fyrir tvo, tvö rúm
- 20 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 2 einbreið rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Deluxe-herbergi með tvíbreiðu rúmi

Deluxe-herbergi með tvíbreiðu rúmi
- 21 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Eins manns Standard-herbergi
- 19 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 1
- 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Svipaðir gististaðir

InterContinental Dhaka by IHG
Dhaka
InterContinental Dhaka by IHG
Dhaka
- Laug
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
9.6 af 10, Stórkostlegt, 172 umsagnir
9,6
Stórkostlegt
172 umsagnir
Verðið er 16.929 kr.
16.929 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. sep. - 26. sep.

The Westin Dhaka
Gulshan (hverfi)
The Westin Dhaka
Gulshan (hverfi)
- Laug
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
8.8 af 10, Frábært, 134 umsagnir
8,8
Frábært
134 umsagnir
Verðið er 20.568 kr.
20.568 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. ágú. - 29. ágú.

Pan Pacific Sonargaon Dhaka
Dhaka
Pan Pacific Sonargaon Dhaka
Dhaka
- Laug
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
8.2 af 10, Mjög gott, 343 umsagnir
8,2
Mjög gott
343 umsagnir
Verðið er 14.900 kr.
14.900 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. sep. - 25. sep.

Jaflong Green Resort
Gowainghat
Jaflong Green Resort
Gowainghat
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
2.0af 10, 1 umsögn
2,0
1 umsögn
Verðið er 3.578 kr.
3.578 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. ágú. - 27. ágú.

Sea Pearl Beach Resort & Spa Cox's Bazar
Cox's Bazar
Sea Pearl Beach Resort & Spa Cox's Bazar
Cox's Bazar
- Laug
- Heilsulind
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
6.8af 10, 40 umsagnir
6,8
40 umsagnir
Verðið er 11.363 kr.
11.363 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Niribili Eco Resort
Sajek
Niribili Eco Resort
Sajek
- Ókeypis morgunverður
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar

Bay Hills Hotel Ltd
Cox's Bazar
Bay Hills Hotel Ltd
Cox's Bazar
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
Verðið er 7.073 kr.
7.073 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. sep. - 7. sep.

Grand Sultan Tea Resort & Golf
Kamalganj
Grand Sultan Tea Resort & Golf
Kamalganj
- Laug
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
7.6 af 10, Gott, 33 umsagnir
7,6
Gott
33 umsagnir
Verðið er 21.318 kr.
21.318 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. ágú. - 29. ágú.

Labah Tong Hill Resort Bandarban
Bandarban
Labah Tong Hill Resort Bandarban
Bandarban
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Loftkæling
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Verðið er 11.011 kr.
11.011 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Tong Resort
Bandarban
Tong Resort
Bandarban
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
Verðið er 3.808 kr.
3.808 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. ágú. - 27. ágú.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

20-A Indira Road Tejgaon, Holding 21-1 Holding, Dhaka, Dhaka Division, 1215
Hvað er í nágrenninu?
- Bashundara City-verslunarmiðstöðin - 13 mín. ganga - 1.1 km
- Nakhalpara Sapra-moskan - 17 mín. ganga - 1.4 km
- Hatir Jheel - 2 mín. akstur - 2.2 km
- Bangabandhu alþjóðaráðstefnumiðstöðin - 2 mín. akstur - 2.2 km
- Ramna-garðurinn - 3 mín. akstur - 2.9 km
Samgöngur
- Dhaka (DAC-Shahjalal alþj.) - 55 mín. akstur
- Flugvallarlestarstöðin - 53 mín. akstur
- Karwan Bazar-lestarstöðin - 12 mín. ganga
- Farmgate-lestarstöðin - 16 mín. ganga
- Bijoy Sarawni-lestarstöðin - 24 mín. ganga
Veitingastaðir
- KFC - 7 mín. akstur
- Star Kabab - 6 mín. akstur
- Abul Hotel - 6 mín. akstur
- Four seasons restaurant - 3 mín. akstur
- Pizza Hut - 4 mín. akstur
Um þennan gististað
Hotel Shuktara Dhaka
- Hotel Shuktara Dhaka er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Dhaka hefur upp á að bjóða. Meðal þjónustu sem er í boði ókeypis eru þráðlaust net og morgunverðarhlaðborð (alla daga milli kl. 07:30 og kl. 10:00). Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Karwan Bazar-lestarstöðin er í 12 mínútna göngufjarlægð.
Yfirlit
Stærð hótels
- 39 herbergi
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: hvenær sem er
- Lágmarksaldur við innritun - 19
- Útritunartími er 12:30
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Gestir munu fá upplýsingar um lyklakassa
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 19
Börn
- Börn eru mögulega ekki gjaldgeng fyrir ókeypis morgunverð
Gæludýr
- Engin gæludýr eða þjónustudýr leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 50+ Mbps)
Bílastæði
- Engin bílastæði á staðnum
Aðrar upplýsingar
- Afmörkuð reykingasvæði
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Matur og drykkur
- Ókeypis morgunverðarhlaðborð daglega kl. 07:30–kl. 10:00
- Veitingastaður
- Kaffi/te í almennu rými
- Skyndibitastaður/sælkeraverslun
Þjónusta
- Móttaka opin allan sólarhringinn
- Þjónusta gestastjóra
- Fatahreinsun/þvottaþjónusta
- Farangursgeymsla
Aðstaða
- Hraðbanki/bankaþjónusta
- Skápar í boði
- Veislusalur
Aðgengi
- Lyfta
- Breidd lyftudyra (cm): 97
- Aðgengi fyrir hjólastóla
- Móttaka gestastjóra með hjólastólaaðgengi
- Móttaka með hjólastólaaðgengi
- Upphækkuð klósettseta
Aðstaða á herbergi
Þægindi
- Inniskór
- Straujárn/strauborð
Sofðu rótt
- Hljóðeinangruð herbergi
Fyrir útlitið
- Einkabaðherbergi
Vertu í sambandi
- Ókeypis þráðlaust net (50+ Mbps gagnahraði)
- Sími
Meira
- Þrif daglega
- Öryggishólf á herbergjum
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Algengar spurningar
Leyfir Hotel Shuktara Dhaka gæludýr?
Því miður, hvorki gæludýr né þjónustudýr eru leyfð.
Býður Hotel Shuktara Dhaka upp á bílastæði á staðnum?
Því miður býður Hotel Shuktara Dhaka ekki upp á nein bílastæði á staðnum.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Hotel Shuktara Dhaka með?
Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er 12:30.
Eru veitingastaðir á Hotel Shuktara Dhaka eða í nágrenninu?
Já, það er veitingastaður á staðnum.
Á hvernig svæði er Hotel Shuktara Dhaka?
Hotel Shuktara Dhaka er í einungis 12 mínútna göngufjarlægð frá Bashundara City-verslunarmiðstöðin og 14 mínútna göngufjarlægð frá Square Hospital Limited læknamiðstöðin.